imani na maombi vipengele ambavyo yesu alitembea navyo na akatuashia kwamba tutembee navyo kwa hivyo tunasonga mbele katika eneo hilo na najua mungu atatuwezesha kwamba tufikie mahali fulani naona dakika zimeenda kiasi tajaribu ni nisipitishe wakati lakini ikishindwa tutakula chakula kidogo katika neno ambalo ni la utangulizi siku ya leo tuko katika kitabu cha mark, mark 9 marco 9 14 hadi na 9. Mark 9, 14, up to 29 ma 914 pt 29 huu ni wakati ambapo yesu alikuwa ameenda akashukua wale watatu wa karibu naye sana akenda nao mlimani ule mlima tunaita kwa kizungu transfiguration ama kugeuzwa akageuzwa mbele ya wale wanafunzi wake wakamwona katika utukufu wake pale pale wakaja wengine ambao walikuwa wanawasoma katika vitabu vya historia akaja musa akaja Naelia. na eliya nao pia katika utukufu wao na baada ya kuwa pale kwa muda wakisikiza pita kama kawaida akawa na maoni akaona maoni yake ni kwamba sasa mradi wachafika hapo ni kukaa asema bwana afadhali tutengeneze vyumbo vitatu hapa sijui kwa nini hakusema vine angalau kimoja wakae watatu na vingine vitatu akae yesu moja, kimoja musa na eliya kinasema vitatu lakini unajua there ea unaweza kuwa huna mambo ya kusema mbona siu sana aliropokwa tu haraka haraka bwana ni vizuri tengeneze vivo vitatu hapa kimoja shako kimoja sha elia kioja musa mengine ukiropokwa tahujibiwi unaachwa tu hivyo hivyo kwa, kwa sababu gani haina haja ya kubt kitu ambacho hakina msimamo lakini walipotoka pale nina matumaini kwamba walipotoka ndipo alijua kwa nini hawangejenga vibanda pale ndio tukianza huu mstari wa kumi nanne inadhihirisha kwa nini hatuwezi kuikaa katika starehe hatuwezi kuondoka haraka kwenda binguni hatuwezi tukajifisha katika starehe zetu maana kuna watu ambao wanatuhitaji an uanzia mstariwa usomee hapo49biblia yako kama iina 29 uisikize ikisomwa nafkiri hata sijui kama hiyo biblia ya kiswahili ikonayo lakini ile yangu najuu ikonayo ionayo ikonayohata okay, walipowafikia wanafunzi waliona mkutano mkuu wakiwazunguka waki wazungu, waki na waandishi wakijadiliana nao mara mkutano wote walipomwona walishangaa wakamwendea mbio wakamsalimu akawauliza mnajadiliana nini nao mtu mmoja katika mkutano akamjibu mwalimu nimemleta mwanangu kwako pana pepo bubu Ana, na kila mpaga hapo humbwaga chini naye hutoka povu na kusaga meno na kukonda nikasema na wanafunzi wako wamtoe pepo wasiweze akawajibu akasema enyi kizazi kisichoamini nikae nanyi hata lini nichukuliane nanyi hata lini mleteni kwangu wakamleta kwake hata alipomwona mara yule pepo alim, alimtia kifafa naye akaanguka chini akagaagaa akitokwa na povu akamuuliza babaye amepatwa na haya tangu lini akasema tangu utoto na mara nana mara nyingi amemtupa katika moto na katika maji amwangamize lakini ukiweza neno, ukiweza neno lolote utuhurumie na kutusaidia yesu akamwambia ukiweza uiwz ukiweza yote yawezekana kwake aaminiye mara babaye yule kijana akapaza sauti akasema naamini nisaidie kutoamini kwangu naye yesu akiona ya kuwa mkutano unakusanyika mbio akamkemea yule pepo mchafu akamwambia ewe pepo bubu na kiziwi mimi nakuamuru mtoke huyu wala usimuingie tena akli akamtia kifafa sana akamtoka, akamtoka naye akawa kama amekufa hata wengi wakasema amekufa lakini yesu akamshika mkono akamwinua naye akasimama ha alipoingia nyumbani wanafunzi wake wakamuuliza kwa faraga mbona sisi hatukuweza kumtoa akawaambia namna hii haiwezi kutoka kwa neno lolote isipokuwa kwa kuomba neno sawa ni kwa kufunga na kuomba isipokua kwa kufunga na kuomba <coughs> dina hapo tukiangalia jambo hili ama tukio hili ambalo limezungunzwa hapo baada ya kwamba watu wa mungu ani pamoja na yesu wametoka mlimani na kuona maajabu wakirudishini walikuta wenzao wanapambana na hali ngumu hali wasioiweza wale mapaparazi wako pale na wengine nao wako pale wanabishana bishana mwajifanya nyinyi mna uwezo mjifanya mna nguvu mbona basi asitoke amejaribu kote kote manaake kijana huyu hakuwa mdogo lakini tangu kuzaliwa kwake aliishi maisha ya kuteseka na huyo pepo kulingana na ushuhuda wa babake mpaka ikafika mahali baba akajua kwamba yesu anaweza naye akijua yesu anaweza akajua popote nitakapoona mtu ambaye ni mujesu tatizo limeisha akawaendea wale wanafunzi akawapatia shida yake maana anawajua hawa wanafanana na yesu tabia yao ni moja na yesu lakini wakang'ang'ana wakashindwa hawakuweza kumtoa yule pepo na ikawa ni sarakasi siko mapepo hawezi toka lakini walikuwa wamerilaks kama wale walioko mlimani ambao walitaka wajenge vibanda sasa watulie wamefika binguni hawa nao walikuwa na maisha ya kurilaks kwa sababu wanaishi na yesu hata wakati moja walikemewa wakaulizwa kwa nini wakati watu wanafunga nyenye nye mna maana hata kama walikuwa na huruma walikuwa wamekosa maombi na maombi yakikoseka imani inadidimia na tumeona wengine pale alipokuwa kijana ameanguka chini kwa sababu hana imani wakasema amekufa lakini yesu akamwinua akampeana hata akiwa ameanguka yesu wakuona amekufa alimuona tu uko chini akamwinua kabidhi babake mambo haya ya huruma na imani na maombi ndiyo yanatufanya sisi ambao tumehitanishwa na huyu yesu tukae kama yesu watu wakikuona wawe wamemwona yesu kuna wakati mmoja niichangazwa na mtu mmoja maana tulikuwa tunaongea tu kawaida ili tunaongea akawa na ya macho nikamuuliza mbona unaniangalia hivyo kaniambia wee hujue lakini nikikuangalia ninamwona yesu hiyo sichukue na mi tofauti ichukue na mi hiyo tu kwa sababu akiwa natatizo, na tatizo si na nikiwepo kiwepo lina tatuliwa la kiroho si la kikawaida na hata wakati mmoja akawa yuko hali mbaya sana amezirahi ha amezimia ha haiwezekani lakini mpomwita akainuka sasa hii si ama kujisifu ni kusema If you know who you are, you will walk as yu ukijielewa utatembea kama wewe imani hii tunayoizungumzia ina mambo ya kuhatarisha ina mambo ya kusema hivi sivyo nishikwa wakati mmoja nikiwa naenda mombasa kwa mkutano binti mmoja akanishika kaniambia twende chumani babangu amelala anagojea kukata roho Na yuko vile, ikabidi anagojeauataroolioua safari yangu iwe ni yachuma nikifika pale mzee amelala ashakata tamaa anagojea roho itoki lakini pofika pale mgu akaniambia ongea naye nikamuuliza kamuulizaenda wapi wewe. mambo ya nyumbani kwako umeyapanga hivyo nataka kwenda unaachia nani akupangie nikaongea naye pale kwa kipindi mara akafungua aka macho akaangalia akashukua shuka lake akakaza akasema nataka kupelekwa msarani akainuliwa akapelekwa msarani akiwa natoka akaitisha fimbo yake nikamwambia bebu simama chika hiyo fimbo yako hapo katikati shika haya tembea uja hapa akatembea kaja kufika pale palikuwa panaingia juu akasema hebu wacha tushukuliwe hivi viti viwekwe pale kivulini de tukaye tulipokaa yule aliyetumana na yule aliyetuma akasema huyu mzee hata alikuwa anajifanyisha tahakwa mgonjwa mzee mwingine aliye nampi zaidi yangu akasema mwislam akasema najua huyu ni mungu manake nimeviona tokea mwanzo maana ni mkuta yuko pale anagojea sasa hali ishe wanze kutangaza sasa nimefika ikaisha ninayoyazungumza ninakuona wewe ukitembea na imani na upendo na maombi ukifanya makuu zaidi ya vile ninavyofanya kwa sababu si fulani ni kanuni na hii subject inaongelea hiyo kanuni mmoja upendo imani ama huruma upendo tueambiwa tumetoka kuambiwa tu upendo na huruma zinaenda pamoja hiyo huruma na, na, na imani na maombi ni vipengele ambazo ziko ndani ya mkristo isipokuwa uwe huvitilii maanani maana roho wa mungu kama iliyokaa ndani yako hivyo si vya kuomba <laughs> bwana siwe sana hivyo si vya kuomba wanaofanya uganga ndio wanaweza kwenda kuomba lakini wewe ambaye una mji wa mungu hivyo unavyo na vinafanya kazi na haviwezi kuondolewa na hapa yesu alipokuta ile hali aliwakemea kama vile anaweza kuja hapa akatukemea akaambia nyinyi nitawavumilia mpaka lini antiuwe ndi akaanza kazi kasema mleteni kwangu lipoletwa mzee akaulizwa imekwaje tangu lini tangu utoto wake ukiweza jambo lolote mwalimu tusaidie nikiweza lolote yote yanawezekana kwa Faith is aminie again yote yanawezekana yesu amemuhurumia b inawezekana ukiamini inawezekana mwalimu naamini Na nisaidie kutoamini kwangu saidie kutoamini kwangu yaani bahali ambapo nimepungukiwa nisaidie mzee alikuwa maana anampenda mtoto wake ndio maana anatumia muda mwingi akimzuia asianguke kwenye maji asianguke kwenye moto asiteketee asiteseke maana ni mwanawe anampenda hivyo hivyo na shida yake na yesu alipoona ile sarakasi zimeanza pepo amejua ame hapa siku zake zimeisha kamwangusha kaanza kufitika ndiyo, watu kumiminika kws hata kama walikuwa mbali sahii wanataka kila moja ntakawe hapa aone vizuri kana kwamba kuna kufitika kuna kitu utasoma kwa kufitika kwa mtu Na amekuwa akifitika siku zote za maisha yake lakini leo pepo toka zako mish ykeakii o watakuvonawabihpeo katulia, katulia. ndio akab usumbufu umeisha amelala amepumzika shida zimemwishia kini yesu akamwinua sasa wanafunzi nao wakachikwa na mshangao kama vile hata leo hushikwa na mshangao akasema hili atatufundisha atueleza kwa nini kwani tunatofautiana na nini amekuwa akitufundisha tuatembea naye miujiza tuwafanya pamoja naye bona hii imetushinda unajua kuna watu wale wa kwamba pepo wakitolewa wanagojea ile ileras katka jina la yesu wanamsaidia kutoa epo <laughs> anivotuku kanisa zaidi hey. yule anayetoakatk hata hana haja amalize ra ni kubwa la yesu na hata wanapigisha mgushi sasa hawa walikuwa wamezoea kwamba wakitembea na yesu wanatoa mapepo kumbe ni yesu yotoa tu iniyesu alikuwa mwavumilia alikuwa anajua wakati wao acha mtihani utakuja a, akiwa yuko karibu aniposa walipomwendea faragani akamuuza bwana mbona tukaaibika vile kwani tuko na shida gani sisi sipale aliwaambia ntawavumilia mpaka lini hapa wakamuuliza waka, waka akasema mengine kama haya hayawezekani isipokuwa kwa kufunga na kuomba lakini si vile tunavyofunga na kuomba nyakati zako za kuomba kabla yesu hapa hakuomba ama tumeona wakati wote alitumia na kuomba hamna alikuwa ametumia wakati na kuomba alikuwa ametumia wakati na kufunga kwa hivyo hali ikija inampata amenona ameshimba imani ameshimba nguvu ameshimba uweza kwahivyo pale sikung'ang'ana ni kumwambia pepoainaisha sasa ndio wakaambiwa lakini leo kwa sababu tunasoma mengine hayawezekani kwa kuf... isipokua kwakufunga na kuomba mtu akija unashida gani basi tufanye hivi tuchukue siku tatu na kufunga na kuomba alafu tukutane tuombee hiyo hali sa ingine tuchukue mwezi mzima kwa hii shida wapendwa sio mpango wa mungu mpango wa mungu ni tuwe tunaishi hivyo ndiposahali ikija tu, tu deal in ingelikuwa hivyo basi sisi wengine tungekuwa tunaishi tumefunga tumefung meueoansua mwingine tufunge sikuatu assinaona naae siku zingine za wiki fungi zingine zinalaliana as ingekua basi mchungajiha maana siku zote ni hivyo eh, mana sa zingine basi hali kesi zitakuja leo ikuimaliza hii kesho imeingia ingine kesho kuta imeingia ingine you will never eat. na unahitaji nguvu za mwili kwa hivyo ni kuset time hata kama hii kija sitaifungia na kuiombea niliifungia mwaka jana kwa hivyo there is a principle ambayo itatusaidia kutembea katika huruma na hiyo huruma ionekane katika imani na hiyo imani ionekane na katika maombi na hayo maombi yaonekane hatuombei shida wakati imekuja tuna dl nayo tuna, tunaifukuza lakini ikiwa hapo ndio tutaipangia siku za maombi tutakuwa we are, we are running leech sa zingine mambo ni maens kama hiyo yesu aliku lakini twataka starehe starehe si yetu wakati wa kustarehe utakuja yesu hata wakati amechoka amepumzika ametumana endeni mkatafute chakula ndio kazi ya yainjilisti inaanza wakienda huko kutafuta ndio amepata yule mwanamke msamaria injili inaanza inakuwa ilea ile ya marehemu muye ijili ni leo haya hebu tuangalie katika the next jeremay8822 lakini laiti ningeweza kujifariji nisione huzuni moyo wangu umezimia ndani yangu tazama sauti ya kilio cha binti cha binti ya watu wangu itokayo katika nchi iliyo mbali sana je bwana hayumo katika sayuni mfalme wake hayumo ndani yake mbona wamenikasirisha kwa sanamu zao walizochonga na kwa ubatili wa kigeni mavuno yamepita wakati wahari umekwisha wala sisi hatukukuokoka hatu kwa sababu ya maumivu ya binti ya watu wangu nimeumia mimi nimevaa kaniki ushangao umenshika je hapana zeri katika giliadi huko hakuna tabibu mbona basi haijarejea afya ya binti ya watu wangu tunamwona nabii jeremaya ile hali ambayo inaumliza kinachomuumiza ni kwamba kuna hali ya binti ya watu wake anaendelea kuzor, kuzorota ametatizika na analia kwani kuna nini mbona wanachukiza kumpeleka kumzungusha kwa waganga huko na huko mbona wanatatizika kumpeleka kila mahali ambapo hakuna jibu kwani hakuna hakuna tabibu najua tabibu wetu ni yesu je hakuna mafuta the anointing aa not there is the king not there y wajiulize tiba na mfalme mfalume siameuliza amesema mfalme hapo Mmesoma, tumesomewa mfalme yani mfalme mfalme kani basi yani saa hizi tuwe kwamba kama, kama rahis yuko mtu amepona no there is the king of kings kwani hayuko yaani wewe ambaye sa hii unasimama ii oeope ni uwe na kilio why are these a ismssi bona, bona hakuna uzima bona hakuna uponyaji huyu ni mtu ambaye anahuruma analia na huruma hana haja ya kuambiwa tatizo akiliona ni lake tayari mradi limeguza watu wake yeye anakilio moyoni kwa nini yani mavuno yamepita na bado hajapona the e ni kama za huyo kijana mwingine ambayo tumesomba the have na bado hakujaja suluhisho kimuuliza resho anajua miezi kadhaa kabla hata yale ambayo yalifanyika na mwanawe nilikuwa nimemwambia nikuwa nimemwambiahnialmasweli nilikuwa nimemwambia i want to see your sons nataka niwe na kikao because i could see something happening and i could see things were not well note nikamwambia panga wakati i want to have time with your ys As me. lakini kilio hicho cha mungu akililia kwa sababu ya watoto wake known for a long time na kwa sababu ya hiyo kukawa kumewekwa kilioiski wale waliokuweko jumapili chuku akisema nilienda kwa mamake nikawambia bona nasikia wanangu kule mombasa hawako salama alipopiga simu akaambiwa ni kweli nikasema waje na na walipokuja nikasema nimechoka tena Now, don't look at i ninazungumza kwamba tukijiset vizuri mungu atafanya ile huruma yetu ifanye kazi sio tu kwa kanisa hata kule nje mbona siwe sana we are people sisi wa kawaida na mtu asituangalie kama watu wa kawaida na hatuhitaji kwenda kutafuta nguvu mfalme yuko tayari mafuta yako tayari tabibu yuko tayari We are fully but if tunatembea na imani na huruma na maombi maombi ni kusema mimi siwezi wewe ndio nayeweza hili dinalihitaji lakini wewe ndiye unayeweza imani ni kwamba tunakuangalia wewe hatujisimamii hapa kama sisi unajua sometimes tukitoa testimonies watu wanaona kama tunajisifu hakuna cha kujisifia kwa sababu hata inzi hatuwezi kufufua kwa nguvu zetu wacha kufufua hatuwezi kuua kwa nguvu zetu anles uikanyange kwa bahati maana inzi yeye anakimbia na zote akiona mkono wako utamkaribia utamguza akisonga nyuma ataenda mbele akiona utamguza ile akis... yani, yeye huwa anakimbia hivi na nandiposa waingereza wakajua wakati wa ile vita ya fl walikuwa wametengeneza ndege ambayo ilikuwa inaruka kama inzi In any direction na ndio the, the kukaanzishwa e ili wapate waamerika wapate hiyo ndege ikaangushwa wakaiangalia wakasoma sasa inzi yuko hivo sasa sisi hatuna nguvu hata hatayakuwa inzi maana ni mjanja kutushinda ni vile tuisa yake nifupi na mambo haya yako kwetu na yanafanyika ti a unajua ni kwa nini sa una dut you have not put in yourself in yourself a position, uanze kutumiwa na mungu ukihurumia watu mungu atakufanya uvifanya niitwa malindi ko natoka mombasa kufika mavue nikaitwa maindiikabidi Ka, niongeze naui niende kufika huko naambiwa kuna mama mgonjwa nikifika amekufa amekauka kama kuko wa kideri ukiinua kishwa mwili wote unainuka hata kwa sababu alikuwa alipopatwa na hiyo hali alikuwa amevua nguo zaute amelala ikawa sasa hata hana nguu kawambia sasa daishu is, afunikwe tu yeah. tutaomba akiwa hivo hata ukijaribu miguu amechikanisha hivi wezi kitoa kawambia ache ni kusumbuka hiyo sio shida yetu mfunike tuombe haja yetu ni atoke na, pale si kuomba bwana tuhurumie bwana tusaidie bwana tuone hakuna hayo hayafanyi kazi bwana sive sana achana na maombi aina hiyo alikuhurumia kitambo hapa ni usimame in the of christ utangaze vile unavyotaka kutangaza vile unavyojua ni vy la kwanza ni mkabili huyo mungu mwenyewe kamwambia mungu sikiza mimi nimeitwa kuna mama mgonjwa sikuitwa kuna mama amekufa nije nitangaze kifo kwa hivyo huyu tuelewane huyu tamlegeshasa nikaanza and i was serious let me tell you something. god wants serious people I'm in the pulpit speaking these things and I know it is true kama vile, vile, vile nanii yohana alisema tuliyasoma jana alisema ushuhuda huu wa mambo ya kifo cha yesu na maji aliyomtoka anayenena alishuhudia na anajua ni kweli kwa hivyo as isaden i seose thinimnotame imnot fu beause i am not lyinm speaking what i, what I met a kamwambia huyu siwakufa sitangazi kifo hapa sitatangaza kifo kwa hivyo huyu ni afufuke na niliposema hivyo wale nilikuwa nao moja kwanza bwanake akashikwa aka na kausingizi huyo kalala shbrumu nyingine ile niko naye basi pale nikawambia sitaki utamke chochoti maana sikutaka hiyo katika sikutaka hiyo serious serious business business the the prayer we are talking about here is serious business. The faith here is serious business iisk kile unajua kinakuja na nipoanza kuzungumza kambia pepo sasa hapa niwende of death you have to live tuliambiwa hapa juzi ni jana kwamba tunafufua wafu lakini in the name of christ na tuliendelea ikifika nusu saa akafungua macho bado hajapata nni unajua sasa hapo mwili bado hauja alafu akaanza kuangaliagai sasa ile, ile, ile stiffness ya kideli imeisha sasa akaanza kuangalia hakuna masaji tumefanya akaanza kugeuza kishwa nipoona anageuza kishwa kamambia msaidizi wangu sasa mi nakushikia na kushikia leso umvalishe apelekwe hospitali akatiwe maji maanake kuna vya madaktari situmeambiwa kuwa tabibu si yuko haya kamshikia leso haya akamvalisha vizuri kenda akamcha bwanake wakamchukua kapeleka hospitalini katiwa maji dont ignore medication pale kwa medical services ichukue hivo na katiwa maji na akiwa huko ndio sasa akayazungumza yote vile hali ilivyokuja akasema huko, huko mimi hata nicharudi kilifi kasema nilienda kanisani fulani huko nipoenda nikaitishwa sadaka mtoto wa miaka minane fast boni wake alikuwa miaka minane lakini kulipokuja maombi nyumbani sadaka ikakataliwa ndio akawa ni aende aendi maanawakija kushukua ni mpaka washukue saa zingine mi nashangaa hawa watu wanajihangnya waweza kwenda ukifikiria utapata sadaka yako ikikataliwa ili ameofa unaenda wewe ni kweli isno wengine wameenda kwa sababu walijiingiza huko huyu mama yuko mpaka leo And we are well able to do it lakini mengine hayawezekani isipokuwa kwa kufunga na kuomba na ninaongea naongeza compassion maana kama huna huruma utavifanya kibiashara ile imefanya watu wengi aedi klini wamama wengi aedi klini we nawe hapa kwa nini nii ilikwako mimi man kemewa kemewa kama huna huruma basi haitafanya kazi lazima umhurumie yule mtu katika hali ile ambayo anapitia ujiingize hapo kama jeremia ukiwe kama jeremia utalia pasipo kuambia ulie utaomboleza pasipo mtu hata watu hawelewe unaomboleza nini yeah. si ile maombi ya saa tisa ya usiku wakati watu wamilala kila oja anashuka kwamba umeanza maombi athecee ambay uhut aia mahali pamoja tu yesu alipasa sauti ni wapi hapo yeah? toka nje huo kwingine hata ungejua watu wanatolewa nje watu wanafufuliwa because it is the person be the person if you dont become the person you cant do the business uwe mtu huyo ufanye hiyo kazi ya yesu maana ye mwenyewe ndie alisema mambo ninayofanya mtafanya na makubwa zaidi mtafanya kwa hivyo we should exceed why is it we are not going beod jesus iye mweye alisema ninayoyafanya mtafanya na makuu zaidi mtafanya kama singekuwa amesema yeye singesema hiyo lakini kwa sababu alisema yeye naisema kama vile nimesema amesema mengine hayatawezekana isipokuwa kwa kufunga na kuomba nami na si kwamba prayer and fasting after the situation has come pre prayers and si mambo ya siku tatu muulize mama hodari nikuwa nio na niona binti yake tikuwa na mchambua ameisha kabisa kamwita nkamuliza bona uyadota yu inao yuko hivo kanaambia ah, ni kule kanisa naenda basi tafuta kazi miongeza siku saba ongeza wiki ingine mpaka nyumbani wanakosana na mume upuzi jameni upuzi wamaombi wakati yani ende msichni ukakate mt wasabau una o dyambtkama uweki fimbo utaenda kutafuta fimbo wakati yoka yudanituafndishanatuondeefimbo no, niiwe iko pale ili kama kuna jambo the spot. Ready. Na rungu yako Laki kama andi utaenda kutafuta kutafutaataweza hey, kuja kakuta mtoto amshauma ameshaumwatayawe uko mstuni ukitafutaukishikamtkatafunjika tafuta kinginekitamboupate hey, mti mzuri yos, yani, siku saba from today sitaki kusikia unafunga stop fasting arai ra Pray sita kukataza lakini a sitaki kuskia round wakati hafungi hafung ami simaaafuniaaa tu ianoyakaitwa kazi pwani kaniambia basi mimi hata sijui kama ntaweza wee na utaweza kazi ibnenda kafanya kazi Akane? na akafanya kitambo atoke alikuwa yeye amependeza kutoka huku kurudi kwa bwanake kazi ingine inamgoja baadaya hiyo nyingine mpaka akasema sasa dadii sitaki kazi nataka kufanya biashara haya akafanya mpaka leo anafanya biashara bwanasia hakuna mambo shika dawa hii itakusaidia no we are doing the business as people the children of lights we are not the children of darkness kama wana wa nuru tutavifanya na vitafanyika in james zingine sitamaliza nitaiziendeleza kesho james cha 520 532 kuna mtu miongoni mwenu anayeteseka na aombe ana moyo wa kuchangamka na aimbe za mtu wa kwenu amekuwa mgonjwa na awaite wazee wa kanisa nao wamwombee na kumpaka mafuta kwa jina la bwana na kule kuomba kwa imani kutamuokoa mgonjwa yule na bwana atamwinua hata ikiwa amefanya dhambi atasamehewa basi ungameni dhambi zenu ninyi kwa ninyi na kuombeana ili mpate kuponywa sala yake mwenye haki ina nguvu nyingi na hutenda mengi eliya alikuwa mwanadamu mwenye tabia sawa na sisi akaomba kwa bidii mvua isinyeshe na mvua haikunyesha juu ya nchi muda wa miaka mitatu na miezi sita akaomba tena mbingu zikatoa mvua nayo nchi ikazaa matunda yake ndugu zangu mti yoyote miongoni mwenu akipotoka mbali na kweli na, kurede, na kurejeshwa na mtu mwingine jueni ya kuwa yeye amrejeshaye mwenye dhambi hadi akatoka katika njia ya upotevu ataokoa roho ya mwenye dhambi kutoka mauti na kufunika wingi wa dhambi kwa hivyo pale tumeanzia ni kwamba kama mtu wa kwenu amepatikana na shida 3a eh, aombe lakini sisi tunasema kama amepatikana na jambo aende kwa mwombezi ama aje tayari sisi tuko na jibu you are weakening that person unamfanya kuwa awe dhaifu kiasi cha kwamba hakuna anachoweza kufanya tukaambiwa hapa kiumwa na kibindo mpaka pasta. A weak church astadhaifukias cha kwamba haiwezi ika, ikafanya chochote wako na they have have a giant people now have prayer warriors mpaka wengine wamejibrad sisi basi tuko kikosi lakini hicho kikosi mi ukiniambia tuko kikosi cha waombezi nakumbuka kile cha wana maana kilikuwa kikosi hicho lakini kilipambana na mambo jiani haimanishi tuwezi kuungana tukaomba manake tunaungana na kuomba lakini hatuko kikosi cha maombezi washa mtu aombe mwenyewe na kama imeshindikana hawezi awaite wazee wa kanisa kanisasi waje wampangie siku tatu za kufunga na kuomba wamwombee tayari na kumpaka mafuta si ile ya kuuziwa mafuta akajipake A-a. lakini huyo ya mafuta msiniulize kwa nini siku hizi nilikataa yako pale lakini ikiwa imefanywa ndio dawa sie dawaokamitsamehekasabau watu wamefanyat mafutadiod inakuelewa kwamba ni ishara kwa hivyo si wazee wapange siku za maombi ili akombolewe ikiwa wakati amefika tayari hamwezi jueni hamwezi mbwana sana kuna magonjwa mengine time lakini there is a that can come na mungu akawambia shamalizi kwambia hiyo usiendeleeskubuk yeah. ni kesi gani utenda kuomba namngu akanaambia amesikia chaskia kisema ameskia si amesikia bado you There is naambia nimesikia kama mesikia, yeah. Sasa kama amesikia umeambiwa everything is ready naisha hmm. wazee ni waombe akiletwa kwa sababu haiwezekani waombe a prayer of faith not a prayer of sight wengine tuombe na tumwambie mtu sawa tumesikiza roho ametujibu enda kapumzike enda ukale vizuri enda ukatumie dawa zako vizuri na ukaye na imani ya kwamba mungu ashatenda maana tumeomba mpaka tukafikia rest si kwamba asa tukae hapa tuangalie ah, ah, ah. wasikiaje Aa, that is not our business. our business business to to pray until we come to a point of rest ukisikia umejibiwa achana nayo maana mungu ashajibu sasa wale walioenda makarangeni wakafuatwa na habari kuna kuna mwingine tena ako, ako mombasa naye hawe, hawezi kujifungua sasa wangepanga aya basi tutumie tikiti tuende tukamuombee eh. wakati ambapo ni hapo hapo mambo yawe sasa mwanze kupanga ah, bwana tuondokee mambo mengine dini hiyo siju hata ilitoka wapi lakini when you study in faith jambo hili limeletwa kwako na ni lako linalo yaishie pale na inakuwa hivyo bwana asie sana na tunaona kwamba katika hali hii tunawambiwa hata washa hiyo washa, washa hata magonjwa hata yule ambaye ametenda dhambi na tukaona tukamwendea eh? ametenda dhambi tukamwona tukamwendea tukamwambia bwana we eh. bado kuna huruma ya mungu bado kuna nafasi yako na tumzungumze naye eh. we that person again tuzungumze naye eh, aelewe akubali atubu tuombe ameregeshwa tunaambiwa kwamba unaokoa nafsi na mauti na kufunika wingi wa thambi nlemti uko huru na hiyo ndiyo yetu jamani pamoja na kuponya kama ni kuenda kuponya angalia sasa mambo ya ombezi hata kama wewe unalewa boro vmeshafika na fungu lako hata kama umzinzi bora umefika na fungu lako hata kama umwizi bora umefika na fungu linalotakikana kiingilio eluama una wanaambia basi naenda katafuti ndiouchi yetu haiko hivomamanjuomb