Everybody. welcome here to decompose with your host here eugene emil Yunga and i just want to start this show today by saying happy techtober to everybody and uh, of course this episode is going to be about techtober kuala lumpur mdy techtober is uh, the name that most tech enthusiasts want to know the month of october because uh, techtober ni mwezi ambao makampuni mengi sana na drop products zao. Pia kuna actually, September and October. So September and October. Anyways, I have some interesting, very very interesting events happening this October here to share with you. And uh I am very excited about Techtober obviously as a tech enthusiast. Very very excited to see these new products come out. Kwa sababu kila siku wanavyotoa podkt mpya wana, wanaipush zileion ambazo tunakuwa nazo kwenye simu kwahiyo hizi events kwangu mimi naona ni kama ve impotant eents kuna event za makampuni ambayo yapohapa tanzania inludin like ikaecna lakini ukiingia onlin azipewi uzito kama za makampuni mengine ofourse kwa sabbu haya makampuni mengine ni makubwa so imgona start this off by talking about ininix event which will be on 5 oktober kwayo hii ni mwanzoni kabisa mwa mwezi oktober mwezi huu ambao tumeuanza and uh, eventi hii the hihlight of this event sana sana ni simu mpya ambao anaitoa the ininix zero ultra ambayo inasemekana kuwa itakuwa simu ya pili kuwa na 200 mexel camera yes hii simu ndo itakuwa simu ya pili duniani kuwa na 200 megapixel kamera sasa sijui kama wataweza kuutilize inavyotakiwa kwa sababu again kama inavyopenda kusema uh, the megapixels of the camera do matterbut zina limit yake yni unaweza ukaonameael nyingi lakini algorithm ya ile amea ikashindwa kuzitliz zile meael vizuri ndomana wana unakutaie wanasim na meael 12 lakini inapiga picha nzuri kuiko simu nyingine kuiko teknoenye me 4b tuseme 8 kwa hiyo mambo ni mengi yanayohusiana kwenye the qai of the photo taken na hiyo camera lakini kwao kwa kuweka 0mhii kamera itatokea sana kwenye hizi event ni kamera yalootengenezaaissamsg en mnot sure sana kama soni wana sensa ya smaroe ambao ina 200 mxel please corect me if im rong lakini hii sim ni very excitin kwangu ngoja nianze na spex kwenye spex itakuwa na 180 wthchargin 120 hr waterf disply ina kidoti tu pale juu na pia itakuwa na 200 ml ois camera hiyo ndio itakuwa mainshoter kamera uh, ya mbele bado hatujapata speificatien zake lakini tumeambiwa kwamba itakuwa na chip ya hilio g99 from mediatec ambayo ita supot 5g lakini kuna model nyingine pia zitakuja na chip ya dimensity 920 from mediatec ambazo ni chip ambazo ziko ververy good uh, lakini pia itakuja na kwenye variants mbili 8 gbs of ram o 12 gbs of ram and uh, the storage will be 256gb obviously hii hapa ni a very, very high end phone kwenye lineup yao ya nphnix ile the z lineupis a very uh, expensive and luxuryone kwahiyo hawawezi kuweka chini ya 256gb uh, sijajua kuhusu bei hivyo vyote tutavijua kwenye event uh, tarehe tano lakini pia itakuja navariant mbil 4g na 5g uh, si dhani kama theesaned yawewe kuchukua 4g kwa sababu 5g is red in tanzania omn that is all ambacho wamekisema x kuhusiana na hiyo event yao waliweka tiza kidogo pale twitter wakaposti na pia mi nilipost kwenye my inagram an uh, tiktok uh, about this event <coughs> lakini anauhakika kwamba watatoa na, kwa na simu nyingine in this event lakini hii ndo hhlit yao hii ndo kama, ndo, ndo kama chambo chao walichokiweka kwa ajili ya kuvutia watu kuingia kwenye hiyo event vver excited about this event kwa sababu nix ni brand ambayo e, inakuja vizuri kusema ukweli mimi kasoro naweza nikaisema ipo kwenye the hun0 uh, skin ambayo inaitwa xos kwangu mimi sikubali sana kwa sababu ina lang sana lakini anyways wapo watu ambao ni wapenzi wa nnix so that is an event for you you cannot miss that next nataka niongelee event hii i won't speak too much about it kwa sababu pia uh, hawajatoa too many information about it and this is the google event it will be on 6th so tarehe tano ininix event tarehe sita google event hii uh, event watatoa obviously the pixel 7 and the pixel 7 pro pixel 7a siku zote wanaitwaga baada ya 7 a 7 pro itaanza 7, 7 pro then itafata 7a hiyo awajaitangaza sijui wataitoa lini like lakini in this event 7 a 7 pro also the pixel buds and the pixel watch s so, this all zitatangazwa on the google event ambao itafanyika on 6th uh, another one that iam also mumuch more excited about kwa sababu mimi ni uh, In the ni simu mbili ambazo nazkubali sana kampuni mbili za simuambazoakubaliie ambaoni ha asas mbao i kampuien asaauan anyways this shaumi event willbe on 2 oktober and uh, hii event itakuwa na mambo mengi sana watairelease the redme pad ambao ni uh, tablet hii tablet itakuwa pia na their owna uh, new custom 1 skin ambayo inaitwa mey light i assume itakuwa a lighte version of the now known as mey ambao ni hund skin yao ya kawaida isa really good android skin for me ambayo inachukua inspiration from iphone watingine wanasemaga inafanana sana na iphone but i mean oh, i don't know it looks good it feels good it's good it doesn't matter koma theyare taking inspiration from who anyways pia wata launch there shaomi uh, 12t and the shaomy12t pro So just let me run through some specs for this. Uh, the 12T Pro will have the Snapdragon 8 Plus Gen 1, the newest from Snapdragon, and also the 12T will have the Dimensity 8100 Ultra. These are really, really, really high-end chips, and uh, knowing Xiaomi na wakikawa tatawa sim at a at a reasonable price, they are really good at this. Also, uh, is it a 6.67-inch uh, 6 display, 1.5K? Uh, uh, the resolution is 1220 by 2712. This will be the AMOLED display. Uh, the 12T will have the Dynamic Dimensity 8100, like I said, and uh, the 12T Pro will have the Snapdragon 8 Plus Gen 1. They will both have the 500 milliamp battery with 120 watt fast charging. Yeah man, this is very fast. And knowing Xiaomi, Xiaomi one to like their 60 watt fast charging is already really good. 120 is just next level. Although Infinix wanna 180 watt fast charging in the event for the Infinix Zero Ultra. So, I am I, I, hoping that I'll be able to test some of these devices. You know which one is faster? Like, it, Xiaomi has a really good record. When, uh, they're really good with the, with their first charging. The Xiaomi 12T and T Pro is an 8 megapixel ultra wide camera, 2 megapixel depth camera, and a 20 megapixel front facing camera. Again, the 200 megapixel main camera. itis coming on the 12t pro and the 18 mapixel on the 12t now kuna simu za zamani za shaumi like the shaumi 11 zimekuwa na hii 18 ml and shaumi wako vizuri sana uh, in using all the megapixel of this phone wanatoa picha kali sana sijui watafanyaji about this 200 meapixel lakini i have good hopes for this Okay, in the storage there will be two options for the 12T: the 8GB RAM 128 GB internal storage and the 8GB RAM and 256 GB internal storage. The 12T Pro it 8GB an 256 and the 12GB 256. This one is the high-end model, obviously the Pro. also watatoa the smart bund 7 pro ambayo shiami uh, wana are goo tuceo na hizi smart band ambazo ni, ni smartwach ambayo inakuwa ni ndogo ina zile mainstuff ina in, in only the truckers that you need Not, nothing exra lakini naona uh, kwenye hii smarbun 7pro wameiongeza ukubwa wa screen and it looks kind of really like a smartwatch japokuwa bado ni ndogo ukilinganisha na smartwatch nyingine kama applewatch so tektober is gonna be amazing guys these events are really good events na kusema kweli i am more excited about the inhinix event and the shawm event the google event uh, naweza nkasema kwamba this is like uh, everybody is excited about this and really ni kwamba ni event ambayo watu wengi wanaisubilia kwa ham so probably gonna be a good event and google they know what they're doing i can't uh, wait to see whathe the new chip ya google ita uh, it accomplish kwa sababu chip yao hii walawta sasahivi to na hizi upgrades oizo roll out kwa pixel 6 devices i mean that chip is on fire uh, not really top of the line lakini it's good for what it's worth it's good it's a really good deal And also kuna tetesi tetesi kwamba samsong will be doing another event the unpacked part 2 obviouly thealredy did the event unpacked uh, early this year lakini like they have a history of doing another part 2 in tctober sijaona sehemu yoyote online ambapo wamesema this will be a fact whila well, sijaona tarehe sehemu yoyote lakini like last yer walifanya unpaced part2 and, and i that unpac par2 is when wl well, anounce zfli 3 kwayo is a zfli 4 coming soon i donno but it looks like it and its promising uh, so well see lakini samsang wana rekod ya kuangusha tu simuyani yani hata hiyo zflip 3 bado watu wajaizea sana na hawachelewe kukuangushia zfli 4 wako chap sana wa jaman uh, anyways thats been it izo ndo event ambazo you shouldn't miss as a teh lover and izi uh, events zikishaisha that will be next week obviousy am gonna do a, an episode about them and uh, weare gonna talk more kwasaabu like the google event julikani uh, uh, really what they are gonta bring us uh, we don't know a lot about the pixel 7 kama atujui vitu kama megapixel na vitu kama hivo unaeza wakashanga na google na wakadropa 200 meapixel phone kwa sabu tunaona this trend tr sim zoti mpia zinazotoka zinatumia the 200ml ko ivi fenix itakuwa simu ya pili shiaomi 12tpr itakuwa simu ya tatu kuwa na 800 ml main camera and huwezi uh, kajua uh, maybe the google event willbe uh, droping the pixel 7 pro with a 200 ml camerawillbe the furth phone with a 200 ml amea in the world plese hit me up in all the sosios instagram twitter And uh, TikTok, LinkedIn, I use the same name Eugene Junger that is E U G I N E Y U N G A. We can discuss more about this. Uh, obviously, I spend uh, a lot of time discussing tech in Twitter because Twitter is much easier. But even if you hit me in Instagram and uh, any other social Twitter, discuss to Tonga more about uh, the upcoming events. Really excited about these events, uh, and I hope you are. That's been it. See you next time.