amen uh, nataka kuanza kunini ku ku, ku ku, ku, kuhubiri leo na leo na kuhubilireo nario nitahubilika majananiruwambia ya kwamba tutaongea kuhusu roho mtakatifu na nikwanini tunaongea roho mtakatifu maandiko inasema ya kwamba wakati yesu alikuwa wa anapaa juu akaambia wanafunzi wake sitawaacha kama watu ambao wana baba wana mama I will not leave you as a lakini nitawatumia msaidizi ambayo atakayewasaidia ambaye mtaandamana na yeye ambaye mtakuwa pamoja na yeye mbona asifue sana na huu msaidizi ndio tumekuja kusoma juu yake na kwa hivyo kama we ukoije na hakuna kazi unafanya naomba tafadhali uingie kama hakuna chochote unafanya ije naomba tu tafadhari uingie kama hizo vitu mlikuwa mnafanya zimeifa na manini kujeni tushughulikie neno bwana asiwe sana kwa sababu naona watu wengi sana nje wengine wamesimama pale kujeni msikie kutoka kwa bwana na ninajua mungu atawabariki na kwa hivyo mungu yesu kutoka wakatiule alikuva msalabani tumejua sana kwa sababu tukiwa sunday school na pahali pale tumefika tumefundishwa kuhusu yesu kristo kukufa na wakati alikufa aliaca wanafunzi wake maandiko inasema ya kwamba alikuwa na watu wale walikuwa wanamfuata wale walikuwa wakaribu ni wafunzi wake na tunajua ya kwamba walikuwa kumi na wawili na moja akatoweka judas wakati ule yesu alikufa lakini wakafanya miti kunini wakachaguana na akachaguliwa na wakati ule yesu alikuwa amekufa na kipaa juu kuna kitu aliambia wanafunzi wake akawaambia kwamba naenda na ktaamaakaama ah, na na grades watakuja lini unasikia kana kwamba wakuje the week ili ilimwende ama ukitoka hapa kwa sababu the whole week you have been in the presence of god umekuwa pamoja nasi na kila wakati unasikia tu kuhusu mungu utasikia ah, mimi namisi ile kama juzi namisi kwenda kanisa bona si sana na kwa hivyo wanafunzi wakati ule walikuwa wamekaa na yesu yesu alikuwa mekaa kwa muda okay, not raboret kwa bibilia haija abiwa kabisa walikuwa wamekaa miaka mingapi lakini wengine wanasema walikaa miaka mitatu wengine wali, wanasema walikaa miaka mingapi lakini wakati ule walikuwa pamoja na yesu yesu walikuwa wamezoea kukaa na nayee walikuwa anamwita mwalimu anawafudisha anafudishika na, na maadiko inasema ya kwamba wakati alikufa wakahusunika wakaenda kwale kakaburi kuangalia kana kwamba vile aliwaambia ni vile tu ama amevufuka tua amevuvuka amaangari na wengine wale walikua wakwanza niwamama najiv tumepatiwa jukumu kubwa kama jukumukubwa kwa sababu sisi tulikuwa wa kwanza kujua ya kwamba yesu amevufuka haleluya sisi tuko tukokibabee bwanasie sana na kwa hakuna hakunayote mwanamutu m- m- m- anaweza kukwambia mama hawezi hawesinda kule kuongea kuhusu mungu kuna wengine wanasema mama hastahiri kuprich mama hastahili kufanya hivi nani alikwambia yesu kama huu msamaria wa kwanza ndiye alikuwa mwanamke wa kwanza kuhubiri nakwambia watu jooni muone hule mtu amemniambia afikire kitu ambacho nisawahi kufanya na kwa hivyo wanawake wakapatiwa kibaobele pale kwa kwaakaburi p kufika pale ni mariamu ni mwanamke Sebabu, wale sababuwalewenginwalifika wakazuia waka wakajizuia hawakuingia kwa kaburi lakini wakati ule meli alikuja akazunguka huko kuangalia ndipo akaona mtu amekaa pale amekaa bwana bwana wakati walikufa uh, malaika ume walikuwa umennabwumenionea hapa na akaambia usijari mama usijari mama vile tu vitalisema imekuwa atya kwamba atafufuka siku ya tatu na shafufuka eda ukaambia wanafunzi wakukutana galilayo haleluya na wakati huu yesu alifufuka kuna kile saawa ahadi alipatia wanafunzi wake akawaambia wanafunzi najua mtateseka najua kuna mambo itawafikia najua kuna vile vitu mtapata kwa hivyo mimi sitawatabuli haleluya hatukuwatwa buli watoto hatukuwatwa buli kuna pahali palifika yesu akawaambia najua utapitia na haya mambo walipitia hata zii tunapitia kuna kule kuny, kudaganyika hapa duniani kuna kule kuteseka hapa duniani kuna kule kusikia we mwili wako umuvivu hutaki hivi hutaki vile kwa sababu tuko tuna mwili hii na maandiko inasema wakati ule yesu alijua ya kwamba akawacha wanafunzi hata pana wao juu na maandiko inasema katika johana kumi na saba aliwaombea kwa mungu na akasema mungu waweke kama vile tulikuwa pamoja na wao kwa hivyo hata yey alikuwa na nahovu kuaacha na akawaambia mimi sitawaacha hivyo nitawatumia roho mtakatifu hapo ndio ninataka tu, tujue kichanzo ya roho mtakatifu ni yesu chanzo ya roho mtakatifu yesu ndio alipeana aadi akasema I'm not mnovi you alone sitawaacha kama watoto wa ngoriai sitawaacha kama watoto howana mama hawana baba mimi nitawachia roho mtakatifu huyu roho mtakatifu atakuwa nani atakuwa mwalimu atakuwa mtu wa kwenda nanyi atakuwa amumekana yeye atawauisha roho zenu mutakaa mkipenda maandiko kwa sababu roho mtakatifu atakuwa mfariji wenu haleluya atakuwa mwenye kupatia na faraja kwa hivyo wakati ule yesu alikuwa naacha roho mtakatifu alikuwa namuacha akiwafaraja kwetu alikuwa amemuacha kama kinga yetu alikuwa namwacha kama mwalimu wetu alikuwa namwacha kama mungu pamoja nasi And that is haeluyaa uh, ndivyo ninasema ya kwamba ina sperej cha kama hii uh, uh, uh, uh, kanisa ya kiroho tunaamini tunaamini three in one. hiyo inaweza kuwa ngumu kwaa watu wengine lakini tunaamini mungu roho mungu mwana na mungu hef bwana siwesana mungu baba si sindio haleluya tuko pamoja tuko pamoja tunaamini mungu roho mungu baba mungu mwana amen nisije nikaonge kitu ambacho hamujaamini that is what i hamujaaminiawa na hivyo ndivyo iko bibilia tuko pamoja tutaenda polepore ili mwelele msijali twende katika yoeli yoeliyoeli bili Jio chapter chapte mstari wa 28 na mtu ya baya, kiswahili maynbitasoma kwa uwezo wa roho mtakatifu hata itakuwa baada ya hayo ya kwamba nitamimina roho yangu juu ya watu wenye mwili na wana wenu waume na wakike watatabiri wazee wenu wataota ndoto na vijana wenu wataona maono amen amen hii ni profe ama utabiri ambao ulitabiriwa kitambo hata kabla yesu ajasaliwa na huyu uh, profet joel akasema ya kwamba nyakati zile za mwiso nitamimina roho wangu aeuya wakati nitamimina roho yangu atawapatia nguvu za kuota ndoto na kuona maono na kutabiri na titamimina kwa kila mmoja kwa watu wachanga na wale wazee wachanga watakuwa na maono wazee watakuwa na uh, uh, doto And even hata saa hii as we talk watu wengi sana siku hizi za mwisho wanaongereshwa na doto na kama hapa wewe huoti uko hatalimi doto ni kitu ambacho kinapeanwa na mungu kuna doto za kishetani na kuna doto mungu anapeana ili akuonyese jia hakuna kitu kizuri kama doto ukiwa mtu wa kuota uko the spirit umeuishwa sana dani ya kiroho lakini kama wewe huoti kuna kwanga na kasoro dani yako kwa sababu nini nasema hivyo kwa nini kwa sababu kama huoti utakuwa na mambo ikikuja ina ina it falls on you. ina kuangukia bila kujua Haya. thank you jesus ninatazama kitu cha rahisi ili mkijue ah, uko na watoto shule mama yote amezaa anapeleka watoto shule na kama hujawapeleka utawapeleka tu hamna shida ah, na umeota otadoto, you, the name of umeota doto ya mtoto mtoto wako kama amegongwa I'm just giving an example na ukaota doto mtoto amegongwa na unaota doto ya mwenzako si wako most of the hti g anapatia na doto anawesa kukupatia doto ile ambayo si inakuonyesa kama siyowewe lakini wakati mwingine inakwanga wewe umeotadoto mtoto wamegongwa shule na unaona mwingine ameota ni mwingine ni, ni mwingine ameongwa lakini wako wakw alikua you do unafanya nini ukiota ukiotadoto kama hiyo unafanya nini eh? una- unaomba ama unafanya nini una kama ni mimi ninaomba ninakanusha vile nimeota viwe opposite. ninapinga hiyo roho yes anytime siku yoyote ambayo ukiota doto na ni doto ambayo yaogopa yaogopya ama doto ambayo si mzuri you, unaomba saa hiyo usigoje kesw hatikuambia mchugaji umepatiwa guvu na mamraka y yeah kusema kitu kiwe na kiwe kusema kitu kisiwe na kisiwe hiyo nguvu ndio tumepewa na maono yale mungu amekupatia usiku maono hayo yanaweza kupambazuka mchana tukipatiwa maono uambiwe pahali pale tuseme kama paulo kuna wakati mwingine mwingine alipatiwa maono yake agiguabas akaambiwa kule paulo anaenda anaenda atashikwa mikono na atafungwa na atapelekwa jera na paulo akasema hata wafunge mimi hata wanishike mimi taenda na akaenda And that is what happened so kuna kule unapatiwa maono ili ili uwe tahadharini uli ujitahadhari uji na maisha yako na kuna maona ambayo unapatiwa kwa sababu razima itimike kulingana na vile mungu anataka haleluya sauti za sa mungu sinakuja in different ways zinakuja utofauti sinakuja kwa maono sinakuja kwa doto na sinakuja ikiwa sauti na inatoka biguni na unaambiwa mambo bwana ziwe sana a hivyo ndivyo mungu anafanya na anafanya mambo haya kupitia roho mtakatifu anafanya hii mambo kupitia roho mtakatifu na ndivyo yesu akatupatia na akasema sitawaacha hivyo nitawachia mimi napaa juu lakini hapa bitini hakutakuwa bila mutu nitawapatia roho mtakatifu kwa hivyo hapa duniani yurea batu nadamana na, na yeye kyesu, ni mu, yesu yesu ni, ni, ni roho mtakatifu wa mungu naye ndiye muobesi yt wetu haleluya ndivyo unaona tukisema sisi kama mimi ninasema nnasema wesukuabahmeli naguza mtu hapa nieskuabaaria haya kitabu ya roma roma Romans eight twenty six. When the hapo? Mutaela watumzijai. Warumi walumi. Romans eight twenty six. I think in hapo. Shehanda rabu Yes. Somebody to read for us. kadhalika roho nayo hutusaidia udhaifu wetu uhum. kwa maana hatujui kuomba jinsi tupasavyo lakini roho mwenyewe utuombea kwa kuugua kusikoweza kutamkwa yes. roho wa mungu ndi anatuombea si maria si mtu mwingine ni roho wa mungu anatuombea kwa hivyo madiko inasema sisi sisihatujuivile tuombavyo lakini roho wa mungu ndi anatuombea kwa udhaifu wetu na huyu roho wa mungu alitoka wabi roho wa mungu ni kumiminwa alimiminwa na yesu kristo na divyo aliyasema na munabii joeli akatabili kutoka mwanzo akasema kwa siku zile za mwisho roho wa mungu atamiminwa kwa watu wote kuna ware wataona maono kuna ware wataota doto kuna wale wataendelea na kila kitu lakini ni roho wa mungu kwa hivyo roho wa mungu anatusaidia maandiko inasema anatusaidia kwa udhaifu wetu wetuwote nandivyo kama hauna roho mtakatifu maandiko inasema sema ya yakwamba nanitawabatia roho wa mungu na kuongea na dimi itakuwa evidence ama itakuwa evidence na kiswahili itakuana nini? evidence ninishaidi e- itakuwa dhahiri evidence mm, dhahiri lakini si shahidi dhahiri mm. Mm, mm, mm. dhahiri kwa hivyo dhahiri ukijua um uko roho mtakatifu ni kuongea na lugha zingine rugha hizi zinatoka wapi jiulize maandiko inasema ya kwamba kama vile tulisomewa jana wakati uh, uh, uh, wanafunzi walijaa na roho mtakatifu waliongea na ruga mpaka wale walikuwa uh, uh, karibu wakauliza ah, si hao tu watu nia wayahudi nani kwanini wanaongea na ruga zingine kwa nini wanaongea na rugha wengine walikuwa by then kuna wale walikuwa naongea na lugha na mpaka wanasikia ni lugha zao za wale wako karibu kwa hivyo si lazima uongee na luga ambayo haieleweki kabisa kuna wale wanaongea kama jusi nilisikia mama mwingine amepewa lugha luga nanaukasikia anaw... tu ni kimasai anaongea anaongea na lugha lakini unasikia hicho ni kimasai kusema ukweli lakini simmasai kwa hivyo, ware wako hapo wanaweza kujua hi ni na kwa hivyo nakwahivyomandiko inasema nitawapatia nitawamimina roho mtakatifu juyenu namtangea na ruga balbali kitu kimoja chakumiminiwa roho mtakatif uh, uzuli wa roho mtakatifu ni hautakua hauta umechoka hakuna uchovu na roho mtakatifu choki hutoki na maombi hucoki na na na kanisa most of the time tunachoka na kanisa kwa sababu tunatumia huu mwili sana mwili unachoka mwili unafanya mambo mingi mpaka unasikia stim ni kama hujaokoka kuna watu wanasikianga kama mimi kama sijaokoka najua mimi naweza kuwa mimi ni different Si kuna wakati mwingine unasikia roho yako ni kama nimeokoka kweli haleluya yeah. nataka kuwabia, si zote ni wanadamu ni kweli na mtu kuna wakati wale ambao na na roho mtakatifu unasikia na shetani na hata we sikia si si by action si kwa hawajauanaomtakatasiksiakuteda okovu ni kwa imani haleluya kwaimaniovu ni imani hata ukisikia sauti ikikwambia wewe hujaokoka mwambie mimi nimeokoka na ninaenda na nadivyo unajua kama kuna imani imani imani kubwa kuokoka imani kubwa sana kuokoka kwa sababu hu uokovu hata ujui ukoaje kuamini tunaamini na tunaokolewa maandiko inasema katika waromi kumi mstari wa tisa tunaamini tu, na roho zetu na tunakili na mdomo yetu tunaokoka doana sifuwe iyodiyo jabula kwanza unaamini na roho wako na unakiri na mdomo wako unaokoka kwa hivyo uokovu ni imani wokovu ni kuamini wokovu ni kugeuka wokovu ni kutangaza huondio wokovu nae roho mtakatifu anatuwezeza kufanya hiyo mambo yote anatuwezesa kuta, kutabiri anatuwezesa kuongea anatuwezesa kukukaa tukiwa tumeamini huyu yesu kristu na ndivyo maandiko inasema yesu akaambia wanafunzi si vile kwa sababu wakati nilikuwa nao alikuwa na wao alikuwa na na wao mkono kwa mkono arikua nawaambia nawafunilia mambo mingi sana ya biguni ndoto mingi sana za biguni mambo mazuri sana ya biguni naakawambia mambo ya biguni razima mujue kwa hivyo sitamwacha hivyo nitawamiminia roho mtakatifu na maandiko inasema ya kwamba akawaambia wakati nitapaa enedeni kwa nyumba na mukae hapo mugoje roho mtakatifu akawaambia kuna kugoja roho mtakatifu kwa hivyo ukiokoka kuna wale hapo hapo lakini kuna wale lazimu wagojee roho mtakatifu ili iliamamiminiwe ya dani yao akawambia mukienda edeni wacatuatusome hapo ili mwelewe katika kitambu cha chat matendo ya mtume Thank you, Thank you, Holy Spirit. Thank you, Holy Spirit. Thank you, Holy Spirit. Thank you, Holy Spirit. Amen. Uh, yes. Uh, one. One. 9usotakwambia pahali pale utakavyoachia na kila mtu ategesikio tutegesikio mtuatgegkio pahahapakiisha kusema hayo walipokuwa wakitazama akainuliwa wingu likapokea kutoka machoni pao mm. walipokuwa wakikaza macho mbinguni yeye mm. alipokuwa akienda zake mm. tazama watu wawili wakasimama karibu nao wenye nguo nyeupe mm. wakasema enyi watu wa galilaya mbona mmesimama mkitazama mbinguni huyu yesu aliyechukuliwa kutoka kwenu kwenda juu mbinguni atakuja jinsi hiyo hiyo mlivyomwona akienda zake mbinguni 13. 13. Mm. hata walipoingia wakapanda orofani mm. walipokuwa wakikaa petero na yohana na yakobo na andrea filipo na tomaso betolomayo na mathayo yakobo na alfayo na simoni zelote, zelote na yuda wa yakobo hao wote walikuwa wakidumu kwa moyo mmoja katika kusali pamoja nao wanawake na mariamu mama yake yesu Uhu. na ndugu zake siku zile akasimama petero katika kati ya hao ndugu mm. jumla ya majina ilipata mia na ishirini akasema ndugu iliwa, ilipasa andiko litimizwe aliloninena roho mtakatifu zamani kwa kinywa cha daudi mm. katika habari ya yuda aliyowaongoza wao waliomkamata yesu kwanza tuache hapo wote wakaenda kiki chumba ya juu na maandiko inasema walikuwa mia na ishirini na wanawake kwa hivyo wakati loo mtakatifu alimiminwa hakumaminiwa tu wanaume walikuwa pamoja na wanawake kwa hivyo wakati ule yesu alienda juu na wakati ule wanafunzi walikuwa walikua wame, wame, wamekuwa pamoja pale si wanaume tu walikuwa na kwa hivyo kile kilipatiwa guvu sile silipatiwa wababa silipatiwa wamama na ndivyo hata sahii nikisimama hapa kuhubili neno la mungu sijafanya sijafanyadhabi kwa sababu kumiminwa kwa roho mtakatifu hakukumiminiwa tu wadada kulimiminiwa mpaka wa wote walikuwa chumba moja wakigojea huu roho mtakatifu amiminwe unaelewa hapo kwa hivyo wakati ule walikuwa wamekusanyika juu wote kwa kile chumba cha juu maandiko inasema walikuwa mia ishirini na wote walikuwa wanagoja roho mtakatifu kwa sababu yesu alikuwa amesema hapo bereni edeni ukamgojee roho mtakatifu kwa sababu nitamumininia roho mtakatifu akakuja akamiminiwa kwenye wadada akamiminiwa kwenye wadugu na ndivyo ninatofautisha kwa yule mwanaume anasema wamama wanastahiri kunyamaza kimya na wasihubiri doa mtakatifu alimiminwa kwa wote tuwe shuhuda ya kwamba yesu alifufuka tuwe shuhuda ya kwamba yesu ni bwana na anaokoa kwa hivyo ukikosa kuambia mutu kuna yesu biguni wewe wajifanya rana wewe wajifanya kitu kingine kwa sababu roho mtakatifu alikuja kutufunduria alikuja kutupatia guvu alikuja kutuweka ili tuwe na maono ya biguni bwana sifue sana na ndivyo anapatia guvu wa mama anapatia nguvu wasee najivy unaona mtu anaweza kuwa mkongwe lakini lakiis anaendelea anaendelea kiwa moto ni nikwasababugan ako naroho mtakatiu roho mtakatifu hajui mkongwe hajuimutu m-ma, ni mchanga anakuja kwa wote wote haleluya wenye mwili siwe sana wote wenye mwili anastahili kujua huroh mtakatifu ili awasaidie kufafanua awasaidie kuendelea na safari awasaidie kukili yesu awasaidie mambo yote ambaye hawajui ya biguni Amen. twende kitambu ya yohana kumi na in yohana kumi na in yohana kumi na ine mstari wa kumi na sita tusomee pale papal utaacha Itasoma. nami nitamwomba baba naye atawapa msaidizi mwingine ili akae nanyi hata milele amen ndiye millndirogoja Diero... hapo, hapo. maandiko inasema nami nitaomba baba nani alikuwa anasema hivyo nani alikuwa anasema hivyo yesu alikuwa anasema nitaomba baba ili awapatie roho ampatie mfarii mwinginenami nitamuomba baba uh-huh. naye atawapa msaidizi wi uh-huh. ili akae nanyi hata milele uh-huh ndiye roho wa kweli ambaye ulimwengu hawezi kumpokea kwa kuwa hawamuoni wala hawmtambui bali nyinyi mnamtambua maana anakaa kwenyu naye atakuwa ndani yenu sitawacha ninyi yatima uhum. naja kwenu bado kitambo kidogo na ulimwengu haunioni tena bali nyinyi mnaniona na kwa sababu mimi ni hai nyinyi nanyi mtakuwa hai amen kwa sababu mimi ni hai nyinyi mtakuwa hai so hisi, hii ni maneno ya mungu yesu kristu alisema sitawaacha hivyo nitawapatia yule ambaye mtaandamana naye yule ambaye mtakuwa pamoja naye mkiwa hapa duniani atawafariji atakuwa msaidizi wenu kwa hivyo tuna msaidizi wa safari ili iwe rahisi na kwa mtu yule ambaye hanjapokea roho mtakatifu anakwanga na uzito wa hii safari na kumkana yesu ni rahisi kwanini nasema hivyo angalia kwenye petro petro wakati ule wakatiule na roho mtakatifu alikuwa the first alikua kumkana yesu akamia mi simjui hata sija ikumwona anaambia simlikua na eh. wewe hata unafanana na eh. akasema msimji simjui si na kwa hivyo kuna wezekano hata wewe kumkana huu yesu na kufanya mambo yako sababu kumkana yesu sikusema tunamdomo kumkana yesu kwa ka mamboyal unafanya wakuc wakikuangalia wanashidwa ulokokaasi uriokokaaje sababu hata yale matendo yarematendounafanya hairiganisi na wokofu Kwa hivyo maandiko inasema ya kwamba mimi nitamimina roho mtakatifu awasaidie awapatie nguvu yahisafari ili na yeye sitawaacha hivyo tu nitawapatia roho mtakatifu na yeye ili safari iwe rahisi na ukiangaranganisha kwa bibilia wakati wa pite yure alikuwa na mkana yesu baadaye na after the day of pentecost ile inaandikwa uh, uh, matendo ya, ya mitume mituma bili alikuwa mtu tofauti sana wakati huo wakati roho wa mungu alimiminwa aliamuka akasema huyu ni niroho mtakatifu wa mungu sisi ni wasaidi akaanza kuhubili na kutoka wakati huo hakumkana yesu In fact hata hatawakati uri alikua nabiwa na ni sawa kusurubiwa lakini vile mlifanya mulifanya yesu nataka kuinamishwa ivici ha tiuyu nimutu akona roho mtakatifu diuyu ni mutu akona msanda huyu ni mutu ambaye haogopi roho mtakatifu anatufanya tusiogope hata ukichukuliwa kisu hivi hutamkana yesu ukiwa na roho mtakatifu atakufumburia mafumbo yale inakuja kwa hivyo roho mtakatifu ni mungu ambaye anatuvumburia mafumbo hapa duniani na yaleyaote itaka vyokuwa sikilizee waja tu niwapatie life experience yangu sasa mimi mimi nikiwa na mimba ya huyu mtoto wa pili maishani mwangu nilikuwa ninastaka sana na ninapenda kusona swetas mimi nashona hata saahii nashona sweta tu hivi nikikuangalia niseme nitakushonea sweta mama nani ntakushonea naiishe na hata kuangalia kwa intaneti ninone pate nitafanya hivyo so wakati nilipata mimba nikasema ninunue sile vivaa vya kusona kwasababu niense hakuna haja ya kushida nikienda kwa duka ni miaka ile ya n nikasema hakuna haja kwenda kwa duka niside nikinunua masweta na ma, na ma, uh, those, those things nitafanya na mikono yangu na nikaenda kwa duka nikahoa oh, nikanunua usi na nikaansa day siku moja tu hivi Uh, saturday sikuwa nafanya kazi kwa ofisi kwetu hatukuwa tunafanya kazi sad kwa hivyo nikakaa chini nikamaliza uh, m- mambo ya nyumbani yote kuf- kumaliza k- uh, kuklin naniketi chini nikaanza kuona tv kama ninashona sweta nikiwa tukwa abrm nikiwa peke yangu hapo kama niko chini na nikakaa and i was filled with wasfild withthehlspirit of god kabisa nikasikia sauti tu wakati ule linaanza kushona sweta nikasikia sauti ambayo ilifanya tofauti ndani ya maisha yangu na hii sauti ikaniambia na hutasaa hata ukishona huta mtoto amehai huta saa amekufa nikasidwaa niliongereshwa na kingereza wuwiu give bath to a dead child ah. nikaangalia nikafikiria ni tv kuna mchezo nikasimama nikaangalia ilikuwa sauti ya kuogopya nikasimama hivi nikaona hakuna mutu nikakuja nikaketi chini halafu hiyo sauti ikasema tena utasaa mtoto ambaye amekufa ah na audible, audible voice ya nasikuwa na nasikuana mtioyote kwa nyumba nilikuwa peke nirikua nikaangalia tu hivi nikaona hakuna alisema mara tatu hautasa mtoto ambaye ako hai utasaa amekuva nikienda niikuwa nasikia hiyo sauti inanifuata ukule nikaenda hiyo sauti inanifuata nikaenda wapi nikachukua nika yale sidano ya kushona nikaanza kuifujavuja na ifujiki nikaanza kuikatakata kile nilikuwa ninashona daho yangu imesikia ghadhabu nikajua huyu ni shetani na niko kwa vita na wakati huo niko months katika jina la yesu nikasikia niko kwa vita vita imetangazwa juu ya maisha yangu na katika jina lako yesu mimi nikaanza vita kutoka miezi tatu nikasema sikia na unisikie mzuri mimi watoto wangu sisi and sisia na nasizai si, si mtoto amekuva wa wagu wataishi milele na nikaanza vita kutoka mwezi wa kwanza vita nikachana na kushona hata sikushona tena nikaacha nikachoma zile zireusi nikatupa yale mashindano o oh. kwa sababu nimesikia sauti nami nikasema sikia na unisikie mzuri kama mungu aisivyo na mimi ni isivyo mtoto wangu atakuwa hai katika jina la lako yesu na safari yangu ya 9 ilikuwa safari ya kuomba na kusali kufunga nikiwa mimba hakukuwa shida usiku ninaamuka ninaenda mezani ninasema huyu wagu ataishi ataishi ataishi katika jina lako y sisai kiwete sisai mutu amekufa machil am of god for nine months ukiniona hata ungekuwa ukiniona niko na mimba iko imetubukizia huku dan the nikawa na wakati wa wakugojeka nakurudi kazini mpaka ninakubuka wande nilienda kwa sababu ya kutokua kazini and then nikaambiwa ule mbosi yangu akaniambia atanipatia warning letter nkawasema <laughs> roho yangu hata hiyo haifiki dani yangu ukijua ile vita niko nayo hiyo hapa duniani si hiyo sitashidwa hiyo unipatii katika jina la yesu na sikupatiwa sikupatiwa sikirizeni roho mtakatifu ni mwalimu roho mtakatifu anawezeza na roho mtakatifu anakutagulia ufike pahali roho mtakatifu anakwanga ameenda mbele yako so nikafika nikafika mont uh, kufika mot uh, that, that time mzee akawa nyumbani akaniambia kesho uh, tukutane town Uh, ilitununue vitu vya mtoto najua sikwambia my sba sikumwambia hata nayo ajuile vitanikonayo daniyangu uh-uh. si amen. amen unajua kuna imani yako kuna imani yako kama we unasema mambo yako yote ye, wewe ni yoteweweniwewe mimi sikusema kwa sababu kuna imani yako na kuna wakati mungu anakuongeresa ukiwa wewe as jennifer kuna wakati mungu anakuongerea as as florence kuna vita vyako kwa kwasababu yula mkona anaweza kuwa hana imani kama wewe halafu akurudisha chini swhivyo nikajua hii ni yangu ya yakusimama nasikumwambia tell him alikuwa naona tu mtu anatoka kwa kitanda saa tisa anaenda meshani hishak hey, nitaishi sitakuvaana kwahivyo sa akaniambia tukutane kule sunus ilikuwa na, na, na. <laughs> tukutane sunus tununue vitu vya vyawatukamwambia nikweli na sisi tunajua mi najua tukisema saa saba ni saa saba na kama ukicherewa unacherewa dakika hii tano ukizidi utapata mtu hapo hiyo dilikuwa seria kwetu kunyumbani up to kunyumbania hakuna mtu atakugojea that n uende safari ugojewa nani huyo minutes kugojea kwa hivyo tulikuwa tunakutana biashara street saa saba mzee wangu akatoka kazini alikuwa amelala kazini kwa hivyo alikuwa anakuja akaningojea that m- saa samba akaona sikuji Five minutes imeisha akapanda gari akakuja akaniambia ni nini akakuta nikopugojwa niligojeka hiyo jioni at saturday saturday kitu kutoka saa, saa, saa kumi na mbili hivi kugojeka ile ile kuumwa na kichwa nilikuwa naumwa na kichwa ile baya kumwa na kichwa ile ukiagalia tu hivi machosi inatoka peke yako na niko na mimba na niko peke yako nianina ajaribu kulala ninashindwa na kulala na in the back of my ha niko na vile shetani alisema ile ninasema haitakuwa naikui na kwa hivyo wakati alikuja alikuja na upole sana ni kama mungu alikuwa amemwongelesha akaniuliza ni nini kwani poa nikamwambia ndiosiski nasikia vibaya sana vibaya akakuta hata vile tulikula jui vile tu vivyo kuko hivyo nilimesidwa na kwa hivyo akakuja akasema tununue sasa anashidwa tutanua panado tutanunua nini ili iwe akanunua panado wakati alinunua panado hata panado aisi kidaniyangu nikituigine nikakunywa nikatapika kasema sasa tufanye nini so in the evening kama kitu saa moja hivi tukaenda hospitali wakati tulienda hospitali nikapimwa nikaambiwa niko na malaria kubwa ile ire bay hevi miesi minane nikasikia nikaona madaktari wa wakauliza sasa what do we do now to this woman malaria yake hata akizaa ama amatumpe sasa tutaenda ama amatumpereke tumfanye mtoto mtotowatok amanini Wakaka, wakaka. daktari mkubwa alikuja akasema tutampatia dawa ah, dawa adaakimpatia daa zanakonaa siitatoka ama ikufishe mtoto wakati hivyo asema katika jina layesu mtoto wangu akufi si okay kwa sababu niko na uchungu kupindukia akasema <laughs> at the end of the day wakati alielezwa iemaririanikona nikubwa nakunaktanaafanya yewab awazatna kamakatmtngtakkt tasi sikonagaino akatatuskumanasaa atuiewaktasabab ingi singambasikokwesanaasmaatutamatit tumatiebil tu atulie nikabiwa bili nanikaachwa kwa hospitalitukaadamana ah, ah, tukaenda nyumbani wakati tulienda nyumbani ha nia uh, uh, <laughs> wakati tulienda nyumbani that night after taking two tablets ikapoa ikapoaka kichwa ikapoa kabisa lakini saa sita saus nikasikia uchungu baya baya baya uchungu huu ulikuwa wa mtoto kutoka Nika, ni down kwa my bed nikasema uchunguule ninasikia ni uchungu baya kichwa lakini sikukonfesi nitakufa hiyo haikuwa dani yangu kwa hivyo nika nika akasema mungu wangu saa tutafanya nini wa wow, akaomba akasema mungu weka mke wangu mpaka asubuhi ili nipate gali nimpereke kasabo hakuanasi itapetoa wa gali wapi that time hatim dint ava vyeko so kukapabasuka kuka, kuka, kuka by bay ama fiv tulikuwa kwajia tukienda hospitali kwenda hospitali nilikuwa naenda kama nimenew nimenew down ni, si kuka, si kuka, nilikuwa ni down nilikuwa kwa kwa na nikaenda nikapelekwa same same hospital when i went nikaachwa hospitalini akaanza kupiga kelele madaktari nimesikuka siwe sikuka huko wakati nilikuwa tu niwameniacha wasabu tulikwa nanovieko wakanacha wakati walikuwa wananiacha nikasikia sauti daktari akisema iteni hao watu wakuje huyu mtoto anatoka na kod Mu, muite iteni hao watu wakuje kwa sababu hospitali haiwezi kumuhibidi haiwezi kumuka hatuna nini hatuna ndhesia hatuna nini muite waite wakarudi haraka wakapatiwa minutes kikui ten minutes waenda ama wakati Ni wakati ulikuwa ninasikia ninasikia ninasikia kwa kwa sababu mwingi sana nilikuwa nilikuwa nilikuwa kama mtu mwingine hivyo kila wakapatiwawaiumantakuvanawaktih kifo inasiiiikuasiikmmtgnogkbha wvy nasema asiisii sikufi sikufi mtoto hakufi mimi akiwa akiaiv katika jina lako yesu hey, nikaenda ninaomba ninaomba ndani ya roho ndani ya roho lakini huku kila mtu anasema anawesa kukufa nikapatiwa nipelekwe kikuyu ndani ya gali. Hiyo gali kwe kama wazimu kutoka kawagware mpaka huko mi sijui tulimaliza many na nime down hivi kwa gari thesendchai nime down nimejaribu ninashika mume wangu hivi something terrible na nikapelekwa kikuyu so sijui kama hospitali ile ilipiga simu kwa hospitali kwa sababu tulikuja kuchukuliwa tukiwa kwa gate na wakati tulichukua tukiwa kage tukapelekwa ndani ili nini hapo dipo mzee wangu alikuwa naambiwa na daktari mkuu good luck daktari mkuu akaitwa na akuja haraka nakujaharaka huyu mtoto anakuja na na na kama anakuja the the possibility is mume has to sign the letter, consent ili tu nanakmnakutuokoe mama ama to save child tuokoe mama ama tukokoe mtoto atatuambia mume wangu kusaini akasema siweki kidore siweki wote na wataka ni wangu aelua wote ninawataka wote akaabiwa mzee mseesain akasema sisaini wakati aliona wamemsubua akasema Go by my faith baimpeleke ieta na imani yangu lakini sisaini. nataka wote wawili na akakataa nakakatasa wakati ule tulienda ieta ieta ile tulienda ya kikuyu haikuwa imetumika ilikuwa imefuguliwa jusi ilikuwa mpya kwa hivyo waka wanajua ile inaweza kuingia kwa hiyo ieta wacha nibadilishwe vitada vitada vitatu vikabadilishwa na ninasikia sauti dakitari akisema huyo mama mkimbadilisha kitada ingine atakuva dani yabu ninasema sikufi na mtoto yaani the huro safari ilikuwa kuuvava kukuva nikasema sikufi na mtoto mtotoakuvi sikufi sikufi si kama nigekuva sasa mngekuwa mnaambiwa na nani sikufi na mtoto wangu akuvi na nikaenda hapo ninaenda tu ninasikia aa, nikaona daktari mkubwa amekuja sahii nilikuwa ninamwona kama kama some with some ninisikwa ni mimi nikasikia sauti akisema if you that again, you that against nikasema sikufi roho yangu iko na ujaziri ule hujawahi kuona na kwa hivyo vile walifanya walitoa wa bao ya mrango wa vieta ikaingia wakati nilikuwa ninavanywa operation i iremembe fery well there was a who was who speaking in thewaanash asiaeluya huyo nas alikuwa na sikashiendele mosheka alikuwa na akisema na rugha katika jina la yesu unaishi unaishi yaani mungu akatuma malaika mwingine wakusema hakuna mtu anakuva hapa wote wanaishi katika jina la yesu akaongea na ruga akaongea na ruga akaongea na rugha wakati tu wakatule wakaturelesyailiingia ndani yangu kabisa nika off. mimi nikaenda biguni na wakati nilikuwa biguni I very well i went to heaven wakati ule nilienda biguni haleluya nikaenda pahali pako na maraika wengi sana na maraika mmoja alikuwa nafungua murango akakuja kwa murango akaniambia hapa hapa panaingiwa na mtu ameokoka nikamwambia nimeokoka vugua murango <laughs> nikamwambia mimi naitwa aida na nimeokoka vugua mrango sababu huko kule kulikuwa kunaingiwa na watu ameokoka wa na nikasema mimi naitwa aida na nimeokoka vugua mrango na kabra hajafungua ndivyo nilisikia shihas with a baby boy nikarudi chini <laughs> <laughs> kurudi chini hiyotudiyonilisikia nikaswich of nakuwa inakoma for about seven hours i was inacoma For hours, kwa sababu ya ile uchugu yote nikakukaa mintu akoma na mtoto akapelekwa t vil ninasikia ninaambiwa kuna mysist alitoka huko na alisikia na akakuja huko na akaenda akaambia akabiay hey, nawote nyumba yote ikakua na na hofu nasikia walikuwa wenakura na lanchi wakachana na ranci wote wakakuja kwa sababu kuna sauti nilisikia sauti inaweza kugeusa maisha yako sauti inaweza kuelekeza maisha yako kwa jehanamu kama ucui so after six hours af hours kwa sababu nilijisikia kama saa kumi na moja ivyo nilitorewa vieta kitandaire ilikwa vieta r nikaperekwa rbaw i think i was in hdu nikaperekwa rda nikaperekwa kure na nikajisikia by the time i was siting staying this jorny of nine month nilikuwa napenda kitabu ya, ya james na namungu akaniambia Uite mtoto wako james kwa sababu niko na kusudi na maisha yake hata saa that has has not not started started upon my child lakini i know there is a in, him in the kingdom it has started yet, not yet wakati mwingine namwangalia naurisa mungu mungu uyu dieurini pee uko na kusudi na maisha yake hata sahia haijaanza lakini before jesus na najua s kusudi ya mtoto wangu nanikakaa kure nakakaa kule mtoto akaperekwa bieta akapelekwa kule hieta na wakati nawakature liliamuka nikaitisa mume wangu nipatie bibilia yangu kumb hata alikuwa amejua alikuamejanimapeda kunakabibilia kakadogo nilikwa nanda alikuamekujanay kwahsta naso ule nilimurisa nipatie bibilia yangu alimpatia tu alikuwa alimpatiat alikwamewekamt kanipatia bibilia akaniurisa mtoto ataitwaje na unajua yandio baba ya mtoto nandianastahili kujua si dio, as we, as our culture He is the one we to sindio nikamwambia anaitwa james james Akanyulisa tena mtoto unataka aitwaje nikamwambia mtoto wangu anaitwa james ndivyowakati huo nikatolewa kul kapelekwa I'm giving you this story kujua how the holy spirit wak kama sikwa nimevunuliwa hii mambo kwa ile nilisikia wakati wa kuzaa nigesaa mtoto amekufa kwa sababu shetani ameandika kutoka kule ako mimi sitakuwa na mtoto and most of the time when the holy spirit comes ndio maandiko inasema katika kitabu ya yohana nitawafunulia yote huwezi kufunuliwa yale ambayo inaweza kuwa inatokea ndani ya maisha yako kama huna roho mtakatifu roho mtakatifu akikuja mbele yako akikuja ndani yako anakufunulia hautachukua vitu zinakuja unaona huyo amekuva mtoto wako amekuva amanini utakuwa umeambiwa kwanza na madiko inasema sitaacha wale ambao ninapenda bila kuwaambia vile ninataka kufanya mungu anaogeaje anaambia watu wake aje anawaambia na doto anawaambia na na, na, na maono anawaambia na sauti mimi sauti ile nilisikia nilijua ni ya pepo na ya shetani in my life nimesikia sauti ya shetani in my life nimesikia sauti ya mungu akiniongeresha kabisa odibre. hiyo ni stori another day na nikakuwa na mtoto wangu hivi within th months alikuwa ako na nilikuwa ninaenda hospitali every day mtoto wangu alifanywa operation akiwa na eight months monthssinois yaani kujaribua mpaka nikate ni, ni, ni kauri niseme ah, kwani e mtoto nikikegue nini nikasema mtoto wangu akuvi anahata sai yakuvi kwa sababu kuna sauti nilisikia na nilisikia kwa roho mtakatifu nikasikia kitu ingine nikajua hii ni vita na nimejiunga na nimevaa vita vitu vya vita maadiko inasema katika kitabu cha ja efeasabtai nanyi chukueni silaha za vita faeni ndani yenu ili mupigane na yule mwavu shetani unawezaje kufaa vifaa vavita kama huna roho mtakatifu utavaa aje utavaa aje siraha za vita nani anaweza kukabiliana na shetani hapa shetani ni mzee shetani ni wa shetani alikuwa hapo kutoka mwanzo kwa hivyo ni mtu ambaye anajua mambo huwezi kumkabiliana na yeye Is the holy spirit of god kwa roho mtakatifu yesu unaweza kukabiliana naye nadivyo maandiko inasema tumepatiwa mamuraka tumepatiwa nguvu kusema mambo na mambo inafanyika Hallelujah. kama na roho mtakatifu haya yalikuwa yatendwa na mapepo sigejua hapo ndipo ninataka mjue sigefunuriwa anje kama sina roho mtakatifu ningejuaje mipango imepangwa jehana ya maisha yangu ningejuaje mipango imepangwa sikia sauti ya mungu danda yangu wakati mmoja alisema aliniambia roho mtakatifu anafanya kazi na jia mbalimbali na roho mtakatifu akamfunulia mume wake wakiwa nyumbani ushagukwani ul umetoka naitaje nyahuruu kwao ni nyahururu na mwe wake wakiwa nyahururu <laughs> wakiwa wameongea wameketi chini wakiongea na mama yake maisiste ako utawala nairobi akaabiwa as akaambiwa fugua ati akasikia sauti ikimwambia fungua masikio yako nikwambie kwambie kunaendelea a ah, sauti hiyo ni ya mungu akasema ah, mungu wangu nimefungua na kama amefungua akapelekwa nyumbani ha yeye ako utawala mume na mama yake wanaongea wapi ushago nyahururu. waliongea kila kitu kama maisista anasikia akiwa nairobi kila kitu aliogea aliambiwa na roho mtakatifu fugua masikio yako nikwambie mpango ambayo unapangwa <laughs> simnu wake akakuja amejaa mipango kakuja amejaa mipango na akafika akiwa na mipango mingi sana mipango imefanywa na nani na mama nyumbani <laughs> maisista akacheka akamwambia ehakumficha si hata wakatule mlikuwa na mama yako nilikua nnasikia file mulia. si mlifanya hivi na hivi na hivi mte akastuka akamlizakaniweni mrogi <laughs> weni mchai kamwambia mimi hata mkiongea hivi nilikwako nilisikia na nanikaabiwa kwa hivyo yale mapango mmepanga si ya mungu setaitafadhali mume wangu usitubukizwe kwenye hiyo mume wake akaogopa saa hii hakuna kitu anataka kuongea na mama yake <laughs> kwa sababu anajua wakiongea roho mtakatifu ataambia masist takasikie usiki usikie usikie oh! oh! hiyo ni kasi ya roho mtakatifu na ukikorea uki uki ya yesu kristo kist uikoeadani ya mungu ndani ya ya roho mtakatifu yale kwa sababu maisha yako tupatie hewa mavubo utakuwa w kuna mambo uamao ukiambiwa ukiambiamaishani yo kwa kwa kwa sababu at the end of the day yako yako ni ni ya yesu kristo unapendwa sana na tuliogea, jana, Sisi, na na jana ukipendwa what happens lazima ujue vile vile kunaendelea ulimwengu ulimwengu wa wa hivyo roho mtakatifu alimiminwa ili yale inafanyika kwenye kama sikujua shetani yako. Na kutoka wakati umakohowttwnehtowt mimi sijawahi kupata mtoto mwingine mzee alikataa kabisa akasema sitaki sitaki hiyo sitaki hiyo na nikakaa nao kwa sababu ya sauti nilisikia sijui wewe umesikia sauti gani na zimekugadamisha na kwa sababu hukujua tu uliona tu ni sauti ya kawaida kuna masauti ambayo sika ya kawaida sauti zingine izakuagadamisha maisha yako na ukikuta kitu ambacho hukujua na kimefanyika jua kwa nini kwanini sikuabiwa roho mtakatifu mambo tamani tamani roho mtakatifu. Tamani roho mtakatifu mtakatifu mafubo aaambiamtakaifomtakatif afuuaumo kwa ulimwengu wa kiroho ukitaka kujua yale mambo inafanyika kwa maisha yako kwa watoto wako tamani roho mtakatifu umtamani tu mwambie ni nataka kufubuliwa kama kuna jambo moja nimeona roho mtakatifu akifanya ni kufubua mambo ambayo mamboa kwa akiouklimgu kwa kaulimwegu wa kiroho, kiroho. kiroho. kiroho. unaenda na rafiki roho mtakatifu anakuambia wewe. hiyo rafiki utatuaje rafiki mzuri nawote wamama ni wazuri kiwaona na macho ukiwaona na macho unaweza kutamani kwenda na grades. na hujui vile yako lakini roho mtakatifu atakwambia atakuambiaa na huyo bwana na wachananayeye lakini wakati ule tunatumbukizwa kwenye mitego ni kwa sababu hatuna roho mtakatifu roho mtakatifu tulimwaca kitambo hatumtamani tena lakini ukimtamani huyu roho mtakatifu atakufumburia mpaka ya watoto wako atakupatia doto na doto hizi zitakuwa za maana ndani ya maisha yako hakuna doto nishawahi kuota bila maana mimi naweza kutumwa pahali na mungu na mungu anionyeshe kabla sijafika huko niutapata hivi kabla mimi sijapatiwa pahali pa kuenda mimi napatiwangwa maandiko haya haya inawekwa ndani yangu ninakuwa na msigo wa hii maadiko yale imewekwa ninaurisa mungu ni wapi unataka niende na wakati mwingine if I have not gone unakuta mtu amekuja kuniita tuko na mkutano kunitaastukonamkutanutunataka ukuja utuubilie ya wao kukuja nimbepatiwa maadiko hivyo hata nikienda ninajua yale nitaongea madiko yalnitaongeatarimngu ameni amenitayarisha hiyo ni kazi ya roho mtakatifu maadiko inasema atakavyokuja wakati atamiminwa kwake atakufuburia atakupatia kila kitu ambacho kiko in the kwa hivyo kama saa hii unaota doto za kigeugeu ndoto ume umekibiswa na wanyama doto ambazo ni za kunaona watu wamekufa nini nini nini pata roho mtakatifu akufunulie pata roho mtakatifu atakwambia mambo yale ina hakuna haja ya kuota ndoto za ukikura sijui nini maisha yako inastahiri roho mtakatifu akuelekeze kwenye jes, jia zile safi jia za utukufu jia za utakatifu wa mungu eh? wanyinyi wa mama if you are going over husband usiku unakuta watu wanakusubua anabwanakusubua maishani mwako ya nini una roho mtakatifu ukiwa na roho mtakatifu utajua kukemea mapepo na inaondoka utajua hakuna yoyote atakavyocheza na maisha yako kwa sababu uko na roho mtakatifu umekigwa Umeku, by the spirit of god bwana asivue sana utakuwa mutu wa kunyonywa damu ati atiunanyonya mpaka ukiamuka asubuhi uko chini kiroho uko chini kimwili mpaka huna nguvu ya kusuhudia roho mtakatifu amekuja ili tujue ukweli nautujue ukweli haswa ako na sauti anaongea akona mdomo anaongea ako na macho anaona kwa kwa sababu hivyo hivyo yesu akasema sitamwacha not leave you like that. Sisi ni watu wale yesu alisema wa hatutaachwa hivyo nitawamiminia roho mtakatifu atakuwa mfariji wenu ataandamana na nyinyi mtakuwa pamoja na yeye He? roho mtakatifu ndi anapatiana nguvu ukiona uh, every day anakujaga in the morning huyu mama anhuymamaaok ni kwa nini ni roho mtakatifu alimiminiwa roho mtakatifu wa mungu mpaka akauishwa roho yake akauishwa roho yake ako sebaba na roho wa mungu ninapomaliza nataka tuingie kwenye maandiko kuna jambo moja <coughs> mungu ananikubusha tu nikiongea hivi unajua roho mtakatifu anaongea saa hii maisha hii tunaishi And especially watu wamesema haya ni maisha ya we are living in the last days tunakaa siku sa mwisho kabisa wakati uh, yesu anarudi na kama huna roho mtakatifu unauliza yesu atarudi aje tukuve zote atarudi na kabla hajarudi unaweza kutanguria naninaweza kutangulia lakini mimi siendi sahi wangapi wanataka kweda mimi siendi sahi ninaka kwasababu aima nihubilihi ni, ni ijiri mpaka mwisho wa dahari bwana misho na, wadahari nasiosna nware hawad kamami ah, kuna kuogopa kuna kuogopa kuteseka unakaa ukiogopa mapepo unakaa ukiogopa maisha duni unakaa ukiogopa umasikini lakini roho mtakatifu akiabide akikaa pamoja na wewe hii woga unaenda bwana asiwe sana anakutangulia jia ukienda anakutangulia Anaku, anakutayarisha pahali pale unaenda bwana si sana most of the people kuna watu wamewekwa wamewekwa wamewekwa ugojwa wakiota aliota na asubuhi akaamuka akiwa na ugojwa mbaya sana na hata today she is suffering kwa sababu aliota lakini hakujua kutoa na pengine uko hapa na uliota one day ukikura na asubuhi ingine uko na ugojwa word hayo ni mambo ingine ambayo mapepo ya hapa duniani inafuata watu inafuata watu kwa doto inafuata watu kwa maono na kutoka manso yesu alisema nitamimina watu na watakuwa wakiota doto kwa hivyo on the other spiritual world setan anatumia watu kwa doto eh? na hata ukienda kwa mganga atakwambia niliona anaona na nini anaona spiritually sral wasababu ako in the spiritual realm. kama saa hii wewe huko in the spiritual realm, utakuwa ukisema fulani anatumia angwa kuona ni nini mzuri anaweza kuona kama hajamjua haja yesu ataona maisha yako ataona kuwezwa kwako lakini kama uko na yesu hustahiri kwenda kwa mganga kama uko na roho mtakatifu kwa mganga unaenda kufanya nini na wee utaonyezwa hata kabra kile ambacho tinafanya tuende kwa waganga nakuende kaganga natuonekana kwamba wao wako na nguvu kutusida nikukosa roho mtakatifu juu akutoka leo kama unawatembelea ujue ni roho mtakatifu umekosa period. kwa sababu roho mtakatifu atakuwa kufunulia kambra ngai wale wako hapa cken mikono juu haleluya muko muko unajua mmeniangalia mpaka nikashidwa muko kama roho zenu tena zimechukuliwa kuja ni hapa katika jina la yesu <laughs> ninasema ukweli ukiona mutu amegadamiswa ame kwa njia za kwenda kwa waganga na wale wakorofi na wale uh, watu wa kusoma mikono ni kwa sababu ya kukosa roho mtakatifu kwa sababu kuna kitu anataka kufunuliwa na na nitafunuliwa nini nani atanifunulia lakini kama uko roho mtakatifu kabla utafunuliwa that is the the work of the spirit of god hao wanafanya mambo kwa kwakiloho muganga anafanya vitu kwa kiroho? kwa sababu nao wako na roho zao pande ule mwingine kwa sababu shetani naye ako na roho yake kwa hivyo if, if you don't have doah kama huna roho mtakatifu wa mungu we utakuwa kila wakati unaenda kusomewa panja unaenda kusomewa nyota unaenda kufanywa nini kwa sababu ulikosa roho mtakatifu wakuwa nakwambia mambo yale itakavyokuwa na mambo ya watoto wako na mambo ya kuendelea lakini roho mtakatifu padehuu anaendelea kutufunulia anaendelea kuomba anaenda anaendelea kutwabia lakini wewe uambiwi na kwa hivyo kwa sababu nataka kila wakati ukiambiwa vila utafanya utafanya mganga kama rafiki yako ili ilie unaambiwa kwanini usifanye yesu krist kwanini usifanye roho mtakatifu rafiki wako awe anakufumbilia mambo kwa sababu atakufunuria asanti kwa kunyamaza kwenu lakini najua kuna kitu mnapata najua tu mm, najua najua kuna kitu mnapata hata mkininyamazia ikiwa ngumu niambie aida hiyo ni ngumu si yetu hiyo ni ya watu wengine nitaenda kwengine nanifudishe nani lakini kama mnasikia amen heuyam amen twende hiyo kitabu ya nataka turudie kitabu hiyo yaa tusomee tena hiyoa6 kuna kitu goda romans 6 Ma, madamu tusomee kuna kitu roho wa mungu wa malaika wa bwana akasema na filipo ananiongereshaa6 hiyo mrango tu wa rumi nn ishilinna sita tulikuwa tumesoma nataka kuna kitu mungu ananiongeresha tasoma kadhalika roho naye utusaidia udhaifu wetu kwa maana tujui kuomba jinsi pasavyo lakini roho mwenyewe utuombea kwa kugua usikoweza amen. Kutam, amen kadhalika roho anatusaidia kwa udhaifu wetu kadhalika roho anatusaidia kwa udhaifu wetu nani wako wadhaifu mimi nakuanga na, na udhaifu wangu kuna mtu hapa ako strong. nani ako strong hapa si sote tuko wadhaifu ni kweli mbele ya mungu sisi si sote tuko wadhaifu naye maandiko inasema roho mtakatifu anatusaidia kwa huo udhaifu udhaifu wetu unatufanya tufanya mambo yale hatutakiwa kufanya anatusaidia kwa udhaifu wetu na tena anatuonyesa kuomba kuna watu wanasemanga ni kweli aida mimi sijui kuomba huwezi kujua roho mtakatifu ndi anatuonyesa kuomba ukikuja hapa tu within five minutes umesema yesu ni asante saidia rimemba bariki mtoto wangu bariki familia yangu bariki na una nyamasa unashidwa hao wote wameoba sasa ni nini wanaomba na mimi withini nimesema mamabo matatu ma, ma, na hiyo kitu ikato ikatoka nikasikia sina maobi tena roho mtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu unaomba lisara kwanza unaomba lingine kwa sababu liho mtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu uko na udhaifu gani saa hii hebu angalia maishani mwako ni udhaifu gani uko naye wakuomba wakusali wakufunga kuna watu hapa hawajawahi kufunga kutoka waokoke hata hujui kufunga ni nini ukiambiwa na f tufunge tufunge dhirihi awasi ufung siku tatu withi day unasikia kama utakufa utakufa huwezi ut, kukufa ukiku, ukikosa kukula fact kulingana na na, na, na, na, na the only time unaweza kukufa ni ukifunga uh, siku arobaini bila kukufa bila kukula natakufa utakuwa tu mnyonge lakini ukikosa tu kukula n homtakat anatud kwa aifwetuuaifwako naafgakoafwako siabie mtu wako useme sema sema sema aifwako smafafwakanaafwaknana udhaifuwenu rhomtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu haleluya haleluya haleluya haeluya roho mtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu haleluya roho mtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu roho mtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu roho mtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu roho mtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu hatujui kuomba roho mtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu haleluya roho mtakatifu anatusaidia kwa udhaifu wetu hatujui kuomba hatujui kusari hatujui kufuga hatujui anything lakini roho mtakatifu anatusaidia kwa kwauafu wetu kama we ni mudhaifu, amuka kwa kwa kwa kama unajua uko nisaidie aa ohomaka sae kaua katika jina lako yesu katika jina la yesu kama wewe uko kamawewukohapa na na unajua uko udhaifu koaha mikono yako juu Abia mungu udhaifu wangu ninikiingia kwa kanisa hata sisikii mimi ninalala nina kila wakati nikulala nikigia tu kwa nyumba ya bwana kila wakati wakatinikulala kila wakati nikulala wakati nikulala nikiingia kwa kanisa hata sisikii nikiingia kwa maobi hata siobi