taarifa taarifa hakuna watoto katika eneo la uchimbaji wa dhahabu watoto wanapashwa kulindwa kutokana na kazi yoyote hatari ikiwa ni pamoja na uchimbaji wa dhahabu hakuna wanawake wajawazito katika eneo la uchimbaji wa dhahabu wanawake wajawazito wanapashwa kulindwa kutokana na hatari yoyote kwa afya zao na afya ya watoto wao hakuna matumizi ya kemikali hatari katika uchimbaji wa dhahabu matumizi ya kemikali hatari kama vile zebaki yaani merkure yanapashwa kuepukwa kwani zinazuru afya ya wafanyakazi pia inaharibu mazingira haiko vizuri kunywa pombe katika maeneo ya migodi yaani nafasi ya kuchimba madini unyanyasaji kwa aina yoyote ile unapashwa kuepukwa katika maeneo ya uchimbaji wa dhahabu dfem inawaita wote wanaohusika na sekta ya uchimbaji na ununuzi wa dhahabu katika eneo la kasongo bikenge kuheshimu kanuni hizi ili kuwe dhahabu safi vyama vya ushirika vya madini vinapaswa kushirikiana na jamii za mitaa ili kusaidia kuelekea himbaji madini unayoheshimika hii inaweza kusaidia jamii inayokuwa kwenye hatari ya kazi mbalimbali mbali za uchimbaji madini ili wapate kufuata majukumu yao vyama vya ushirika vya madini ambavyo vinataka kutekeleza hatua za kulinda wanawake na watoto zapashwa anza kwa kuchunguza hatari za kazi za uchimbaji madini hii itasaidia kutambua maeneo ambapo hatua za ulinzi zinahitajika kusaidia sheria kutimizwa na kuleta zaidi uwazi ndani ya sekta ya madini hizo sheria za pashwa na wanamemba wote wa ushirika kufundisha wanamemba wa ushirika kuhusu sera na taratibu mpya hii itahakikisha kwamba kila mtu anajua sheria na matarajio kuanzisha mipango ya kuchunguza kama kila hatua inaheshimika ndani ya sekta ya uchimbaji dhahabu dem kwa dhahabu ya kimaadili huu ni ujumbe kutoka kwa dinamik de ferm demin dfem de katika eneo la kasongo katika mkoa wa manyema chini ya ufadhili wa global communities katika muradi wake wa dhahabu safi onao fadziliwa na usidi