I thank god for today namshukuru mungu kwa ajili ya siku ya leo it is is a day that is unique in its own way ni siku ambayo iko tofauti katika njia zake amen anasifiwe namshukuru mungu kwa ajili ya siku ya leo Wonderful time, and I know God is doing what he, only He can do. Today, I, I want to do more talking than, than preaching. Because even as God was giving me the message, I was just listening. maana hata wakati mungu aliokuwa ananipatia ujumbe huno nilikuwa nasikiza tu i i wasnt reading nilikuwa sisomi I was just listening nilikuwa nasikiza tu And then later on i spent time just putting down whatever had been told tualafu baadaye nikachukua nafasi nikachukua wakati kuandika kile ambacho so nilikuwa nimeambiwa for a long time the has lived kwa muda mrefu sana kanisa limeishi maisha ya kutegemea watu at their pastures, ama wawe wanaangalia tu wachungaji wao ama pia wanaangalia watu wengine ambao wanaona kwamba wanaweza kuleta kila ambacho wanahitaji ni vyema kupokea wahuduma kutoka nje mara moja uh, wakati plan plan. but uh, what god really wants today lakini kile ambacho mungu anataka hasa siku ya leo is to have you looking up for your supernatural leoni kwamba uwe unatazama juu ili kupokea kile cha kiungu kutoka juu the message is looking up for supernatural provision ujumbe ni kwamba kuangalia juu kwa ajili ya mahitaji yako ya kiungu we so much on mara nyingi huwa tunategemea sana watu na watunandio N- kwa sababu mara nyingi huwa hatuombi maana hatutaki kutazama juu ili tuweze kupokea kile tunachotaka kutoka kwa baba badala yake twategemea mtu fulani afanye kwa ajili yetu and what difference does it make between us and those people who go to the sasa katika kufanya hivyo kuna tofauti gani katikati yetu sisi na wale ambao huwaendea waganga god wants us to develop of seeking him first mungu anaweza anatamani tukaweze kukuza desturi ya kumtafuta yeye maana kama hatutamtazama yeye basi tutafadhaishwa many have have been in life the of how things going to happen have not, you know, have not happened in that wengi wameweza kufadhaika maishani mwao maana mambo hayakutendeka vile walivyotarajia nataka niweke ni kumbu, ni kumbukumbu kuhusu huyu mtu anayeitwa naman alipoambiwa ule uponyaji wa mungu usio wa kawaida alizungumza na mfalme and the king gave him a to the other mfalmein t na mfalme akampatia barua apelekea mfalme mwingine mfalme wa israeli na mfalme wa israeli alikuona hiyo barua akasema huyu mtu mbwona ananchokoza mimi je mimi ni muu kwa maneno mengine mbona hamtazami mungu bali anamtazama mii alafu mtumishi wa mungu akasikia jambo hilo said, just, just him over to me. na akamwambia mfalme mtume huyo mtu kwangu kwanguna the alipotumwa kule kwa mtumishi wa mungu mtumishi wa mungu hata kutoka nje yakutane naye alifanya tu kutumana ujumbe mwambie aende akaoge akajichovye mara saba katika mto wa yordannkasema na na sasa hiki ndiyo nini sasa hiki hikie hakuna mito mizuri zaidi kule katika nchi yangu nilitarajia kwamba atatoka nje haja aniwekee mikono yake alafu anitabirie tunapokuwa hatumtawazami mungu huwa hatu tuko na mawazo yetu wenyewe tumejipangia vile mbayo tunataka vitu viwe On side, we to be God it. Kwa, kwa upande mwingine tuna, tunataka iwe ni mungu anafanya but on the other side it is us who have our plan na kwa upande mwingine ni sisi wenyewe ambao tuko na mipango yetu god would like us to to look unto him for the supernatural provision and what is going to follow thereafter mungu anatamani tukaweze kumtazama yeye ili tuweze kupokea mahitaji yetu kwa ile njia isiyo ya kawaida na kile ambacho kitatokea ni yeye ndio atakaekifanya hapa ndipo ambapo mungu anataka kuturudisha kuturudishamana mara nyingi huwa tayari tuko na masuluhisho yetu na huwa hatujamshauri mungu kwa hiyo leo natamani tuweze kuangalia juu ili tuweze kupokea mahitaji yetu katika njia isio ya kawaida nakumbuka marehemu mrima kabla hajakufa alikuwa aweze kuzindua plan sateliti fulani na ilikuwa ina kichwa akisema kwamba tazama juu ambayo imetengenezwa na, na, na, yeah. Not he. na he died before, kwa u mbaya kwa bakwa mbaya alikufa kabla hajazindua hiyo satellite maana ilikuwa inaenda kubadilisha mtazamo wa watu badala ya kuwatazama wale wa huduma waanze kumtazama mungu nafikiria shetani alitambua ya kwamba huyu mtu anafanya kitu mapema waca nikitatize lakini huwezi kabisa kamwe kuwa maono ya mungu na tunakimbia nayo sasa usomewe maandiko ya leo katika somewe katika mwanzo ishirina nane mstari wa kumi mpaka wa kumi na tano mwanzo ishirina nane wa kumi, wa kumi na tano. kitabu cha mwanzo anz ya 28 wa kumi, hadi kumi na tano. yakobo akatoka barsheba kwenda haran akafika mahali fulani akakaa huko usiku kucha maana jua lilikuwa limekuchwa akatoa jiwe moja la mahali pale akaliweka chini ya kichwa chake akalala usingizi pale pale akaota ndoto na tazama ngazi imesimamishwa juu ya nchi na ncha yake yafika mbinguni tena tazama malaika wa mungu wanapanda na kushuka juu yake na tazama bwana amesimama juu yake akasema mimi ni bwana mungu wa ibrahimu baba yako na mungu wa isaka nchi hii uilalayo nitakupa wewe na uzao wako na uzao wako utakuwa kama mavumbi ya nchi nawe utaenea upande wa magharibi na upande wa mashariki na upande wa kaskazini na kusini na katika wewe na katika uzao wako jamaa zote za dunia watabarikiwa natazama mimi nipo pamoja nawe nitakulinda kila wendako nami na nitakuleta nitakuleta tena mpaka nchi hii kwa maana sitakuacha hata nitakapokufanyia hayo niliyokwambia e, mwanzo thathi na moja kumi hadi kumi na tatu ikawa wakati wale wanyama walipo chukua mimba naliinua macho yangu nikaona katika ndoto na tazama mabeberu waliowapanda hao wanyama walikuwa na milia na madoadoa n marakaraka na malaika wa mungu akaniambia katika ndoto yakobo nikasema mimi hapa kasema inua basi macho yako ukaone mabeberu wote wanaopanda wanyama wana milia na madoadoa na marakaraka maana nimeona yote aliyokutenda aban mimi ni mungu wa betheli huko ulikotia uliko mafuta nguzo na kuniwekea nadhiri sasa ondoka toka katika nchi hii urudi mpaka nchi ile uliozaliwanataka ushike hapa ya kwamba yakobo alikuwa anaenda kukutana na mungu ana kwa anawakati alipokuwa anaenda kwa laban muba wake When he was alone. Even the time he was to return back to his, uh, his, his, his father's home, God was still presenting himself to him alone. And there was something that had to be done. And it's only God who could do it, nobody else. There was supposed to be a provision to him. And every time his uncle looked at him, he de- he destroyed the you know, he distorted the plan. But God was, was with him. lakini hata hivyo mungu alikuwa pamoja naye i i i kept telling him am am with you you you you the god who to make sure that whatever I for nayena uh, uh, akawa anaendelea kumwambia kwamba niko pamoja nawe maana y mimi ni yule mungu ambaye ulikutana naye unakuja mahali hapa na niko pamoja nawe ili kukamilisha yale ambayo niko nayo kwa ajili yakon jacob with an that from aoe namwangalia yakobo kama mtu ambaye tangu mwanzo alijua kile ambacho alikuwa anaenda kufanya knew who was going to give it na alijua yule ambaye angempatia iko kitu maintained the relationship him and God so that he can na kadumisha uhusiano wake na mungu ili aweze kupokea kile ambacho mungu ako nacho kwa ajili yake shida tuko nayo kanisani leo hatudumishi ule uhusiano wetu na mungu tunaivunja mara nyingi tu unajua kama ni wewe ndio umevunja uohusiano mungu hawezi kufanya chochote but if you are the relationship and somebody lakini kama umedumisha u husiano na mtu fulani anajaribu kuingilia kati god will will make sure that nobody will be able to destroy kaimungu atahakikisha ya kwamba hakuna atakayeweza kutatiza kile ambacho wako nacho kwa ajili yao kama mungu atakwambia wewe uombe na huombi basi hatafanya one hata fanya chochochiaini kama atakwambia uombe alafu mwingine ambaye ako na roho tofauti aje that lakini wewe udumishe hilo ombi chochote kile ambacho huyo mtu mwingine atafanya hakitakudhuru maana kadri tu utakapoweka mtazamo wako kwa yesu hakuna nguvu yoyote ambayo itakushinda wewe I just want you to know that there is a principle that cannot be broken as long as you are faithful to maintain your relationship with God. There is no way you are going to spend your time with God and then the devil takes charge of your There is no way you are going to spend your time with God and then the devil takes charge of your life. Remember Job. The devil was given permission to do the, the worst he could do. But God was always with Job and he made him succeed. Even in the end, he is said to have been richer, wealthier, and happier than the days I had uh, like day past lakini mungu alikuwa na ayubu na alikuwa yuko pale kuhakikisha kwamba atashinda na kama vile tunavyosoma katika bibilia ni kwamba alirudishiwa maradufu vile alivyokuwa hali yake pale mwanza maana alidumisha maisha yake na mungu The many is that when comes, shida na watu wengi ni kwamba wakati matatizo anapokuja wanamuondokea mungu lakini natamani aininatamani ungejuahata wakati ule ambapo kunayo matatizo mengi sana katika nyumba yako kile kipindi ambacho kwa hakika hakikauko mgonjwa sana sanakatika kile kipindi ambacho hauna pesa na unahitaji pesa sana That time when you need the of your katika kipindi kile ambacho unatamani watoto wako waweze kuwa na wao awezekuwa nadamualafu unaona tu vile wanavoposea wanavopotoka mungu huo hayuko mbali nawe kamwe mungu huo hayuko mbali nawe kamwe lakini unaweza kuamua kumuondokea But if you keep looking up lakini kama utaendelea tu kutazama juu are going to mambo yataenda kubadilika na hutajua fanyika, would fail us to talk about all the of utajua wakati hautaturuhusu kuweza kuzungumzia yale majitu ya imani yote chadrak watu kama kina shadra meshana watu kama kina danieli wakina daudia na wale walewote majitwa walikuwa wanapitia katika hali ngumu sana lakini kile kilichookoa ni kwamba waliendelea kutazama juu we stop up we look at the problem wakati mwingine tunawacha kuangalia juu tunawanza itaondoka shidahajiobhtandoa na wengi wetu huomba maombi kama hayo kwa taarifa yako hayo si maombi unailalamikia hiyo shida ambayo imeamua isikusikize wewelakini kama unaweza kumtambua mungu hata katika hali hiyo ngumu And you say, I know that my Redeemer lives. And this thing will be over. You will not fail to worship God. You will not fail to worship God. And when God sees your faithfulness, He will visit you in that situation. He may visit you alone and leave others. I remember one time I was at, there. Used to be there used to be no trust, uh, matatus in the evening to Mombasa. And there was somebody who had been sent by Bishop Dumbu to come and collect some money from me. kukawa kuna mtu ambaye alitumwa kutoka mombasa na bishop ndumbo haa achukue fedha kutoka kwangu so it was quite late na, alikuwa mesi, ilikuwa ni kuchelewa sana we got to the stage no to mombasa sanakaenda pale steji ukawa una matatu inayoelekea mombasa that time hours, used to be very late wakati huo uh, saa kumi na mbili ilikuwa inakua kuchelewa sankatika no saa hiyo kulikuwa hakuna matatu inayoelekea mombasa And then that brother asked me now, how am I alafuhuyo ndugu akaniuliza nitaendaje sasa dont give up, give up in nikamwambia usikate tamaa usikate tamaa jiachilie kwa mungu, give in to God. Kwa mungu. Anariz, stood there. na tuliposimama pale i cant understand exactly the whole iwezi kuelewa hakika ile hali yote vile ilivyokuwa a vico came and stopped right where we were gari ilikuja na ikasimama pale pale tuliokuwa tumesimama and they asked for to, to mombasa na wakauliza abiria ambao walikuwa wanataka kwenda mombasa so my brother kwendamombasa kwa hivyo ndugu yangu akaingia ndani and some other, some other people who are, who are at a distance towards the vico na ndaninapia wengine ambao walikuwa mbali kidogo wakakimbilia hiyo gari alafu gari ilikuwa haina abiria mwingine ndani yake siri hapa ni nini ninitulikuwa tumejipeana kwa mungu yes there are no vehicles, but we are here and ni kweli kulikua hakuna magari lakini tuko hapa na tunajua Is going to provide transport because the money had to reach Mombasa that evening. And that vehicle went a distance, stopped. These this, this people ran. Before they got there, it disappeared. nobody else that hakuna mtu mwingine ambaye aliingia kwenye hiyo gari never forgotten that is because i knew it was supernatural na sijawahi kusahau hicho kisa maana ni si kisa cha kawaida you may not see it that way but i know unaweza usione hivyo lakini mimi najua one time i was uh, when i when i was when came to mombasa to Kirifi, I didn't know i had never been to coast. and i asked the, the, the, the, the bus uh, driver to show me the, the school of maintenance. it was not easy because those people never used to respect. People who are None. those people. But incidentally, instead of the vehicle dropping me at the stage, it took me all the way to the, to the, to the school of maintenance and stopped opposite the gate. I was told, This is the school. i i wanted to align, I to alight was was hold on so they around and then I was, I was dropped right at the t kif tu ilitokea kwamba hiyo basi linipeleka mpaka pale katika ile geti maali nikuwa naenda pale hospitalini na wakageuza gari wakanishukisha pale pale katika geti kwanza nikaambiwa shule ndiyo hii nikitaka kuchuka nikaambiwa goja kwanza ikaingizwa hospitalini ikageuzwa ikasimaiwa nikachuka nikakanyaga i nilishangaa because I, in my mind i thought i was going to be troubled maana katika akili yangu niliona kwamba nitatatizika then thee ame time i was carrying a lot of luggage and i was going back to, uh, to nairobi na kukawa na kipindi ambapo nilikuwa nabeba mzigo mkubwa sana ambapo nilikuwa natoka nairobi My wife and my children had gone back to Nairobi, so I was taking a lot of the stuff to them. And the box was so heavy. And I told, God, I told God, make my journey back to Nairobi as favorable as the day I came. na nikamwambia mungu ifanye safari yangu ya kurudi nairobi iwe na kibali kama tu vile wakati ule nilikuja And it so happened that god that god about away na mungu akasababisha hiyo gari iweze kuzunguka huo mzunguko wa eh, tulikuwa tunaishi sehemu za gari hizo zinashuka tam sasa ilizunguka ikaenda pangani ikaingia ikaingia barabara inaitwa ina ile then i I, I, I, told, i told the conductor can you my box here so that I can drop at the corner na nipo nikamwambia yule conductor tafadhali nisaidie na mzigo wangu maana nitashukia pale mbele katika pale sasa so, ile box ikashuuliwa ikawekwa kwenye engine driver kaniuliza nkaniulizau ni mzigo wako eh? unashuka wapi nikamwambia nashuka pale na kutoka pale wapi nikambia. ah nikipanda tu hapo hapo hapo pale pale kwenye kwenye university nitakuwa nimekaribia akavukisha basi kufika umefika nimefika hata ile naingia gari mpaka, mpaka as favorable apo ma a kenetuaaankiwa na kibali kama vile livyokuja mara ya kwanza Asa, ushuka tu hivi ndio akaniuliza sasa sisi tutatokaje hapa hasa nimi kawa watakavyotoka god watoi people nakwambia kwamba kama unamtazama mungu na si watu god with you in a special watut mungu atakushughulikia wewe katika njia maalum you know je hujui kwamba wewe ni mtu maalum But the minute you start you start despising yourself that you cannot touch God. And you feel to look unto him personally. You feel to look at him personally. You may not get what is in his heart. He told Jacob, I am the God was with you? When you were in Bethel. Where you, you poured oil on a rock. And I am with you. To make sure that everything. That I purposed. Is going to happen to you. What purpose. Are you waiting for? ni makusudi ni makusudi gani ambao unangojea kutoka kwa mungu what is your expectation matarajio yako ni gani kutoka kwa mungu are you just living je unaishi tu hivi hivi are you living with hivikama unaishi ukiwa na matarajio kutoka kwa mungu and if you you have an expectation who are you looking at na kama, to meet that na kama uko na matarajio unamtazamia nani aweze kukutana nao matarajio yako me even those that have needs and they have the, the people they on yakonisikize kwa makini hasa wale uko na mahitaji na kuna watu ambao unawategemea even students hata wanafunzi who depend on their parents to pay unawategemeahata ambao wanawategemea wazazi wao ili waweze kuwalipia karo If you stop looking at that person and you talk to God about that situation, God is going to do something. When my wife was in university, she went through the course for two years and we paid no money for two years. alifanya ile kozi yake kwa muda wa miaka miwili na hatukulipa chochote kwa muda wa miaka miwili except some 3, she paid out of her own miwilia isipokuwa elfu tatu plani ambazo alilipa kutokana na mpango yake mwenyewe she did not get a no na hata hakupata rsii yake it was not reflected anywhere na hiyo pesa hizo elfu tatu hata hazikutokezea popote and when i went to ask from n The amount of money we need to pay so that I can start planning, also get away from here. It's I none of your business. Can you imagine? You are trying to plan. I didn't know we were interfering with God's plan. We came to pay that fee much later. When she was already done, she had gone through the course and she was working. That's when we paid. And it was not an issue of help, it was an issue with God. ilikuwa ni swala na mungu mwenyewe mwenyeweao asue o na nataka nikuhakikishie wewenataka nikuhakikishie The we have. wakati mwingine inatubidi tuweze kuachana na ile mipango tuliona tuliyonaotukatakataakaratasi tumeandika waie unu eakoata mungu atupatie mpango wake my iliweka kando mawazoya I aside my thoughts yani umwambie mungu ya kwamba naweka kando mawazo yangu and my plans. na mipango yangu and let's start telling god it is is him who worrying worrying about about us not tumwambie mungu ya kwamba ni yeye ambaye anawaza kutuhusu sisi na sisi ambao tunawaza kuhusu sisi wenyewe very sme hii nikiwa basi na nikiwa worry is part of, our, part of us yaani nan wasiwasi ni sehemu ya maisha yetu but the is, what can you do by lakini neno linasema utafanya nini kwa kuwa na wasiwasi kwako you add your e unaweza kuongeza kimo chako kwa kuwa na wasiwasi Can you add anything by worrying? God says he knows even the number of your hairs. Even if you, you told somebody to count these hairs for you. Just not even you now. Now for instance I engage Ben. Ben help me count these, these hairs from here. atakamautambia mtu akusaidie kuhesabu tu hizi nywele za nyusi zako hataweza en unawezatauaniko hapa aanzi p d na mungu anajua hata hesabu ya nywele za kichwa chako so, wahyo kama utamtazama yeye He is going to the Let's read ataenda kukamilisha makusudi yake maishani mwako tusemea katika wafalme wa pili mlango wa n mstari wa kwanza mpaka wa saba wafalme wapiliwafalme wapili mlango wa n mstari wa kwanza mpaka wa wasaba wafalme wapili, wapili moja mpaka saba basi mwanamke mmoja miongoni mwa wake za wana wa manabii alimlilia elisha akasema mtumishi wako mume wangu amekufa nawe unajua ya kuwa mtumishi wako alikuwa mcha bwana na aliyemwia amekuja ili ajitwalie wana wangu wawili kuwa watumwa elisha akamwambia nikufanyie nini niambie una kitu gani nyumbani akasema mimi mcakazi wako sina kitu nyumbani ila chupa ya mafuta akasema nenda ukatake vyombo huko nje kwa jirani zako wote vyombo vitupu wala usitake vichache kisha uingie ndani ukajifungie mlango wewe na wanao ukavimiminie mafuta vyombo vile vyote navyo vilivyojaa ukavitenge basi akamwacha akajifungia mlango yewe na wanawe hao yeye na wanawe hao akamletea vile vyombo na yeye akamimina ikawa vilipokwisha kujaa vile vyombo akamwambia mwanawe nletee tena vyombo niletee tena chombo akamwambia hakuna tena chombo mafuta yakakoma ndipo akaja akamwambia yule mtu wa mungu naye akasema enenda ukayauze mafuta haya I want you to know, this woman did not go to Elisha because he was a servant of God. He went to Elisha because her husband feared God. Said, you know he died and he feared God. That's why I have come to you. Now there is a problem. If he was here, he could have asked God for himself. Now I want you to give me a solution from God. And that fact. you know uh, most of of the time we don't, we don't, we don't look at that statement of that woman he, says, you know he, oh, he feared god mara nyingi atoanaii uh, msemo wa huyu mama ya kwamba unajua kwamba unajua alimhofu that strong, the strongest point that he went with hiyo ndio ilikuwa alama yenye uzito sana ambayo alienda nayo you know that he feared god ya kwamba unajua kwamba alimhofu mungu He's gone now. So I have come to you. And Elijah now had to stand as an ambassador of God. And he gave instructions of what she was going to do. She was given idea, an idea. That she was going to do something. kwamba aende akafanye kitu katikati ya nyumba yake not bank alikuwa si aende katika benki ili aweze kuomba mkopo god going to mungu alikuwa anaenda kupeana kutokana na nyumbani mwake mwakea hivo ndivo alivofanya kama unaweza kumtazama mungu with the fear of god ukiwa na hofu ya mungu ndani yako you you make it possible that that every prayer that is made for utafanya iwezekano ya kwamba kila ombi utakalofanya litafanya kazi with the the fear of the man of man god si ukiwa na hofu ya mtumishi wa mungu but the fear of god lakini hofu ya mungu people fear them watu wengi huwa wana wahofu watumishi wa mungu of god badala ya kumhofu mungu let your focus be on god wata mtazamo wako uwe kumwelekea mungu to do. na uone kile ambacho atafanya may not read all the because tutaweza kusoma maandiko yote kwa sababu ya wakati kuna uh, marko kumi na moja ishirina mbili mpaka ishirina sita hizi tunataja tu lakini hatutasoma alafu na wahibrania kumi na tatu tano mpaka as you pray katika marko yesu akasema kwamba chochote mnachosema wakati mnaomba that means whatsoever you you say as you address god hii inamaanisha kwamba chochote unachosema wakati unamzungumzia mungu believe that you have it and it will be yours. and amini ya kwamba umekipata na kitakuwa chako and in hebrews the that in verse, that verse to to we, we are told look at the faith of those people who are ahead of us. na katika wahibrania kumi na tatu tano mpaka saba tukaambiwaya kwamba tuangalie imani ya wale watu waliokuwa mbele yetu And copy that faith. You know, sometimes we look at the people who are ahead of us, we just want to use their faith. Instead of copying that faith, we want to use. Their faith. So, in their absence, we have nothing. But God wants you to have it so that He can bring the solutions to your life. I, I want you to know in these last days that we are living. takahujua kwamba katika nyakati hizi za mwisho ambazo tunaishi these are the days hizi ndio zile siku za mateso and it is not going to be easy unless people look unto god na haitakuwa rahisi isipokuwa watu wamtazame mungu because things will come difficult things will difficult maana mambo magumu yatakuja vitu vigumu kabisa But those that look unto their god lakini kwa wale ambao watamtazama mungu wao waoeaegnto be o watakuwa akaombe atuombe Baba Mungu, jina la Yesu we want to thank you and to bless your holy name. Taka jina lako taka we have heard your word this morning, lako leo. reminding us that you have something supernatural for each one of us. And we also realize that you have done so many things. for na pia tunatambua ya kwamba umefanya mambo mengi sana kwa ajili yetu mungu yatuemungulakini wakati mwingine tunaichukulia tu kirahisi kirahisihatuoni vitu hivi kama miujiza ambao umetufanyia so we thank you for Up our ears of this kwa hiko, tunakushukuru kwa sababu ya kufungua mazikio yetu ya kuelewa asibui ya leomaana kama tu vile ulivyofanya kwa yakobo nyakati zile emungu vivyo hivyo unafanya kwa ajili ya kila mmoja wetu we we are delighted when we hear your unafurahi tuna tunaposikia neno lako because it, it, it, it, it encourages oh lakoana linatua moyo jacob eh, jacob jacob you you give a, a clear picture to to ulimpatia wazi jacob. and so we want to ask you today lord na pia tunataka kuuliza leo eh, u be yakwamba kila mmoja wetu ataenda kukutazama wewe maana kila mara tunapokutazama wewe e mungu na tunapodumisha uhusiano wetu na wewe hakuna sababu yoyote ya kutuzuia kupata kile uko nacho kwa ajili yetu kwa hiyo tunakushukuru ajili ya neno ebwanapatia wakati wa kuomba hata wa kuzungumza nawe kibinafsi e mungu maana katika vipindi kama hivyo unatuelekeza jinsi ya kuenendaunatupatia mawazo kutoka kwako e mungu na maisha yetu yanabarikiwa na we nakushukuru wewenakushukuru nataibarikinaakotakatifu asante ajili ya mpeanaji wa neno he us unto you o god maana anatwelekeza kwako e mungu so that we don't miss what you have for munguili tusije tukakosa kile uko nacho kwa ajili yetu continue blessing him with the word o lord yetuelea kumbariki na neno e bwana so that we can learn from him ili tukaweze kujifundisha kutoka jesus name we kwae atika jina la yesu tumeomba amen amen, amen.