jambo ngener foste mpira jambo unakuwa direkta wa pbbc agri yaani uh, kampuni inayosindikiza wakulima zaidi wale ambao wanafanya mlimo ya buyoga kwa lugha ya kifaransa inayoitwa champigno hmm. tueleze namna gani mtu anaweza kuanza naye kazi ya kulima buyoga ah, ya kwanza ukipenda kuanja lima buyoga ya kwanza ni kupenda buyoga kusha kupenda buyoga fasilima utaweza ku, kuweza kuipanda na kuweza kuifatilia vizuri lakini kitu cha pili ni kuweza kufata mafunzo kwani mafunzo nakua kitu muhimu katika katika mlimo wa buyoga kwani ni mlimo mpya na watu sasa ndio wananjasa kujua kunapita miaka ngapi umekuwa na hiyo ujuzi ya kufanya mlimo wa buyoga kunapitasa miaka sab na ni wapi umepata hiyo ujuzi mafunzo nimefata rwanda burundi na tanzania kwa sasa huko goma ni watu ngapi ambao tayari umekwisha kuwasindikiza ndani ya hiyo mulimo nimekwisha kusindikiza watu kama vile mia mbili lakini watu wengine wanafanya kazi zao nyumbani wanapanda buyoga nyumbani na wengine wamekwisha kuanja tayari kampuni zao na tao tunaelea kuwafuatilia anyumbani kwao ili waweze kupata vitu ambavyo ni muhimu kwa kuweza kupanda buyoga hmm. nini unapenda zaidi kuyatumia ama unakula namna gani buyoga ha, buyoga nakula kwa kupiga supu na pia kwa kuitia kama vile kikolezo kwa chakula kisha kuisaga hiyo pde hiyo unga yake na itumia kwa ajili yakama vile kiungo katika chakula na unazoea kuisindikiza na kitu gani wakati unatumia buyoga nazoea tumia sana makayabo na muda mwingine sambaza sasa hapa tunataka kuyaongelea kuhusu vile mtu anapasha kuyanza hiyo kazi ya mlimo ya buyoga akisindikizwa nanye anapashwa kufanya namna gani kwa yule msikilizaji ambaye anatusikiliza kwa sasa ah, yule ambaye anataka tuweze kumfuatilia ya kwanza akisha kupenda shampigno akishapenda buyoga inaomba aweze kuja sasa kufata mafunzo kwa mafunzo ndio tutaweza kumwelekeza namna gani ataweza kufanya mradi wake na kufuatilia namna gani atafanya kazi yake kwani hatuwezi kumusindikiza kama hana mafunzo kwani atakuwa na vitu vingi ambavyo atakuwa na, na vinamsumbua kwa, kwa maendeleo ya projekti watu watakupata namna gani asante kunipata ya kwanza ni kufika kwenye ofisi yangu ambao ya napatikana kwenye barabara ambayo tunaita vena cipasavangisivavi ambao wengi wanazoea kuita rute katoi eh, na wengine unaweza kunipata hata kwa simu hata kwa mtandao kwa simu unaweza kunipata kwa namba 0972 46 436 09 72 4645 36 hii namba unaweza nipata kwa apple come na pia kwa whatsapp unaweza nipata kwa hii namba pia unaweza nipata kwa facebook kitafuta jcsfasbl ama unaweza kutafuta kwenye paje cultivole champignon goma kuweza kumalizisha ile masomo ya kulima buyoga inapashwa kamata muda wapatagani ah, kwa mafunzo ya kuweza kupanda kwanza buyoga tunakuwa na siku nne za kujifunza gizi ya kupanda gizi tu ya kulima kunakuwa yule ambayo atapenda kujifunza kupanda na kumpl ku, ku mbegu au kufanya mbegu iwe nyingi yeye anafanya siku mnane kuna kuwa yule ambaye atapenda kujifunza kupanda na kutengeneza na kumltiplay hiyo mbegu iye anafanya siku kumi katika mafunzo na kila siku tunakamata saha moja na nusu kuhusu sasa muda ambao ataweza kuanja kuona matunda ya buyoga buyoga ukisha kupanda unachunga juma mbili au tatu buyoga inaanjaota tunakushukuru bwana engenier foste mpira kwa kuweza kubali uh, kujibu kwa maulizo yetu ndani ya kipindi hiki tetea mazingira asante na nini asante kwa kupita kwenye ofisi zetu na kuja kuzungumuza nasi na kutuangalia