lakini ukikaa milele what you is, utakuwa, cripple, you utakuwa in mind and even in and even your life kwa sababu hawatoto ndio watakupatia kwani watakupatia muda wote watakambia mama hata watakabamama uende ukatafute kwa hivyo hakutakuwa na ile heshima ya watoto na wewe nikisema hivyo ninataka kusema ya kwamba mwanamuke ni mutu wa kujua nyakati ilial ile inastahili kwa uo wakati unae ile ina stahili kwa waka kwa ule wakati so wakuvutia wakure fundthn ni wewe madiko inasema katika provab pahali pale wameongea kuhusu kanisa na wakaongea kanisa na kama mama kwenye ileya wana wake wanasema kuhusu huu mwanamke ambao nivaza mtu ambaye anaenda anatafuta kiwaja na anajenga mwanamke huyu anatafuta kiwaja na anajenga maandiko inasema ya kwamba atafuta nini uh, sweta Ana, anajenga, anai, anai, anaifanya ikakuwa mzuri halafu anapatia mme wake na watoto na mwanaume akikaa kwa kiwanda ah, ule mwanaume ule yule mama so, what I'm saying, a a should know the kind of a foundation she is laying in her home kwa nyumba yako ukiri faundathon ya kutukana ujue hata watoto watakuwa wakitukana ukiri faundeshon ya kusema watoto wako wemujiga hey, hapo atakuwa mwerefu hao atakuwa mwerefu camon simu ni njibu huyo mwana huyo mtoto atakuwa melevu siumerweudon ni mji hivyo hata akienda shule ni nini akienda na watoto ni nini akienda atoke hapo kwako atakuwa nini And most of the time tuko na watoto wajinga si a mindomoyetuililefu experience i Some, some years also. Also. mama mwingine karibu na tunakaa alikuwa kila wakati ata kiongea kwamama soko meneaikuanatukana ah, mtoto wake msichana mbia, hata alizaliwa na nani sula ni yote yale Nini, kwa sababu, alikuwa ako na sula baya lakini mtaaialialiwa ama manno yoteaaa atakanaaba ao dulimza tu unaweza, kutuburi, kutuambia Haru? Haru? Yes. Wewe unaweza kutuambia kutuambia kule kule ulimtoa halo halo ujiga waka, kwa hivyo mjiga uwmu nawauami uuoa kamani mauawaunaju kwaithiownioa mtoto imtotoni mujinga na nari beba iakona ujiga mingi haleluya sijasema ni wewe niwewe wewendieumese msema kwahiyo huyu mama kila wakati alikuwa wakt na huyu msichana wake mtoto wake amemlea ni wake anamwambia wewe hata hatasijurisarin mwanarierade so tukiwa tureka uh, kukakuwa na kendo iumsma I think wakaacha kama wameakisha ihik stima silikua simepotea wakaakisha kendo so ule aliakisha alisahau sahau naule upepo ukakuwa ukavuruta nyumba ikachomeka nyumba ilichomeka nanalikuwa kule niule msichana ule tu anatukanangwa ana na mama yake akonasura bae kwahivyo akachomeka naakuchomeka paali pengine alichomeka uso uso wakochomeka vibaya a that time akachukua akapelekwa hospitali uso ukakaa vingine na kuna mumbili mmoja alitokezea yule mama akamwambia wakati ule alikuwa analia mtoto wake amechomeka amekaa vibaya manini siku hii haku anaona ubaya alikuwa ameona kuchomeka akamwambia shida wewe shida ni wewe we. kwa sababu gani ulisema huyu mtoto hujui alisaliwa na nani ako na suraba sasa umewekewa nini surabaya okay. na huyo mama akalia sana kulia ombia sida nini ni onfeshon ile uonfes kutoka kitambo na wakati mwingine wa mama tunakula onfeshon zetu kukili kwetu tunakukula hata wale, wewe umekura matuda ya kukirikwako kwasababu ysyonfe kwasababu uko world maisha ni spiritua maisha ni nini ni spiritual na fisikal na kuna ile means utaua kuna ule utaua iual y yeah. kuna ule ungu maisha ya ungu Una maisha hii ya kawaida yakawaida different lakini yote tunai tunaishi so when the enemy akiona maisha yako una dhibiti kwenye mambo ya kawaida atachukua nafasi so many times women, as women we have our asante kwa kwakuniagalia hivyo haleluya muniangalia kabisa lakini most of the time tumees yale ambayo tumeongea na nini na hapa na sisi ni watu wa kuongea lakini most of the time hata kwa watoto wako tu waangalie wale mungu wamekupatia na kama huna watoto waangalia wale wengine maisha yale wanaishi ni kwa sababu wewe ulikili kwa mdomo yako ukamkiri e ni mwerefu nakeenda shule akakuwa mwerefu haleluya wali wamejua mungu saahii hawakiri wewe ni mjiga wanakiri mtoto wangu hata akiwa, akiwa kule nyuma anasema huyu atakua dokta tanakua Ta kwa sababu ya kukiri na mdomo wa na mdomo wako lakini kama ukimwangalia ujue ya kwamba huyu sijui na nani anakaa mbwa mwitu atakaa atakaa because you, you eat the confession of your lips so most of the time tumekula yale matuda ya kusema na mdomo yetu ani naangalia hapa wamama wamekula matuda ya confesshon zao so hu is a woman a woman should always positive weka maneno ya kukaa na ule utu kwa nyumba yako huna chochote ni kweli hata saahii hujui nini nakuliwa jioni lakini sema mimi mungu ata mungu ata aterete tukiwe tumerelewa na mamu. my over very woman. na alikuwa anatwambia tukiketi nyumbani miaka ile ya zamani alikuwa natwambia ah, sukari lakini mungu ataleta htukaiiutata nilikua nikijua mungu analetanga sukari sbab tungekua tukunywe chaibila sukari o so mpaka tufike mwisho atwambie mungu ataleta sukari wakatu mwingin tulikua tumeka hatuna chakura tu mftukakua tuko na mahidi tuko na other things lakini uh, hatuko hatuko mzuri so tulikuwa pale hatuna sukali, hatuna chumbi, hatuna sukari nini Nani, very a well. atunakai atuahm taalimsiju ikwanakubukaga na so, kama tuko hivyo akatwambia tulikua aona mysist ule nimemfuata tukamwambiam sisi tumechoka na, na chaibila sukari akatuambia mungu atarete ntaona tu mungu amekuja ameturetea sukari <laughs> tukajeka k kwasababu walikuwa mezoea mungu atare mungu atarete so tukikaa tu hivi kuna wamama walikuwa wametoka bali eh? ametoka na miguu walikuwa wanatafuta mahidi yakununua nasii tukonamanmdno ya ya so, wakati walikuja wakaambiwa kuku kuna nini, kuna nini mahidi munaesa, nunua, pesa amaidiaatue twambiambin Gufu sa mm. sa mwanamke mwanamke its your na hiyo mwanamkao ndio inarahuliana ndio inatukana ndio inasema hata hiyo mkutano huyo sana hiyomkutano imjamesoasaaaza nitaenda kulima ama nifanye nini Tang. what are you woman with that of yours? hiyo mdomo wako uko na nini <laughs> it mambo ya ku ku- ku- kubariki ku ama ya kutoanishaisa ahlili tuendelee tuone kama huyu mama mamamama ni wakuvutia atafutiyaje Yeah, the foundation ya yeah, kujua mwanamke ni nani mwanamke anastahiri kukaaje huyo mwanamke ni mwanamke aina gani kwa sababu kama mama hataweza kufanya mambo yake na mdomo wake kuna shida mama atakuta ule mwingine mwambie mwambia enauna na atoke hapo aende kwa ule mwingine mm, na ukimwangalia nasemamke wa yes, mchungaji ni mzuri anakaa hivi hivia naatoke hapo naenda mwanamke mm-hmm. aina gani huyo the the same woman. The same huyohahemma hajawekwa chochote ako na zile nguo tu alikuwa nazo ako tu vile alikuwa lakini ta <muchilis> kwa hivyo mwanamke lazima aangalia hii ulimi wake kama kuna pahali mwanamke anastahili ni kuzip fanyani hivi hivisiemvni nasema kuzp vile ile nyororo unaifunga kwa hivyo mwanamke kuna mambo ingine anastahiri thatisewakovauma z funga <laughs> haleluya bwana asifiwe halo halo kuna kitu unasema ya kujua mwanamke ni nani mwanamke huyu amekuja kwa mkutano ni mwanamke manamue huyu uyuhuyesa uman mwanamke kabla ya kuzaa amepatiwa ubu ya kuzaa kwa hivyo nazaa puka mambo mingi mambo ya vitina anazaa mambo mazuri yanazaa mwanamke tumesema foundation lazima lazima ajue ajue iko iko aje aje misingi yake majwe, aqua, namna gani ameiweka ili afutie, atafutia atafutia yama, ni ni ni ni mtu wa kuvutia nini mazuri ama hayo hayo yake ya mwanaume mwanamke kwa hivyo wewe unajua what kind of a siwezi kukusema nani si imutautiai atautia unajijua <laughs> bwana asifiwe bna sifue we, we have so many women here who knows themselves who are they. what kind of a ofaa are you wewe ni mwanamke aina ainagani mimi ni mwanamke ainagani waonekana tu kimo amadani yako kuna kitu ambacho uko nayo watu wanaweza kutoka kwako is there anything that you can cane kuna kitu ambacho the foundation of who, maandiko inasema katika kitabu cha- a wakati ule wafilisti walikuwa wameleta wame shida kwenye israeli kuna mtu huyu alikuwa anaitwa samsoni na samsoni mungu alikuwa anamtumia kwa watakati wake haku anatumiwa kila wakati maandiko inasema at sometimes the spirit of god used to came upon him haku anatumiwa na roho wa mungu kila wakati alikuwa anatumiwa nyakati na wakati na kunakuwa na wakati ule wa kutumiwa na mungu na kuna wakati mwingine alikuwa anajitumia maandiko inasema that this time god alikuwa na kumtumia ili amarise wafilisti wa na maandiko inasema sema ya yakwamba kwenye wakati huu god alimtumia akamwambia lazima umalise wa filisti kwenye kikao kile huko na akapata strategy na hii strategy ninataka tuongee was just thinking and when i am teaching there is something in me na maandiko inasema alichukua bweha bweha fox akachukua teo zake akasishikanisha sile mabweha imajini kuchukua mabweha kwenye oresti akasishikanisha hizo teo na akaakisha moto ndani yao akazipereka kwa mashamba ya nini Heo, ni madiko, ya wafiristi ni maandiko iko kitabu ya akawapereka kwenye mashamba ya filisti maandiko inasema they did a theydid aofti wamama wenzangu tumepatiwa tumepatiwa sisi tumepatiwa guvu na mamuraka kwenye midomo yetu tunaweza kuchoma kuliko haya mabweha tunaweza we can do something for god with the same capacity and we can destroy even this nation with the same capacity because we have been given that power ni kama tumeshikanishwa wawili wawili haw wawili wakishikaniswa hi kanisa itamomoka we have an atomic bob ourselves we sit on atomic bomb we can do things and things take shape and we can do things that will destroy everything women who is a woman aa Es, a he, he is she a corner stone not the right the right corner corner stone stone lighter the is jesus christ rireohtheriuikwahivyo mwanamke anaweza kubomoa na anaweza kunini kutawanya that is the source of a woman. foundation today we have come up to our voice we have come up to our life upto ou ife me, tumeenda kwa maisha yetu tukakuta nani umevutia misingi ambayo umejenga kwako ni misingi gani maisha yale ambayo unaishi you you know the times? Do you the time unajua wakati huu unastahili kufanya nini wakati huu tunastahili kwenda kanisa wakati huu tunastahili kuwa na kongamano wee wakati wako unautumia aje mwanamke anajua timings anajua saa hii ni saa sita watoto watakuja kukula anajua saa hii ni za kukura anapika chai lakini kama wee mwanamke na wakati wa kupika chai asubuhi umeenda kwa menzako kuongea wewe si mwanamke kuna kitu so a woman know the time that is what we have read in the book of i chapter 3 saka kuna wakati na nyakati ya kila kitu wakati wa kulia na wakati wa kucheka wakati wa kupanda wakati wa kues wakati wa kukubatiwa na wakati wa kukosa kukubatiwa hizo zote ziko nyakati kwenye maisha ya mwanamke na kila mmoja wetu kwa hivyo wit d y hav tm ay uko wakati gani wewe umefutia watu kiasi gani kabla umevutia watukiasiganitaabratatujaeda kure kwa kuvutia ni mwanamke gani kwa you just come to sit down na naue ama kuna kitu ambacho mungu ameweka dani yako kile ambacho kitakufanya wedere mpaka yesu kristo krist kwa sababu ya not just teaching yale ambayo tunanena kwenye hii kongamano ni kitu ambacho yakutayarisa mtu kwa sababu ya ufaume wa mungu haleluya hatuko tu kuwatia na kuambia mambo mema hapana tuko kuwatayarisa koja sababu yesu kristo anakuja na ujira ndani yake kulipa mutu na kazi ile ametenda duniani hatuko tu hapa kuvutia hatuko hapa kuonekana we ni mwema ama mawewe unajua kuhubiri ama amawewe unajua sana hapana kama huko na nia sa kamauknaniaa wekai tukohapa kuatia nguvu hii safari tunaenda hii ni safari na itafika mwisho hii ni safari ya munda tu hii safaryamnda tuhifa na wakati wake na kwa hivyo tuko hapa kuatia moyo kwa sababu ya hii safari tunaenda haleluya haleluya haleluya haleluya tunaendashndaalamosheka kwa sababu kuna pahali tunaendawampendwaeuyaiyaona jani tuko kwa safari na tunaenda na wengi wameenda wakatuacha si hata mwenzako alilala kwa nini wehuja hujalala kwa sababu goda alikuwa nataka tusikie goda alikuwa nataka tuwekwe goda alikuwa nataka kutushph because of the coming of the the coming lord kwa hivyo hatuko hapa kuwavutia hatuko hapa kumwambia maneno matamu matamu ili mukae mkiwa vile tuko hapa kujegana kwa sababu ya safari ya biguni kuna pahali tunaenda kuna pahali tunataka kuona mungu na kukaa eh, na ee milele na milele kwa hivyo m mwenzangu wate tukase ma tukase safari haleluya haleluya haleluya ni wakati wako wa kujirudia ni wakati wako wakwenda maishani mwako ni maisha gani limekuwa ukiishi