asifiwe sana mimi pia nimeamka vizuri mungu ni mwema katika kila jambo amekuwa mwaminifu amekuwa mwema bwana yesu asifiwe tukiangalia kichwa cha ujumbe wa leo vazi la kifalme vazi la kifalme vazi hasa linawakilisha vitu vingi katika maisha yetu vazi vazi lako ambalo umevaa linawakilisha vitu vingi hilo vazi linaweza likakuweka kiwango fulani katika hayo maisha yako ama jinsi vile ambavyo umevaa watu wanasoma vitu fulani katika maisha yako kulingana na vile ambavyo umevaa na hapa hata tukisimama kila mtu amevaa kivyake hakuna ambaye amevaa akifanana na mwengine hata braise wamevaa rangi moja lakini hayo mavazi ambayo wamevaa hayafanani kila mmoja ameshona vile vilekivyake ambayo ameona akivaa hivyo watu watasoma hivyo alivyo bwana yesu asifiwe jinsi tukiwa tunakuza watoto wetu mtoto akizaliwa anazaliwa bila nguo lakini akizaliwa akiwa ni wa kiume utaenda utafute nguo za kiume uje umvalishi akiwa ni msichana pia hivyo hivyo sasa katika kule kumlea vile anavyokuwa vile anavyovaa vinathibitisha huyo huyo mtoto amelelewa malezi gani bwana yesu asifiwe kuna mtu anawezavaa na akisimama hivi mbele hivi ambavyo nimesimama ukajua yule mtu hana adabu ama ana adabu sababu ya hivyo hivyo ambavyo amevaa ama anaweza akapita mahali mmekaa ama mkapishana huyo mtu ukasimama ukamwangalia unaweza umwangalie uwe umemjaje amevaa vizuri ama uwe umemwangalia maana vimekushangaza vile ambavyo amevaa bwana yesu asifiwe na hayo hayo mavazi ambavyo atakuwa amevaa yatakuwa yanadhihirisha yayo maisha yake ama hiyo ifs yake amen ingawaje siku hizi kuna mchanganyiko yani tumechanganyika wanadamu tumechanganyika lakini hicho kidini walikuwa wana nguo zao mavazi yao ambao hata akivaa unaamba hmm, yeu ni mjiesouya yani vile tu ukimwona yuwaja awe ni msichana awe ni mtoto ndamba ndambauyaubekisha hm, ueokoka sababu ya vile ambavyo amevaa na akawa ameokoka lakini vile ambavyo atakuwa amevaa hata akija akikwambia ameokoka hm, tauwe nawe sababu ya lile vazi ambalo amevaa mavazi ni mazuri yanatufinika uchi yanatupatia heshima lakini mengine yanatuharibu sababu ya yaile miundo ambayo sisi wenyewe tutakuwa tunataka nasifiwe kwa sababu ya hili kanisa sisi tunavaa vizuri kuna nguo ambazo zinachanganya za wanaume sisi tunavaa na za wanawake pia tunavaa lakini sijaona mwanaume hata njiani amevaa amevaarinda yoatembea lakini sisi si huwa tunavaa roa huwa tunavaa lakini wewe ushaona mwanamume njiani amevaa rinda yowatembea utahata hata, hata mwweza panga na foleni njiani mnamwanga eh, yule anakilitimamu ama anawazimu kwa sababu mmemona amevaa ni vazi amevaa limemficha uchi lakini lina kitu linatangaza kwa mfano uzae mtoto wako wa kike naumvalisha masuruhali kuanzia akipika mkubwa ukimwambia hapana hizi usivae ni nguo za mwanamme afadhali hata ukimshonea rinda anaweza litupa kwa sababu hukumzoesha hivyo amezaliwa hivyo lakini wewe mwenyewe ukaanza kum... yaani hakuna siku umeenda ukanunulia mtoto wako skati ni mdogo basi hivyo basi atainuka hivyo anavaa masuruwale akiwa mkubwa ukimkataza atakubali hayo yatakuwa ni mambo wewe mwenyewe ambayo umejitakia yani umevifurahia si dambi si dambi kuna wengine hata watoto wao wakitoka ama, ama mkeo akitoka akiwa amevaa hata humwangalii hata pengine anaweza kuwa hakujua kuwa hiyo nguo labda pengine akifika huko itakuwa ina aibu labda amevaa kinguo kifupi ama amevaa nguo imekatika zipu si akitoka huwa wengine wanawangalia ama we mwenyewe unaweza vaa ukajiangalia halafu ukatoka kwa nini uvae ujiangalie kwa sababu kule unakoenda inatangaza hiyo nguo uliyovaa inakutangaza wewe vile ulivyo amen mapolisi wakiingia hapa tutajua ni mapolisi hata hawajasema kwa sababu wewe huwezi chukua nguo ya polisi ukavaa maana si polisi hata kama zaozwa dukani huwezienda ukanunua nguo ya polisi ukavaa wewe hununui maana unajua hizo zina chapa cha polisi mwisilamu wale waislamu wa zamani siwa sasa kifika pale ungejua ni mwisilamu kwa sababu walilelewa hali ya kujifunika wanavaa yanafinika hata anabakisha huo huo uso lakini si ni utakatifu wengine walikuwa ni waizi na nawamevaa mabuibui amevaa hilolibuibui amejifinika akifika kibandani anaiba tomato anfchuu akijitangaza ni mwislamu I you're not Why are you going to that? Bye. You yeah. là như vậy. Và khi thank you Okay. Yeah. Si la no no Thank <laughs> kwa mwana wa kufanye nini I <laughs> mean, No. Mm -hmm.