m93 <clears throat> tasoma mathayo mtakatifu mlango wa tisa kuanzia mstari wa ishirini mm-hmm. na tazama mwanamke aliyekuwa na ugonjwa wa kutoka damu muda wa miaka kumi na miwili alikuja kwa nyuma alikuja kwa nyuma akaugusa upindo wa vazi lake kwa maana alisema moyoni mwake nikigusa tu upindo wa vazi lake nitapona naye yesu akageuka akamwona akamwambia jipe moyo mkuu binti yangu imani yako imekuponya yule mwanamke akapona tangu saa ile haeluya alifanya nini huyo mwanamke alifanya nini Alifona. aligusa aligusa eh? mwanamke mwenye uguso haleluya lakini huyu hakuenda kugusa binadamu <clears throat> huyu alijua siri bwana asifiwe na akajua siri ni kugusa yesu maandiko hmm? yasema alikuwa na ugojwa alikuwa na ufujaji wa damu na ulikuwa umekaa miaka mingi ndani ya mwili wake alikuwa ametumia pesa zake zote hakuna pahali hakua ameenda pale anaweza pata usaidizi akiambiwa aende na huku anakibia huko akiambiwa mganga fulani anaenda huko maandiko inasema alikuwa ametembelea watu wote wale alikuwa naambia wanaweza kumsaidia mpaka hakuwa na chochote sindia hiyo eh? hakwa na chochote leo pengine umejaribu mambo mengi umeenda huku na huku ukitafuta usaidizi umekibia bio bio bio ama umeenda hatua kwa hatua na hujapata usaidizi bwana asifiwe huyu mama akanyamasa akasema nawesafanya aje na, na akaamua kama tu kama tu yaani nil h hey, iodie gufu ya hiyo maneno kama tu nigewesa kugusa the hem of, the hem, pido, pido, ya guo yake hh hey, hey, beh nitapona bwana asifiwe huyu mama alikuwa mefuswa na mutu pengini amepitia mepitia tu akaona yesu anaponya watu mbwana asifiwe pengine alikuwa anasikia huyu yesu alifugua mtu ambaye hakuwa anaona kipofu macho pengine alisikia huyu yesu kuna mtu ambaye hakuwa anatembea lakini akatembea bwana asifiwe sasa ye mwenyewe ndani ya mwoyo wake akaamua hii ugojwa nimefika mwisho wangu eh? nimefika mwisho wangu watoto wangu kila saa ni kilio hakuna pesa hakuna chakura ugaya mwisho tulipika jana, jana. Yeah. sindio unasema saizi kunae anaulisa sasa nikitoka hapa mimi naelekea wapi watoto wagu watakula nini kutakaje eh? lakini nataka kukuabia ai yani hata hii maneno yote tumeshasikia wacha nikwambie kuna kuna usaidizi na kuna ngufu ndani ya, ya, ya, ya damu ya yesu kuna usaidizi ya, ya, ya neno lake na katika jina lake bwana asifiwe huyu mama akanyamaza na akasema mimi nitaenda haijarishi nitaendaje haijalishi nitafika aje mpaka pale yesu ako bwana asifiwe Ebutasama huyu yesu uone vile watu walikuwa na huyu mama miaka hiyoyote damu ilikuwa ikitoka kwa mwili wewe ukitokwa na damu kwa mwili by henth day utakua nikama kitu atahakiwestembeabwanasify ata embea, At not the day. siku yatatu kama ni dam nafuja dam yasiileyetu damu, eh? damu yakuatint si ya aiuskie ya uyumama inasemekana ilikwa kwa mda mrefu kila siku kila saa akiamuka ikohapo au we una firigi aje wakati huo hmm? wakati huo wauyo mwezi eh? una firigib unasikiaga vizuri si unasikia una ni kama <coughs> iis hi kitu haigekuwa ikifanyika si sindio sababu si kitu unasikia ati inakukalia vizuri iko na maneno yake iko na so yake hmm? lakini sasa just imagine huyu mama hiyo miaka yote wakati huo wote kila siku niivo kesho niivo anaenda kwamuganga nakulu nivo ni anambiwa enda hii na hi na hii ukikunywa utapona anaamka anamuka viletualilala kwingine nianaenda anapewa dawa sakurefia kila kitu haleluya akitafuta nini usaidizi kwa sababu haelewi hajui afanye nini eh? unajua kuna shida zinakujaga katika maisha yetu tunakuwa hatujielewi ama hatusielewi sitatoka aje sitaenda aje imekuja hapa ni kama imesema hapa sitoki haleluya eh? shida inasimama inasema stoki uku. Uku sitoki huku huku sitoki mi naitwa kukaa hapa mnaitanishwa na, na, na, na hii uko siwezi toka niacha hapa hawakusema nitoke haleluya bwana asifiwe kila wa wamutu akona kitu yake il anasema hii kitu imenisubua sijui ni ugojwa sijui ni kukosa sijui ni msee sijui ni watoto mwingine mtoto unaona huyu mtoto ni nib anaenda vizuri akifika pahali fulani anaenda kona unaanza kulia una una ule mwingine naye the seeb anaenda vizuri tena naye anapotelea katikati hmm? siku na watu u, u, si uko hapa si maneno iko hivo saizi mwingine hata hajui jana nilipewa shilingi tano leo nitafanya nini bwana asifiwe hebu nikuambie vile tu tulisema inaanza hapa inansa dani yako kama kuna utafauti utaonekana dani yako kama kuta, kuna utafauti utaonekana katika familia yako lazima ianse dani yako bwana asifiwe wewe ndiye utakuwa wakubadirisha yare maneno unaona kwa sababu saahizi umeroho mtakatifu umejaswa ataenda akikufunulia ataenda akikuchokora huku na huku kama uko uku na sikio la kusikia bwana asifiwe utasikiaje pengine mwingine ananiulisa nitaskiaje hutaskia tu ukiwa una radarada hutaskia tu ukiwa huku na kule hutaskia tu ukiwa nikutembea tukiholela utaskia kama utaenda pahari pasiri bwana asifiwe tujifunse wa mama kwenda pahali pasili ukae hapo upige magoti uitane biguni bwana mbwanasifywe kama wewe si mama simamamuobaji nowada mambo yakovira ilivyo nowada hujieleli nowadandie ukona nowadandie hujui utafanya nini ama utashukua hatuagani hujui maneno yamekahiviki yanje kwa sababu huja tulia, hujatulia mwana asifiwe hujatulia lazima tutulie katika neno la mungu lazima tutulie katika maneno ya mungu vile mungu ameongea vile mungu amesema tumfuate hatua kwa hatua yakwamba ni kwenda kwake tunajua kabisa nikigusa huyu mama stabakvllvhuyumama tu akafikiriani taenda kwa yesu lazima aliskia we umeskia lazima <laughs> kuna mtu alimwambia mimi nilikuwa mgojwa nikaenda kwa huyu yesu na akaniponya nilikuwa sioni aka nikaenda akanifugua macho nilikuwa na liprosi akaniponya akasikia maushuhuda kama haya akajua kwa sababu mimi hata kutembea karibu na yesu kutembea karibu na watu siwezi tembea kwa sababu nanukauya ninanuka shida zagu sanuka hmm? mwili wagu wanuka shida zimejaa sijui nifanye nini kijiji kisima kimenijua mimi ni wakuombaomba sina chamba sina nini sina bere sina nyuma ndipo unasema sahizi wacha nikwambie kama uko hitaji na kama unataka ubadirisho ndani ya maisha yako kama unataka mabadiliko ni lazima uchukue hatua mabadiliko hayatakukuta pale uko mabadiliko haya ta kuja ibadirike tukiholela ata mwa mnamke msamaria hakubadilika tu hivi Aria muka akaeda kwa mto bwana asifiwe na vile alieda akakutana na yesu bwana asifiwe wewe ukikaa hapo kwa nyumba yako nikuliat nikulia tu hata ni huogi mwili hata hufanyi chochote unataka tu sijui vitu siaguke kutoka biguni siku ya mana iliisha bni asifiwe lazima kmmamaelefu kama mama wamama wanaelewa maneno situmejaswa roho mtakatifu situnajua roho mtakatifu ni nani tudumishe utakatifu tukidumisha utakatifu tukiweka utakatifu ndani yetu na tukiamua na tuseme ya kwamba ni kutembea na yesu ni kutebea na yesu sitaki mambo mengine mungu hata yakuje aje nataka kutebea na wewe hata shida zinifuate mpaka wapi nataka kutebea na wewe nataka kukupeda nataka kukuomba nataka kudumu katika neno lako nataka kudumu katika maombi ukisema haya mbere za mungu anaona bwana asifiwe na kuna vitu sitatoka dani yako kwa sababu ya hayo bwana asifiwe kuna singine hata hutafuga kuna singine hata hutaoba lakini ukiamua na roho yako na nausemea kwamba mimi nimeamua kutoka leo ni kumfuata yesu haleluya ni kumfuata yesu na si kumfuata tu kwa sababu mati unamfuata kuna mtu alikuja hapa kwa sababu alisikia kuna semina nahakukuja na matarajio yoyote ebu ni kwambie ukuana tarajio ukikuja lakini sasa nakwambia pokea tarajio dani yako pokea tarajio dani yako kwa sababu ule ako hapa ni mkuu kuliko mu, mwingine yoyote ule ni mkuu kuliko sisi wote ni mkuu kuliko hata vile tunasimama hapa nasikia kunyenyekea mbele ya roho roho roho roho mtakatifu mtakatifu mtakatifu mtakatifu kwa sababu roho mtakatifu akichuka akinena akinena ananena na roho mtakatifu akinena. Haneni na na haneni msaha bwana asifiwe hapedi msaha hapedi akinskuchaganya hataki mtu wa wakugusagusa bwana na nadio tunamwita roho mtakatifu kwa sababu ni mtakatifu mungu ni mtakatifu wa dada hebu niwambie mungu ni mtakatifu na anahitaji utakatifu kutoka kwako yoyote ule anasikia hili neno la leo nataka uishike na usimame nayo yakwamba utakatifu ndiye mungu anataka kama tutageusa mazingira yetu kama tutazingira kama tuta tu, kama tuta change, kile kitu kiko dani yetu hata dani yetu zile vitu tumeweka the bitterness ile hatuwezi samehe mambo yale yametugaba yametushika ikatugadamisa yakwamba saasingine hata husikiagi kuongea na mtu hutaki kuona mtu fulani hata mseewako hutaki kumuona mtoto hataki kuona mama mtoto hataki kuona baba yani kwa nyumba ni fita tu hivi na hivi right left wacha ni kwambie lazima autegenese roho yako tegenesa roho yako tegenesa nyumba yako nyumba yako ni roho yako bwana asifiwe roho yako ndiye nyumba ya bwana yesu ndie hmm? nyumba ya mungu na hawesi kuja aigie dani yako kama hakuna utakatifu utakatifu ndiye inaitisha mambo ya biguni bwana asifiwe kama roho mtakatifu wako dani yako ujue hakuna kitu kigine kibaya ambacho kinatakiwa kiingie huko kwa sababu kitapinga roho mtakatifu afanye kasi yako yake bwana asifiwe Amen. mungu wetu huwa anatwambia tusiwe watu wakubebwa na dunia mara nyingi tunajikuta tumebebwa na mambo yale yametusigila tunabebwa na mambo ya dunia tunafaa kidunia tunaogea kidunia mama maneno singine sinatoka kwa mdomo yako sinatoka wapi sinatukusa mungu sinainua jina lako hiyo mdomo umepewa ili uwese kumuinua mungu hiyo mdomo umepewa ili uwese kutukusa jina lako lake na ukweli kwa roho na, na ukweli bwana asifiwe bwana asifiwe lazima tujue M- tujue vile mugu anataka na sisi na kama mugu, kama wewe binafsi hujierewi na nini mugu anataka na wewe nakwambia umepotea bwana asifiwe unataka usaidizi na usaidizi utaupata sababu sitaki mtu atoke kwa hii mrago bwana asifiwe kama hujierewi jierewe ndie uwese kupigana fita zile unatakiwa upigane jierewe ndiye usimame katika pego bwana asifiwe utasimama kwa pego aje kama huerewi bwana asifiwe lazima uelewe maneno kwa sababu maneno ya mugu si maneno yakihorerahorera yakushukuliwa jujuu e, mi nimiokoka uliokoka lini hmm? na uko na watoto watano hmm? na naumeokoka na hata mwingine unanyonyesha saa hizi hmm? umeacha msee kwa nyumba si msee wako hmm? kama ule mama msamaria si umemwacha kwa nyumba wengine eh? mumeacha kuna mtu ameacha msee wa wenyewe kwa nyumba yake kuna mtu hapa alilala na bwana ya wenyewe na anakuja kwa chachi akisema ameokoka hujaokoka unastahiri utubu dhabi tubu dhabi mgu anachukia dhabi bwana asifiwe roho mtakatifu anashukia dhambi na kuna dhambi unajijua unajijua yale umeteda unakuja unakaa katika nyumba unakuja unakuta worship unaruka hapa mbele unafanya mambo yale mengine na unasema weni, weni wa kanisa kuja kanisa sikusema ni mtakatifu bwana asifiwe Amen. kuja kanisa huja kuja kwasababu ni mtakatifu tafuta mungu bwana asifiwe ukimtafuta mungu na roho yako yote mambo haya mengine yote yataogesadani yako aini mara nyingi tunataka tu, kuwa watu wakuonekana ni naeda kanisa tuache hiyo maneno kwa kwa sababu ni sade, ya study, kwa sababu ni um, bwana asifiwe tuache maneno mshugaji alisema bwana asifiwe bwana asifiwe Amen. jitafute sech yourself sech your heart. Eh. na wapea wakati mm. hakuna kucheka sitaki mcheko the holy ghost is speking now ni wakati wa opertion let him do his work bwana asifiwe Amen. fikiria weni nani fikiria wewe ni nani kama sahizi tarubeta inayesalia utaenda bwana asifiwe utaenda wapi utaenda wapi jiulise mirago ya jehanamu ikifunguka hivi utaingia jehanamu maraika wa shetani watakuwa wamekuja kukufuruta wewe toka ni wetu ndivyo kutafanyika bwana asifiwe Jishuguse. chugusa jsuuse hmm? your yourself hakuna haja hakuna haja ya kupeda ulimwengu alafu ukose kuigia biguni mumedaganyika sana munadaganywae twende tu twende sote juu nyumba ya baba twende sote juu nyumba ya baba niwaapi wameenda niwagapi wameenda munaenda nyumbagani bana sifye ni nyumbagani tunaenda tunaenda tukiwatumekaaj ebu niwauriseswarisa tukiabiwa vila tutuliyo tunatakikana twende tukaone rahisi wetu h kesho kwa mkutano ya kesho eh? eh? eh? eh? eh? president ruto ama the first hy kwa kwahi mkutano dianahudhuria ama dia hapa utakujaje utakujaje utakujaje eh? Utaede, ataheda, atalara, ile duka taeutautagomataaatautaiedkaamaatakuaanaamtamtaaaaajipake hmm? ya, ya, ya, ya kupika Eh? sababu eh? sababu eh? sababu eh? na mungu resho eh? nini atakuja hapa awaogereshe mufurahi muwe excited museme nini murukaruke arudi na nabogad zake na magari yake kubwa na kwako kama hakukua na kitu hakuna kitu utakuta huko atkwasababu metoka kua namafakatia mmepaarakaaara hiyo fifte utaikura siku gapi kuna uga ya fifte Ha? kuna fuga kuna uga ya fft hakuna hakuna hakuna hakuna lakini mungu akikuambia kuja kwagu hmm? kuja kwagu jitakase nitafute nitakupea kila kitu chote unataka hutaki hutaki unajifanya unajua kila kitu hmm? unajua wedie mrembo unajua wedie sijui nini wachaniwambie wakati wa mcheso umeisha wakati wa mcheso umeisha yesu yuko karibu kurudi ebumu jikakamue kama huyu mama huyu mama alisema no no notendemo siwesi tena sio siku ingine leo bwana asifiwe ni nileo mm. haijalishi file ntafika lazima niguse pido lague yake bwana asifiwe nani alimwambia akigusa atapona nani hatukuwa tumesikia ati kuna mwingine aligusa pindo pidolagu rafasi yake akapona nani alimwambia roho mtakatifu bwana asifiwe diyali, diyali. kwa sababu roho mtakatifu kasi yake nikutufunulia kutu, ni mambo yalehatujui bwana sifiwe saahii kama roho wa, mtaka, wa mungu ako dani yako unaweza kuwa huna hata hiyo pesa esa food na mungu mwenyewe akwambie pitia hijia pitia hi jia ukipitia hiyo jia mjiza wako utakutana nao hmm? utakutana na mjiza wako bwana asifiwe Amen. tuwe na masikio ya kusikia tuwe na masikio ya kusikia tutasikiaje tutasikia Tuki, tukitumia wakati mwingi ndani ya yesu hmm? Spend time with God. bwana asifiw wakati na mungu tujiashirie mungu wacha vile anataka kuteda washa afanye kasi yako dani yako washa atoe hizo vitu zimeishi dani yako bwana asifiwe washa atumie kila binu ili atatumia ili uwe mtakatifu bwana asifiwe washa atumie binu zake zote zile atatumia ili ukisimama mbele yake anasema I you my h nakusikia msichana wangu bwana asifiwe eh? mungu mwenyewe akiwa biguni anasema nimesikia kilio nimesikia kilio maraika nimesikia kilio teremka tembea kilifi enda pahari furani kuna mtoto wangu ananiita mm? unakutwa pale huko bwana asifiwe lakini kama humuiti lakini ikiwa hata huna hiyo wakati atakusikiaje na unataka akusikie bwana asifiwe atakusikiaje hmm? lazima tuwe wamama ambaye wa wanaelewa maneno ambaye wanaelewa majira ni gani haya tunaishi hmm? sababu majira si ya jana mambo yamebadilika vile tu mnaona kuna watu wengi wamekuja makanisa mingi zimekuja wahubiri wengi wamekuja maandiko yakanena na yakasema siku za mwisho kutakuja wengi na watakuja kwa jina jinaragu lakini sitakuwa nimewatuma haleluya eh? wewe mbona hufafanui mbona hufafanui sauti ya mungu mbona hufafanui ni nani ambaye ni wa mungu na ni nani ambaye amejituma bwana asifiwe shetani ataleta wake watasimama hawatakuja wafugue baib igine watasimama nahi mm. sababu wewe umefugikana hujatumia wakati na mungu ili muelewane ili umjue huyu mungu ujue ata sauti yake ujue hata vile huwa anaongea time na hujati kwa hivyo hata humjui sokila kitu kikikuja ni mungu kila upepo ikikuja ni mungu mafuta inauswa nimungu ameus ni augusowa mungu, usi, ni, eh, ni auguso mungu. Muna, muna pewa hiki ni mungu amesema mwana asifiwe mwana hmm? asifiwe wana asifiwe wamama na, wa, na, na wa dada tjiashirie mungu tujiashirie mungu na tuamue dani yetu tuache kuchaganyachaganya mungu moja iko hapa ingine iko hapa kama ni kwa mungu ni kwa mungu bwana asifiwe kanisa limekosa gufu kwa sababu ya kujichaganya yaani watu wamefanya kanisa ni kitu ya kawaida ni kama kwdakwenda uh, kwa mkahawa kukura nikama kwenda mkutano ya, ya, ya nini ya yaa ya kanisa ni pahali pa takatifu bana asifiwe tukae watu watakatifu katika jina la yesu tukae watu watakatifu kama utakatifu haitaonekana dani yako hata biguni hutaiona siko hapa nikudaganye ati nikuambie nini nini nini unajua keki ya harusi ukiikura huko ju ata hujuininini huasimewekwa huko juu Inakuanga tamu sana hmm? ukiangalia vile lakini has, unatem, unaenda nakuangatamaakiangaria ialebesaaenda kuikuandala imogesa vitu vingine ukoaa tusikae kama keki a harusi tusikae kama keki ya harusi ati tukikuja kwa nyumba ya mungu tunajifanya sisi ni keki aeuya kfeih tukofeli holi mungu ana hapedi mungu hapedi kujifanya bwana asifywe yk gd bwana asifywe yani huwezi kumuh hi, ku, eh, hiyo ebu sema kwa sauti eh, huwezi kuvi haki mungu bwana asifiwe eh? mi utandaganya unapenda mungu lakini yeye ujue ako hapo kila wakati hatefa unafanya hatefa unafanya jua ya kwamba mungu anaona hebu niwaulise kama wakati huu ukiambiwa umepewa u, umebakisha masaa 4 ukufe eh? uambiwe masaa masaa 24, masa 24. ikigonga ti umeenda atch in yo if ni nini unaweza badilisha ni mwenendo ni kuongea ni nini unaweza ni ninini wachani kuniangalia hivo e. ni nini unajua kila mtu anajijua sahizi kile kitu unawezasema hiki biguni hakiwezi ingia haleluya unasema ha, hapa ikiwa ni hous na hakuna jia ingine lazima niache hiki lazima niache hiki lazima mwingine hata akijiangaria atakuta hana kitu hata kimoja kila kinaweza fugua milango ya biguni na atakuwa akijua mimi sawy to hel haleluya hmm. so siku ya leo kama umeketi hapo sema masi masi masifadhiri hmm? rehema tuseme rehema. Rehema. Rehema. rehema rehema tunahitaji rehema tunahitaji rehema tunahitaji rehema rehema sako mungu ndiso tunahitaji hitaji tuna hitaji rehema baba oturehemu oh, mungu sisi ni wenye niwenyedhabi sababu mm. hakuna hata mmoja abae anaesakoshabi bana sife trmpetikiria aiz hmm? tarubeta itaria hwatunaibawibo tarubta tarubeta iaria tarubta sisi sote tutakua tumenyakuriwa utanyakuriwa nanani utanyakuliwa na wa nanani mtu huja wahieaday withe ujawahi hata fuga sikumoja ndieumutafute hujawahi hmm? fuga siku moja utafute huyu mungu ujue ako aje huyu mama akasema chida sagu na kila kitu chagu leo haijalishi haijarishi watasema nini haijarishi hata wakinirushanisha haijarishi ile kunuka ninanuka lakini leos haiaiihari rasima iyede asima iyede hihari hi, yakutojali rasima iyede hihari ya maneno maneno rasima iyede hihari ya kuruka kwahuyu msenahuyu mwingine rasima iyede usharati rasima iyede hiugoja hi, rasima oh, haleluya mm banasif bwana sifywe uko hapo unaona hisohari unasiona vile siko eh? lazima siede yes. lazima siede yes. lazima ssitokome stok- eh, sitokome katika jina la yesu eh, hasiwesirudi tena oh, haleluya ebu mwambie mungu mwambie miusiniambie sijui sako mwambie mwambie hi, hi hali mungu misi itaki tena katika maisha yangu nataka kuona na nataka kukaa kama maandiko vile inasema nataka kuruka kama mama mwingine vile wanaruka nataka na kuongea kama wale wa mama wengine wanaongea manemo, maneno matamu hata ukimkosea ukimkosea hawezi kukutukana hata ukimkosa hawesikukutukana ata mungu hizo e e hali hizo ebabi mngu hizo abaso unajua we mwenyewe tu ya yakwamba ikiwanahihai siwsigiab azima biguni lazima tuingie kama wewe wew mungu razima wigie biguni uko hapa kwa sababu nataka taka kutakaswo na utakaso wa mungu si utakaso wa kawaida si siuguso wa kawaida aligusa mwanamke msamaria navilema huyo mwanamke akawa aka mutu ambaye amebadilika usiku usikuareo tubadilike