minaimekonda bwana siviwe si wewe kutu, kutuambia lakini tumeona na sisi si kwamba tu tuliambiwa tukapigiwa simu kuna kongamano tumeona na macho yetu kwa hivyo unaposema ya kwamba kuna watu walifunguliwa ni kitu si kitu cha kuambiwa lingine alipunguzwa lingine ni vile umeona na macho yako una sababu zote sasa za kuchukua hiyo hatua ya upendo kumpenda mshirika kumpenda mchungaji watu wengi huwa wanawachukia wachungaji maana wanaongea maneno ambayo uliyafanya jana na ni hivi tulivyosikia tu roho mtakatifu akamwambia mama na mumee wanapanga kitu mm, wanapanga huko na akija ashajua mimi nami mume wangu alipokuwa ameambiwa chukua jina achukue jina langu alipeleke kwa mtu ambaye atapeleka tanzania mimi niwende wazimu basi akachukua kweli lakini hakuchukua agnes kabuka mara anajua kabuka pia ni yeye atakuwa humo ndani akaandika agnes umazi jina langu la pili mm. ili yeye asiwemo akapeleka lakini namshukuru yesu kwa sababu wote waliopelekewa hilo jina tuliwazika wewe kama umesimama nasema kusimama kama umesimama na yesu hurogeki wataroga lakini vinawarudia maana vikija kwako vina baus maana ni kama chupa maji yako ndani hata kuku atakekuyanua yale maji hayapati wewe ni mboni ya jicho la mungu hugusiki siwiwe na mtu chochote usiwiwe na mtu chochote nasema usiwiwe na mtu chochote ila kupendana tunaambiwa hapo chini upendo upendo ndio utimilifu wa nini wa sheria katika sheria zote zimejumlishwa pende jirani yako kama nafsi yako basi vile nafsi yako anavyoipenda jirani umpende hivyo kutakuwa na ubaguzi kutakuwa na kusengenya kutakuwa na kujiinua kutakuwa na na jicho la, la kando yaani anapita amekuja atuonyeshe basi ni vile alipata jusi aliyekuambia nimekuja kuonyesha nani nimevaa kujisitiri mnanipata hiyo, hiyo picha ya mwanadamu haswa mama mama huwa wana maneno mengi hata kushinda waume fadhali waume mambo yao ni machache machache lakini mama mama ndiposa kila mara y kongamano lila wamama kila mara y kongammana ndio ambao walidanganywa pale bustani ya eden eh, mumeambiwa msile akaliangalia lapendeza akakula tena akamwita ndiposa mara nyingi wanaume ukisema leo hapatoki mtu hapo atazunguka kibaki hapo zunguka akibaki hapo atazunguka hapo hata atakasirishwa na watoto lakini hatoki maana umetamka hapatoki mtu leo maana midomo yetu ina maneno mazito nguvu zetu ni za midomo si zile za ngumi hawa wenzetu walipewa zile za ngumi lakini mama naye urembo wake huko tofauti niposa usiwiwe na mtu chochote isipokuwa kupendana mpende tu mpende mpende jirani mpende huyu yesu akuachilie aku huo upendo wa yule anaekukathirika wewe upewe nguvu za kumpenda mambo mengine ni magumu jirani wengine wana mambo ya tofauti watoto wengine ni watukutu nakumbuka mtoto wangu mmoja wa tano akawa amemaliza fm mwenye darasalasaa maliza fm sasa ni aende university ama college vile anavyotaka yeye maana masi zake zafaa akaniambia mimi nimepita miaka kumi na nane kwa hivyo ni mkenya mimi ni mtu mzima huwezi kuniamulia acha na maisha yangu kama ni mwanamke ambaye alisikia kuudhika yaani huyu hajui yale ya baadaye siku hizi kazi mpaka uisomee ndipo uipate enji zetu sisi za kufanya kufatwa nyumbani zilienda saha hii ni uwe na kazi tena sikua kuangalia mtoto wa mjomba ni kazi maksi zako ziwe zinakufanya zinakufaa ndipo uende huko mbele lakini hachana na mimi kweli ikijaribu sisiwezi wezi anaiweza ni nani ni mungu sasa nikawa kumtafuta mungu miaka mitatu mji wa kilifi hapa namtafuta na mungu kwa ajili ya kijana yule kijana mzuri amepita vizuri miaka mitatu amekaliwa na mwanamke wa kiislamu hapa kilifi amekaliwa eh, na hatoki hata krismas hatoki simu yangu hashiki na wala hataki kupigiwa simu hata akienda mahali akirudi bado hataki na hata akionekana huko stage yule mdugu yake atakayemwona nenda na rako menielewa vile namge okay. nenda na yale ambayo yamekufikisha hapa ukaenda ukanitaja huko Ue, utanijua asa no hawataki kujulikan ni kunyamaza mulimpeza lini jamani nafikiri yuko hapa lakini limpeza kitambo maana hakuna anayetaka kusema nilimuona miaka mitatu tumbo liliuma mpaka likatulia lakini asante kwa yesu hakika huyu yesu nimuweza yesu nimuweza nikiwa hapo ofisini tu ananipigia simu huyu ananipigia simu leo bwana yesu asifiwe amen wewe. Aa, ni nani ni mimi mtoto wako wa tano una nini niliokoka juzi hasa nilikuwa nataka kukuomba msamaha ulikuwa ukini wazia mazuri mimi nkawa nawaza sikuelewi niandikie message sikuelewi niandikie message meseji ndikamameseji ya kusknakusnasoma sasa unasemaje ndio sasa nimeona nimeonaasa mese- unasemaje naja nikwambie kufika hapo anapigia magoti pale aingie na magoti kwa ofisi kamwambia mimi si mungu nilijua kwamba wee mtoto wangu uko salama shetani ndio alikuwa ameingilia kati kaingia ndio analia najua sasa nitakuwa nimekupotezea wakati lakini sasa nataka kwenda soma Aa. mdogo wake anamaliza huko eldoret yeye ndio anataka kwenda kamwambia bwana nisaidiye maana ulisema tusamehe tena kabisa ikawa hivyo dogo wake anarudi ashamaliza kusoma anafanya kaunti za hiyo msichana yeye ndio anaenda lakini nashukuru saa hii anaposimama kuhubiri machozi yanakutoka huyo kijana asena kumbe dhahabu nayo mpaka aipitishwe kwa moto haiwezi kuwekwa tu hapa juu ah, niipitishwe na iyeyushwe ndipo iundwe kitu cha mfinyanzi anataka wewe leo uko hapa umepitishwa kwa moto uwe chombo ndani ya nyumba ya bwana siwiwe na mtu chochote isipokuwa kupendana musiwiwe na mtu chochote isipokuwa kupendana pendo halimfanyii jirani neno baya na pendo ndiyo utimilifu wa sheria hata kule kusema usiuwe usizini usitamani na ikiwa na ikiwa sheria amri nyingine yoyote hiye imejumlishwa zote nataka nimshukuru mungu hili kongamano limenisongeza hatua nyingine mbele zaidi binti yule vila alivyokuja kwangu hata saa hii nikimwona naongea kuna mulungu kuzu iliwekwa makusudi maana yule angekuja hapo lakini iliwekwa makusudi yeye ameingia na ameingia bila handbag ameingia bila nguo ameingia kutoka warabuni hana simu hata nikamwambia mume eh, kumwona akiingia hivi mzima siniushukuru maana bila simu bila nguo ile aliyokuja nayo ni hiyo kushukuru kuna mmoja ambaye alienda ubaya ambao sasa hivi watu wanaofanya wengi ni kwamba kuenda kwake huko warabuni hanahitaji hata maombi hata anafanyakuu utamsikia alisafiri alisafiri kikienda kikiumana yesu yesu yesu kama nikiondoka namtanguliza mungu yale mengine yote ningepukana nayo siwiwe na mtu chochote isipokuwa kupendana twende hapo mstari wa kumi na moja mamii panasema habari ya wakati tuendelee nam tuki tukiujua tuki wakati mm-hmm. kwamba saa ya kuamka katika usingizi katika mm-hmm. usingizi mm-hmm. imekwisha kuadia mm-hmm. kwa maana sasa uokovu mm-hmm. wetu ukaribu nasi Kulip, kuliko tulipoanzia kuamini mm-hmm. usiku umeendelea sana yes. mchana umekaribia basi na tuyavue matendo ya giza mm-hmm na kuzivaa silaha za nuru mm. kama ilivyohusika na mchana na tuenende kwa adabu mm-hmm. si kwa ulafi na ulevi mm-hmm. si kwa ufisadi na uashirati mm-hmm. si kwa ugomvi na wivu mm-hmm. mm-hmm. bali mvae bwana mvaeni bwana yes. mm-hmm. yesu kristo wala msiangalie mwili msiuangalie mwili hata kuwasha tamaa zake bwana asifiwe amen hapa pananiambia panakuambia mpendwa tuangalie wakati wakati tulionao sasa ni nyakati za mwisho wakati mgumu tuangalie wakati na no, ukiangalia wakati huu tulionao sasa utajua hizi ni nyakati gani ndio inatupasa inanipasa nizidi kusonga zaidi kumtafuta kama mama unastahili sasa huzidi kusonga kumtafuta kwa sababu ni nyakati za watoto wetu ndio wanachukuliwa na nguvu za giza mao waume zetu ndio wanachukuliwa na nguvu za giza na anachukuliwa ana, ana, ana na chakula tu anachukuliwa tu na lolipopo anachukuliwa tu na viazi mtoto na ukiongea akushikie kiuno kana kwamba ni yeye alikuzaa katoto kadogo tu juzi tuliombea kengine kanaitwa joseph anasoma ganze prima ah! yani vyasikitisha s- watoto wetu wanachukuliwa mama tuangalie huu wakati ni wakati sasa wa kupiga magoti kumulilia watoto wetu wapone kumlilia waume zetu wapone kulilia viongozi wetu wapone tulie hata kenya inahitaji maombi ya mama kenya yetu inahitaji maombi ya mama hao magavana ni viongozi wakubwa kama hapa kwetu kilivi tunasema yeye ndiye rahis wa kaunti hii anahitaji maombi yako mama wote wanahitaji maombi tujue huu wakati wapendwa ni, ni wakati mbaya ni wakati mgumu jioni tu kama wona shughuli zako pitia pale pwani university una shughuli zako pitia tu pale utaona watu wanapotembea uchi uchi kabisa uchi kuna wengine wana wanahayahaya wengine hata hawana haya kabisa utaona vile walivyodunga sikio karibu mara mara sita huku na huku pua imedungwa mdomo amedungwa hapa amevaa dont amevaach my stomac hiki kitovu kina kipuli utaona yani kila mahali pamedungwa unashangaa kuna lugha inasema my dress my choice tumeisikia my dress my choice watu wanaenda uchi yakati ngumu hata unajiuliza wavulana wataoa wataoa vipi eh? Una, unajiuliza ni wewe na mimi tujue huu wakati tumtafute mungu kanisa lipone tumtafute maana bado anapatikana bado anapatikana isaya 5s 5 natuambia hapo sita tmtafuti kwa bidii maana bado anapatikana tukiujua huu wakati sitalala usingizi mpaka asubuhi juali nimetoka maana anajua huu si wakati huo tena ni wakati wa mimi niamke na mapema kwa kumlilia mungu kwa ajili ya nchi kwa ajili ya viongozi kwa ajili ya wagonjwa kwa ajili ya chokora kuna vijana ambao najua ni wamama walitunga mimba kama nilivyotunga na yule wangu wakazaliwa lakini mazingira imewabeba wako kwa majaa wanaokota viazi wakiosha na maji ya sui ndio wanachemshia pale hapo hapo wanawasha mipira wakivuta haa wanahitaji maombi yako wapate kukombolewa kama mama ni sikitiko kubwa kiona huyo kijana eh, sini kijana kama fulani yule vile alivyo hata kilifi hapa kuna vikao vyao ukiwaona eh. vile anavyotembea nguo zimeshuka mpaka huku sasa anafanya hizi ili, ili siteremke ndio an, an, an, anatembea ya, wasikitika nywele utasema ni vipuli lakini kumbe ndio fashion yani nguo ni unfinished nyingine hata yani unashangaa unasikitika moyo unasikia ukitembea kama unaenda kwa charua mai hapa ndani ndani wale wanaojua kilifi ukifika pale utasikitika utasikia kulia maombi tuujue huu wakati watoto kama wale wataoa nani watazaa nani watakuaje bila maombi yako tuujue wakati tuujue wakati ya kwamba saa ya kutoka kwa usingizi imewadia usiku umeendelea sana na mchana umekaribia na kama mchana umekaribia tunaambiwa tuyavue yale ya giza na tuvae ya nuru kisha tunaambiwa tuenende kwa adabu panasema hivyo mahali hapo hebu endelea mchanausiku umeendele, umeendelea mchana umekaribia twende hapo kumi na mbili yeah. usiku umeendelea sana uh-huh. mchana umekaribia uh-huh. basi na tuyavue matendo ya giza yes. na kuzivaa silaha zahacha hapo tuzi- tuvue matendo ya giza tuvue matendo ya giza kwa nini mama uje hapa naunadanganya mwanamume wa mwingine acha napoacha umeponya nafsi yako kwa nini uwekwe kinyumba nami ninachojua najua huyu mungu wetu akamtuma yesu kwa ajili ya mimi nawewe tupate ukombozi anaua kiu zote ninamjua anaua kiu zote acha napoacha nafsi yako imepona na hata mwanamme wa mwenyewe pia nayeatakuwa amepona mwaka juzi tu 22 korona ndio imechacha sana 22 pita pale vibandani ama moja ananita ananiambia njoo nahitaji maombi vibanda vya nguo vya kushona pale joo nahitaji maombi maombi gani niambie basi anasema kuna ki, kitu ambacho kimenisinya kuna mwanamme ni mzee wa kanisa anakuja hapa naangalia kitenge nzuri hii ni pesa ngapi elfu tatu mia tano analipa patakuja mama utamshonia dress naenda mwanamume wiki haitaisha mama ndio anakuja e, nilikuwa nimetumwa hapa oh ni wewe haya basi kitenge ndio hiki anaenda saluni mzee huu msongo huu unaitwaje sijui ni abuja pesa ngapi lfu mbili mia tano analipa kutakuja mama tamsonga huo hawaonani hawashikani wakaonekana barabarani A-a lakini hata kama hautaonekana naye lakini bado ni nini siniuhesheraki kuone wana yejeri ela mbona unamgurira huonekani na yeye ye kweli lakini mbona wamnunulia wamwitaje sasa niombe vipi omba kama nikufichuka vifichuke ajulikane ama asije tena hapo nilimwambia bwana na kushukuru kwa sababu ya huu ujumbe lakini mimi ninachojua ni kwamba kama huyu ni mtumishi wako una la kumfanya mpaka ajue ya kwamba ye ni mtumishi wako kaomba hivyo kaondoka lipopita tena nilimaliza muda mrefu hata siendi maana nasikia kusinyika yani Niki, mimi nikipewa habari za mtumishi wa mungu na anafanya maovu Ah, moyo wangu huwa nasikia ni kama n yani, navoaye mulungu anisaidie maana hilo huwa naliona kwamba hata afadhali yule ambaye yuko duniani tayari yeye anaogelea maana bado yuko huko wewe ambaye ushajua utamu wa yesu ushajua roho mtakatifu anatembea vipi ushajua njia zako ni gari alafu ndio wewe unarudi kule maisha yangu huwa nasikia hey, mulungu mwonere mbasi mupiganie mtetee Ah, mwezi mmoja vilijulikana sikuomba vijulikane akini lakini vikajulikana hata mwenye huyo mke akamwambia nataka uchague utaongeza e, huyu ama utanipa huyo wako na huyu huyo mume mwenyewe huyu anayenunuliwa na kupelekwa kwa kusukwa mumewe akamwambia huyu wa kanisa haya niambie mawili kama utaongeza awe wapili ama uchukue huyu unipe huyo wako tubadilishane vilimshinda yaishe yaishe yaishe yaishe mwanamume anatoa machozi yaishi sijui kama yaliisha kweli kama lakini hawaonekani tena hazinunuliwi tena akatumwa Sini, sini, sini shetani ameingia si sindivyo jina hata ukaitwa james mimi ni agnes lakini hilo si jina la kunipeleka mbinguni yesu kristo mwanay mungu pekee naposikia sauti yake na kutenda yale ambayo nini yatende hapo ndipo niko salamu waweza kuitwa yohana wengine wanajivunia hilo jina maana hata ndiye ambaye alimbatiza yesu ni kweli lakini hiyo yohana peke yake haikufikishi meri ni yeye alimzaa yesu lakini hiyo peke yake haikufikishi ama kuwa na cheo ati ni mwinjilisti tumeona wainjilisti wangapi bwana yesu tubu dhambi na kuwacha tubu dhambi na kuwacha mume wa mtu ni wa mtu kewa mtu ni wa mtu kama huna mungu alijua anakuongeza nguvu ya kusimama uwasaidie wale ambao hawana waume maana wewe ushujaa ili uwasaidie na wewe ambaye uko naye umeonekana bado wewe umunyonge mpaka uwe naye ndio unaishi na katika kuishi kwako saidia hizo mareji ambazo zinapotea naposaidia mungu anakuinua hatua nyingine mbele maana kuna wamama wengine tasijui kama ni hapa ama ni wapi lakini hawana heshima na waumeza lakini tujue wakati huu ni wakati mbaya ukimshika tu hivi ataenda ni wakati mbaya wakati wa mama kumtafuta mungu ni sasa huu ni wakati wa mama kumtafuta mungu maana usiku umeendelea sana nimesikia hiyo neno sana usiku umeendelea sana na kama usiku umeendelea sana mchana umekaribia sinivae hiyo nuru nionekane kuliko huu mchana mimi nenenena giza ni silaha za nuru ili nipate ushindi mwisho anasemaje hapo mm-hmm. ilivyohusika na na mchana un tata asifiwe bwana asifiwe kama ilivyohusika na mchana nienende kwa adabu yani nienende kwa akili na huu uokovu uokofu si jambo la hohehahe kwamba nitaenda vile navyotaka mimi ni niende kwa adabu niende kwa akili nikijua nilicho nacho ni cha maana nikijua kilichonacho ni cha thamani nikijua nilicho nacho ni cha ushindi nikijua nilicho nacho nicha ni mwangaza niangaze wengine wanapoangalia wasinione wamwone yesu watu watakucheka kubali kuchekwa unnay <coughs> you know hata ni kama huyo yesu akizaliwa alikako hata kama sikua lakini najua alijua mimi ntakua nita mkofu suasi sikua alipozaliwa kweli sikua maana miaka elfu mbili ni mingi lakini ninachojua ni kwamba alijua mimi nitaokoka naniwe vil l a nguvu ziko uweza upo lakini wale wanaopewa ni kama saidia na kalamu, mami ninampatia yule ambaye niy astahili kuwa apate usishike sasa huyo mungu anafanya hivo usishike sasa yeye amechoka kunyosha talanta ndio hii watu waponywa kupitia wewe watu wakombolewe kupitia wewe lakini kama hakunyosha ule mkono atakipata hii kalam ndiposa talanta zimelala hapa kazi ya mungu imelala hapa kwa sababu ya uvivu tujue wakati ya kwamba usiku umeendelea sana mchana umekaribia tuendende kwa adabu si kwa ufisadi wala hapo panasema kitu hapo si kwa ulafi Sa. na sika he. ah, hebu nyamaza hapo si kwa ulafi wapendwa kuna wamama wengine ni walafi kishaokofu akifika kwa shughuli sisemi hapa lakini kwa shughuli utamwona yeye diyewa kuonja chumvi hapa kuonja chumvi pale kuonja chumvi pale hata ukifika wakati wa wa chakula cha gawanywa ameshiba tena sahani yake atapate ni arafi kama vile anavyong'angania chakula angeng'angania hili neno angekuwa mtu wa thamani sana mtu wa mana sisemi wewe lakini liona mahali anaonja ende kwa sufuruia hii nakuonja basi usione nikitoani naonja akaonja sufuria ile akaonja sufura ile hizo nazo zimechemshwa vizuri hiyo vizurihiochai kwani imekolea sukari akitoka pale ananyiririka lakini akijua kuna mama ambaye hata mavazi ni shida atamwangalia tangu anapookota kwa kijiko anapochota hiyo chakula mpaka jicho anamwangalia mpaka maana anamanya ukalakavipata simwangalie hivyo hata kama kwake hali akija hapa ni ale maana hapa nipa baba ambaye ni tajiri baba ni tajiri kuna wengine wana tabia ambayo si nzuri tu ujue huu wakati ya kwamba usiku umeendelea sana na mchana umekaribia tuenende kwa adabu si kwa ufisadi si kwa urafi kama, kama wataka kuwa mlafi uwe mlafi kwa neno la mungu kila mtu akitaka uataka usome wewe Mm. nani atasoma ushasoma ni nani ataimba ushaimba ni nani ushuhuda ndio wa kwanza nina mbona kukala mlafi muno kanisana ulafi wako ni wa jikoni na kama uko mama acha roho wa mungu anakuonya fadhali uwe mrafu kwa neno la mungu bwana yesu asifiwe ulafi hautanipeleka popote maana nitashibisha mwili huu utafura na wengine wakinungunika eh, kile chakula cha jana hata hakikutosha mwanamke wa wenyewe aliendelea kuonja alafu akapewa sahani akamimina kwa mfuko apelekewa jukuu zake akapewa lingine asema hajakula kumbe anampelekea mkaza mwanawe beatuosi ni manakune na uwe acha kama uko hapa una dhulumu wengine na hapa tumekuja ili tuoshwe hii ndioip ya yamimi na wewe kuoshwa taka tutoke tukiwa wasafi tukaendeleze injili wajua injili ni safi injili ni safi ni takatifu haitaki uovu ndani yake haichanganywi na uongo ukiichanganya hufiki hata pale ushajulikane bwana yesu asifiwe hatuendelezi hapa si ulafi na ulevi si kwa ufisadi na uashirati skwa ugomvi na wivu mm. bali mvaeni bwana yesu kristo wala msiangalie mwili hata Mita kuwasha tamaa zake eh, kuna wengine kweli wanaangalia mwili lakini leo tumeambiwa tunaambiwa mwili hata huweje unajua kuna wengine sijui kama ni hapa kilifya ama ni wapi lakini walienda kwa daktari kwa kutaka figa 8 navimanya vo kutaka figa 8 akadungwa sindano matiti yafure vizuri alafu akadungwa sindano huku nakokufure lakini kwa sababu ya mungu ni mungu moja likafura lingine halikufura kumbe dawa ilikuwa imeexpire sasa akitembea ukimwambia twenda twasafiri saa mbili ana kibarua kigumu ma, na mpaka huku waweke sponchi kwanza kufanane na huku ndio akija sasa ndio anakuja wiko sawa maana dawa kumbe ilikuwa imeexpire huku kukafura vizuri bado huku nako nakokufure vizuri ili aonekane vile anavyotaka huwezi kujifanya vile unataka mungu alikuumba kwa ustadi mm sijui ni wonderful si sindivyo wakati huo nilikuwa sijaokoka akisema ah, ninalipi basi mimi hata sura yenyewe sina ah, nilipompata yesu ndio nilijua ah. kumbe aliniumba hivi akimaanisha aliniumba hivi akimaanisha vile ulivyo vyapendeza mbele za bwana aje umize vidongeumala weruhe wengine wanataka weupe alafu unakuwawa maramara madoadoa huku kuna kazi huku kwetu labda huko kuna nafuu lakini huku watu wanamiza vidonge wawe weupe alafu wanakuwa maramara hizo pesa za kununulia vidonge kama ungezitoa kwa kazi ya mungu si kanisa ingesonga mbele yani mimi huwa nasikitika mare maanaona watu wanatatizi wanateseka lakini mimi nashukuru kwa sababu mavazi ni yapewa usingizini nilikuwa ni mtu ambaye napenda kutembea nusu ya uchi tena natembea nikisema ndanihendaze na mwirili wangu ndio nikajua kumbe mwili si wangu wa korintho wanaambiwa eh, mwili ni hekalu takatifu la mungu na mtu atakayo uharibu, mungu naye atamharibu mtu yule yeah. ndio nikasema sante sasa hivi hata upasue wapi sipasui nguo yangu kwa hiyo neema tu si mtu kuniambia lakini usingizini nikapewa hayo maandiko kaulizwa utayatii kamwambia bwana ntayatii yule aliyeniambia mpaka leo namwona kona ya nyumba vile mweupe mavazi meupe mpaka chini humuoni miguu yake lakini ndiyo nashukuru yesu kwa upendo huo ningekuwa nimekufilia mbali kitambo vile nilivyopiga watu na hata yule liyemtandika alikuwa mtoto wake mmoja ni, ni askari jeshi huko nairobi akiulizwa akiuliza ni nani amepiga mama yangu ni mwanamke yukoje anakaaje yuko yuko namna gani akiulizwa auliza hivyo aelezweeleze kipindi cha kwamba wapange ili waje wanishike yesu akanikamata yesu tu yesu peke yake maisha yangu naishi kwa sababu ya yesu nilikuwa nini uwawe mepiga mwanamke maana ana nirafiki wakabuka nami nasema mimi pia nini we na wivu maana mungu ana wivu kumbe wivu wangu ni wakuua wa mungu ni wakuhuisha ndio nikajua nikiwa nimeokoka ukiokoka wapendwa kuna vitu utafunuliwa lakini ni kukaa na kusikiza bila kukaa wengine wanabadilisha makanisa karibu mwaka na makanisa manne baki hapa miezi miwili shakwenda kule kule wanataka kusema huyu pengine ni mshirika shahama kule ataka kusema labda huyu nimoo mimi nauita umalaya wa kiroho kutosha ikakwani tulia mungu anaongea nawe pale ulipo ufanyie kazi wekisiran waenda ukisikia kwingine ni be mwisho undakwenda kutu kumbe ni nibaira kinyumenyume utakwenda mahali kumbe ni zile kanisa za kuingia kinyume nyume fika kule unaambiwa mpate marafiki wawili kesho kutwa una gari twakuona wang'ara nayo kumbe usiku ni mnyama tujue wakati tujue wakati tujue wakati wapendwa wa mama tujue wakati usiku umeendelea sana na mchana umekaribia tuyavue matendo ya giza na tuzivae silaha za nuru silaha za nuru ni upendo silaha za nuru ni kiasi silaha za nuru ni kuvumilia e, ni kuvumilia kustaamili kusamehe kuachilia hizo ndizo silaha utaambiwa umjinga lakini afadhali kuambiwa umjinga lakini uende mbinguni kuliko mwerevu wa kwenda motoni alikwe masihi mwisho kabisa nasema mvaeni bali mvaeni bwana yesu kristo wala msiangalie mwili hata tamaa zake bwana asifiwe Amen. bali mvaeni yesu kristo umvae wewe uwendani yake na yeye awendani yako ndio kutembea kwako kutakuwa na amani ndio utaishi maisha ya ushindi watasema mchana usiku watalala bado akikuacha wewe ni shujaa kwa sababu yesu huku mweka kando uko naye ndani kile ulichopewa utakitumia kwa hekima su umepewa hiki wewe waongeza kile ulichonacho kile kijogo ulichonacho kitumie kile kile maana mungu atakuinulia atakuinua kupitia kile ambacho utakuwa umeanza kukifanyia kazi ndipo aone unakifanya kazi vizuri ndiwo anakuinua kesho kutwa hey, huyu mama alikuwa wakati uleni lakini sasa hey, amezidi kuwa shujaa sasa ukiona hivyo mbie bwana zidi kumwongeza zidi kumtia mafuta aifanye kazi yako aifanye kazi yako bila mawaa omba usione mtu anaimba akikosakosa hapa wataka atimuliwe tayari hapana hakuna anayezaliwa na kujua mwombee muvoyere ili naye wakati mwingine aongoze vizuri huyo chea wa youth mwombee hakuna anayezaliwa na kujua jinsi utakavyomwombea wakati mwingine atatoa ata direkshen nzuri kwa vijana mpaka mwisho vijana wanakuwa na nguvu huyo mama ambaye ni kiongozi muombee mama tudumu kuwa wamaombi jamani tuwe wa maombi wa mama maana tujue huu wakati ni wakati wa mimi na wewe kuomba tumvae bwana yesu kristo tusiwangalie mwili wala kuwasha tamaa zake maana naweza nikaangalia mwili ni mfano tu si mchana mzima niko kazini nyumbani siko ni maid kule nyumbani Alafu kule kazini nikitoka kule ndio naenda na saluni ujue huku wanasema mama hajarudi haja huku, huku nyumbai aipiga simuze ee. amekuja amesoma gazeti anataka awe karibu apewe hata akakombeka chai ajue naye anaburudika roho yake maana sasa kule kwa kukemewa amekutoka sasa hapa awe anatulia kumbe ni nimi wiki ya kwanza wiki ya pili ni meidi mama naye amepata seminaa kazini meidi meidi mwisho anamhurumia meidi mwajua nini anamhurumia meidi ana kazi zote kama anafanya fadhali basi eh? hebu njo nataka kukutuma ndivyo huwa wanaambiwa anaenda akijua anataka kutumwa akifika ah ana mama hayuko ajaja hajaja ngeweza nyosha hiki kitanda aya kunyosha, nyosha kitanda mama hayuko unaseka uwe bwana yesu asifiwe ni jambo la kusikitisha jambo la kuumiza jambo la kuudhi lakini vinatendeka hata kama si wewe mama lakini wamama siku hizi wanafanya tumekuja hapa tumekuja hapa tuache mengine tunaomba mengine tunaamua naweza nikaomba lakini kama wewe umesema atanijua ni la kuombea hilo ni la wewe kuacha ya kuomba tutaomba hapa lakini lile la wewe kuacha acha fanya uamuzi wa kuacha ushindi wa mungu aonekane ijasangaaa ili nimalizi hapa mahali sawa bwana asifiwe nimesahau ni hakuniambia bwana asifiwe muvaeni bwana yesup bwana asifiwe haleluya ukiingia kanisani ndio mtu wa kwanza kulala kama nyumbani umelala na hapa napo walala ni wapi utakuwa macho e mama utapata nini kama unalala mama mmoja kule gongoni kaenda kanisani sasa yeye wamejulikana tayari ni wale wa kulala lala kule mwisho kule hata kuma, sasa ni kipindi cha ushuhuda mama inuko natuambia nini hapo akainuka maana hataki kujulikana kwamba alikuwa amelala sema nimeshukuru hata mnami maana neno limenishika limeni nimesikia kubarikiwa maana ninataka tu mtu asome kitabu cha matayo mlango wa luka na mstari wa johana <laughs> watu wanacheka anaona wamependezwa na ule, ule msemo kumbe wamejua kwamba kumbe huyu hayuko nasi mwambie jirani yako kaa hapa upate ushindi bwana yesu asifiwe e, watu watafunguaje marko alafu wafungue mstari wa luka alafu na mimni wa johani vitakuwa ni wapi si ungesema hata mfano angalao e? ukasema tu mfano eh, yule anania eh, si unajua anania na waliiba vya mungu ndio watu wangejua ni wapi lakini mathayo eh, na luka na johani na hujasema mlango ni hivyo tu watu wote wakajua ah, makumbe basi hayuko na sisi jamani hata watu wakashasema pole hata afadhali kama hatungemtaja maana ni aibu nusu saa nzima wewe unasema hivyo na watu wametoka na kitu fulani angalau angalata mifano iliyotajwa hapa na wale wasemaji angalau hata ile ya mimi sikufi maana oparesheni nini akuva sikufi angalau ujulikane huko hapa alikwe jesu alikwe masihi sijui kama mapata kitu ombi langu ni uwe wapata kitu maisha yako yawe salama maisha yako yarekebishwe na neno mimi, mimi sina cha kukwambia lakini neno linavyosema wachatuende nalo ili umama wetu uwe salama tupate ushindi maana nikitembea na neno nikipiga magoti baba anajua mwanangu ana neno baba anajua mwanangu ana neno neno ni la uzima neno ni la uzima neno la mungu ni la uzima huyo msichana ambaye alikuwa warabuni alienda mwaka jana mwaka huu mwezi wa tisa alikuwa ndio amalize nini yake mwaka juzi yae. mwaka huu mwezi wa tisa ndio alikuwa amalize kontrakti yake lakini mwezi wa sita kukawa na vituko vituko vituko sijui kama kulikuaje hata akaenda hospitali mwezi wa saba mwezi wa saba hapo akawa na dungwa sindano ili atolewe figo inasemekana figo huwa zina zina bei huko zetu sisi maana si chakula chetu nasikia kina nguvu kias cha kwamba figo zetu zinafanya kazi vizuri kama masangoni mmoja alitolewa moja ikabaki moja huku chonye zilitolewa zote mbili akawekwa figo za plastik na tubu akasema alikuwa mgonjwa sana huyo msichana alikufa huyu huyu nayesema anaitwa mnyazi kwao ni bondora alipoona hayo simujui na hanijui lakini aliambiwa na jirani ya, rafiki yake joyce huko bondora ya kwamba huyu mama mhubiriji wa kigiriama namba yake yuko hapa waweza kuomba na yeye na akawa msaada akatuma naona mtu anatuma meseji za huku niliko niko taabani niko shidani niko hospitalini lakini sasa wanapanga njama wanasema sifai kuishi afadhali mami ukiwa huko hapa jua maandiko hata kama ni mstari mmoja mm. jua maandiko nikamwambia pana wanasema hutakufa hutakufa zaburi mia na kumi na nane kumi na saba inasema sitakufa nitaishi niyasimulio imetendea bwana kamwambia hivyo na kumwandikia meseji na kumpelekea kwingine hata namwambia jesu bila chichanganyo mdaishi yaani namwambia meseji za nguvu na hivyo alafu akitaka kupiga tena simu ni ya daktari mkenya maana simu yake imekuwa blocked nasema hata wameniongeza dawa mguu wangu na mkono vimelemaa wameniongeza dawa hata nato, na, natoka nyute nikamwambia hata hutoke nyute bado hutakufa maana neno linatuambia mutakula vya, vya kufisha lakini havitawadhuru mutakanyaga nyoka na nge lakini hamtadhurika kwa hivyo hutakufa yani hivyo ninamwambia ninamwambia mpaka wiki mbili zilipoisha nikamwambia sasa tunatuma roho ya konfusien wachanganyikiwa ao madaktari mpaka watume tikiti ya ndege uje kwenu huo moto tukautuma bwana simjue msichana nilimjulia alipokuja huku okay. ke tuma moto wakachanganyikiwa kweli hata wakasemani ah, kisirani tuma tikiti ya ndege atuondokee anatufanya tasi wenyewe twakosana hapa haya aondoke hapa ikawa ndio kupona kwake msichana huyo mnyazi tarehe kumi na moja mwezi wa nane baada ya kura ndio alikuwa amefika kwao nipigia simu ah, mnyazi huko wapi mbona umenyamaza sema ah. nimeingia kambe vile ulivyosema ndivyo vimekuwa eh. alikuja kwetu tukamjua machozi ah. kumbe ilikuwa naomba na wewe kumbe ni wewe yesu anafanya yesu anafanya wapendwa yesu yuko na anaweza kama wamshika kwa ulegevu siku ya leo ulivyoingia hapa mshike kisawasawa maana utamwona huko akiwa ametenda si vya wewe kujulikana lakini kristo ajulikane kwamba anaweza kupitia wewe ulimi wako seme yesu anaweza mwenendo wako usome yesu anaweza matendo yale matendo yako watu wakiangalia waone ah, yuu mtu nimlelia bwana yesu asifiwi maana tunaweza kuenenda kumbe naenenda kidunia nami nasema bwana watu wakasema ah, kama huyo bwana ni hivyo wacha waende hao nimewafanya nao hawataingia uzimani lakini leo tumeingizwa hapa hapa ni dpoti hapa ya kuosha taka zote hana jiki aha anadetol hana kila kitu takasike kabisa na ukitoka hapa kazi ya bwana ikaendelee vyemu kanisa likasimame huko umama wako ukanawiri huko mtaa wako ukajue huyu mama, e tu... mama. Aha, ni mama tofauti uwe na utofauti wa mwenendo si kama ule wa juzi na jana tumvaye bwana yesu wala tusiangalie mwili hata kuwasha tamaa zake nimwangalie yesu aliyenipa mwili ni ubebe mwili si mwili unibebe nitafaulu nitafanikisha hata wengine maombi yangu yatasikika yatafanya kazi kwa kanisa yatafanya kazi mtaani yatafanya kazi kokote nitakakoitwa watu watajua maana tumeona <coughs> walipandwa nairobi na malengo lakini kupitia kuwa kule vikajulikana kwamba wanafaa hapa si tumewaona tutatoka kitupu hivi mimi sitatoka kitupu hata naomba siku moja nami kama nigekanyaga huko nikashuhudie tu nami shuhudiekagazikoendeka kwa sababu yao ni shughudia haya yaliyofanyika kwa sababu yao haleluya lugha yetu ni nzuri jamani lakini kwingine twapitwa lakini nina imani ya kwamba hatutapitwa tutaenda pamoja kwa neema ya mungu alikwe masihi bibilia inaniambia hata ijapokuwa tutaitwa wajinga lakini saaya thathia5 inaniambia ijapokuwa tutaitwa wajinga lakini hatutapotea katika njia ile hatutapotea katika njia ile maana hiyo njia Aa. tusome kitabu cha ufunuo ufunuo wa yohana stari michache pale bwana asifiwe ufunuo wa yohana hebu tusome tusome ufunuo wa yohana kumi na nne hebu tuanzeule mstari wa kwanza ufunuo wa yohana kumi nann tasoma kisha nikaona na tazama huyo mwanakondoo amesimama juu ya mlima sayuni na watu mia na 4 na 4 elfu pamoja naye mwenye jina lake na jina la baba yake limeandikwa katika vipaji vya uso zao tosha tazama nikaona mwanakondoo mwanakondoo huyu tunamjua ni nani mwanakondoo ni nani jamani mwanakondoo ni yesu nikaona tazama mwanakondoo na tunahesabiwa watu wengi hapa watu elfu? Mm. Soma mama mbooaaeneatasoma kisha nikaona na tazama natazama mm-hmm. tuendele huyo mwanakondoo amesimama juu ya mlima sayuni mm-hmm. na watu mia, mia na arobaini na nne elfu mm-hmm. hapa ma arbaini na n elfu mia arobaini na nne elfu 144, yani nikisoma niki hapo mahali nasikia hey, wamesimama pamoja Nai. sisi ni wachache hapa lakini hata wengine huende ikao hatuko pamoja hapa ni hivyo alikwe jesu Amen. sijui kama tunafika mia sita hapa tunafika mia sita hapa angalau ambe ni maganammia tano yani angalau tuseme ni nusu ya hiyo elfu hatufiki wamama si sindio na tena wengine hatuko pamoja naye sikizeni hapa mia arobaini na nne elfu wamesimama pamoja na haya vina mimi niseme niseme wataenda shauri yao hao ana kundi kubwa hata tatizika maana kundi ni kubwa alionalo hivyo ni mimi nifanye bidii nikaongeza hiyo namba ya watu watakaosimama naye hawezi kufika pale mpendwa bila kutubu dhambi na kuacha wezi bila kutembea na hatua za yesu kristo kwa kusikia sauti yake kama hivi tangu juzi chuo kinanena kama juzi tangu juzi ulimi wa mtu unateseka mchana kutwa akifika nyumbani amechoka na kumbe anaongea na alafu wee unafanya hivi ole ni wako maana yeye bado atatiwa mafuta kwa ile kazi ambayo ameifanya ole ni wako ambaye hutasikiza na kushika maana hapa ni kusikia na kushika viwe vyangu ndio vikiwa vyangu inapotembea eh, mwakwenda riswani beko mabirikani asena eh, vile ulivyokuwa hata mujuze hata sivyo eh, maana kule kuna kitu kingine tulipata tofauti tofauti na vile navyojua maana tunajua kawaida si sindio tunajua kawaida wokofua kawaida okofua kawaida masengenyoni huko wokofua kawaida fitina huko wokofu wa kawaida kujinua kumo wokofu wa kawaida lakini hapa tangu juzi sioni ukawaida hapa naona kristo akiwa anatakasa kanisa lake watu waende kwa kueneza injili ya kwenu na kama wewe utatoka na kawaida hapa ole ni wako maana watu bado wamekombolewa hapa inakala ni shauri hiyo maana hatu haha mapata ukombozi we hata ukirudi na hiyo kawaida yako ya bado kumfinyilia meidi tupo waenda kanisani ye wamwacha nyumbani akupikie atasikia lini neno sisemi wewe lakini nakuuliza lini atasikia neno limsaidie na ukifika hata bibilia utasoma ukamjulisha Eh, viko tayari viko tayari eh, nilikuwa na, nasema uwe huju, huja ungenijua hy na huku watoka kanisani wataka watu wakujue kivipi tena si washakujua tayari lakini hapo ni watu arobaini na nne elfu wameshikana wako pamoja naye watu mia arobain na nne elfu wako pamoja na mwana kondoo si wakitembea wanatembea pamoja si ndio yao ni ndio silaha yao ni la si ushindi unaonekana ole ni wako tangu juzi hapa sio ni ukawaida naona watu kutakasika watu kukombolewa watu kuvishwa ushujaa na uhodari na ujasiri watu kupewa majina mapya ukifika kule watu akakushangae tangu juzi namwona asbuasibuhi simuoni lakini akija yuko tofauti juzi alikuja akaingia nakuomba kuomba eh, mwanamke jana vivyo hivyo akaja nakuomba eh, sijui wanakula nini huko juu huko sijui wanakula nini anaona labda ni pale panapikwa tunakula vile ah, ah, tuna zaidi ya vile tunakula hapa ndani zaidi ya vile lakini nashangaa mama mwingine kaulizwa semina ilikuaja sema hiyo semina hiyo hata navoyakale na nyingine nendekaheri kulikuwa ni kula kula na kumwaga na kusaza apo hapo basi hata kama ingekuwa ya wiki mbili <coughs> ningekuja tofauti hapa sasa yeye hata hahesabu haya ya neno kwamba limekuwaje anasema watu ni kula wanakula vizuri kumbe watu wanakuala vizuri <coughs> ndio twala vizuri lakini hili la roho je kuna ah, ah, midomo mingine haiongei haya yanaongea yani sasa huyo mwingine anaona kumbe nilipitwa huko ilikuwa ni plau na nyama jamani afadhali kama name ningeenda maana naye anataka mimi nataka nikwambie kule hata siku uzuri lakini hapa juo ukuzuri zaidi pkufundishwa neno la uzima maisha yako yawe salama uwe popote utakapotembea watu wanakuuliza mwanamke yule atoka wapi kama yule msichana m- wa ganze kufika pale nimeitwa ed gan- ganze garl nimeitwa kuhubiri ah, mwingine akabaki huko kwa domu hakuja msichana wa kirabai lakini kumbe amekuja kutoka tanzania nikahubiri nikamaliza watu wakaombewa pale wakakombolewa nikaontoka watu wakiwa wana e, msichana akatoka kule baada nimeondoka huyu mwanamke amekuja hapa ni wa kutoka wapi e, ana relative wake hapa huo moto ambao alikuwa na mwaga huku mpaka kule nasikia kuchomeka siwezi hata kuangalia mahali huko dom kwa domu lakini anachomeka watu wanakuja hapa na ninaingia ibada na wao kwani yeye ni nani wa, basi huyo jeni ni, ni, ni, ni, ni, ni mama wake mkubwa basi nimepata wa kumtuma kweli akatumwa jen alitumwa hivi sikiza vizuri tuwafundishe watoto wetu usipewe chakula tu na mtu yeyote na kuchukua alipatikana hivi usiku akaja akaamshwa na yule beste beste ahebu amka kidogo ah, ah, mimi hata nilikuwa ni mekumisi. nilikuwa ninakula nini lakini nkaona nikupatie nawe hata asubuhi kama watakupa chai wakupe kama hawatakupa mbele mbele anapewa queen ck akule na chapati moja ya moto saa saba ya usiku sasa hapo kama angekuwa na ufahamu wa maombi kutoka huku angeuliza hii chapati ya moto imetoa wapi kumbe ukimuuliza hivyo ndio sasa umejikomboa maana haitafanya kazi vimefungwa kakula alipokula kumaliza asubuhi anaenda huko kwa mtihani anasikia ulegevu nikana kwamba ataka kulala ukimwona mtoto akija nyumbani kama anataka kusoma analala usimchape muulize vizuri maana ukimwombea akikombolewa atakuwa shujaa maana warangi huna ah, adabu wewe wa, wa mama twakimbilia viboko kuchapa na kumbe vingine hata sikuchapa ni kuomba funguke awe mzima kwa hivyo ikaendelea hivyo siku ya pili yake akilala akawa tabaharini wanakula nyama kule nini plao ya nyama ya kuku tena anamwambia anamwambiawajua mimi nimeo, umeenda ume, ume, kunipa chakula kule tulikuwa tuke baharini kwa kuogelea hiyo ni jozi tu best <laughs> anajua nimempata akajifanya mgonjwa hao ndio pritenda akajifanya mgonjwa huyo msichana anachupa chupa ya rebena sile kubwa hii i vile nilivyokuwa sisiki vizuri sasa nakwambia ah mimi naona hata kubeba hii ni mzigo hebu u kunywa rafiki yangu malize mimi wacha niende nikajisikize maybe nitakuja kesho ama kesho kutwa kumbe anafanya vile ili ampatie hiyo rebena ambayo si rebena msichana wangu naye mtoto wa dada huyo jealipopewa ah, anasema basi vile nakunywa baada ya ukombozi anatuambia hivyo vile nakunywa sitaki hata mtu aniombe ah, nataka na vile navyokunywa basi nikunywa mpaka nimalize peke pekean kufanya hivyo kweli basi kilala si yeye tena anaruka anaenda rabai mara anaenda nairobi dakika mbili asharudi alipofunga shule akaambiwa apite na hapa kwa ofisi yangu e, anajua pale sitaweza hata kupanda stairs maana huo moto naujua kapita silisema jeni apite na huku angaloni jenimwagiza amepita ah, tayari ameenda nyumbani kufika kule uzuri ni ijumaa kuna kesha hapo ndio vikajulikana kajulikana nanipigia simu dada ananiambia ah, mtoto wako yule nilimwambia aje na huku hakupitia kumbe basi ni vile viatu livyompa alikuwa havivai tena maana akivivaa anaungua mwili mzima sasa hivi yuko hapa ndio basi mambo yamechacha kumbe basi aliingizwa na hata ana kirauni kule yuko getisini ya tano nikamwambia haraka mleteni hapa maana kwangu nyumbani kuna madhabau muleteni haraka mama akamleta fika hapo kwa nyumba ah! niingie niingie hapo niineniingie ah! hapoppanamshikeli sasa sisi tunavuta tu kwa wawili hukukule huku, kuna wanne wanasukuma milango imefungwa hapo chini aligaagaa hapo chini madhabahu jamani ni jambo la maana weka madhabahu kwa nyumba ni jambo la maana ligaagaa pale akagaagaa pale ndio akatueleza yote sasa yote maana anaungua mwisho akapata ukombozi alimaliza shule vizuri hata akasomea kazi akamaliza yuko kazini aliolewa rabai sana n lakini we tuombee watoto tuombee watoto wetu tuombee wajukuu zetu tuombee wale wazazi wawatunze vizuri watoto wao siku hizi watu hawana time na watoto kumekuja ni runinga basi kuna vipindi hata mtoto homaka hataulizwa hata hata hana time ya kwamba aombee mtoto wake yani ni vipindi na vipindi na vipindi vikiacha vile kuna simuni kuna vidio zimetumwa yani ni kucheka yani unashangaa lakini jamani tumeletwa hapa tufunguke akili tumeletwa hapa tupone tuponye nafsi zetu na tuponye nyumba zetu watu wetu wawe wa salama hapa ni mahali ambapo ukitoka hapa watu wako watakuwa salama ukitii haya ambayo tangu juzi nayaona hapa umekuwa salama pamoja na boma lako sasa bado kutunza t yale ambayo umeyapokea na ushindi umeyasababu mngu wetu ni mwaminifu likuwa nataka nisome hapo tu kwamba mwanakondoo kumbe hasimami peke yake ana watu mia arobaini na nne elfu wamesimama naye hata mimi nikisemanenda nininwi kuko nazibuja bule maana iye anani anahtu hivyo ni mimi nifanye bidii nikaongeze namba kule mbinguni nikaongeze namba kule mbinguni ya watakatifu watu wa miliki ya mbinguni watu wapendwao maana niliye naye ni, ni bwana wa mabwana ni mwamba wa miamba mfalme wa amani mtakatifu wa israel yaani ni mtu wa tofauti majina yote mazuri ni yake na kama yeye nami ni wangu si nami ni shujaa na, nanenda nikimaanisha maana siu mama ba unanenda gweelegwee yaani wengine wanatembea ni kama huwezi kujua ni wagonjwa ama ni wazima yaani hata hata mtu ana- anafukuza kukush ashaangalia tayari ah! mtu wa maana wewe mtu muhimu mtu wa thamana usiwe mama wa hivyo mtu kukush uzalola eh ulikuwa unasema ah! mwacheka wa mama wengine wako hivyo ombi langu ni kwamba hivi saa hii kwa sababu uliumbwa kwa ustadi tembea ukimaanisha Eh, kuni maana ni mlungu nilie naye mnanijua mimi nikitembea <laughs> wana ni speed post lakini sisi speed post ninatembea nikimaanisha maana kuna wengine ni pss, pss, ili uangalie wengine hata napiga makofi makofi nipiga kanisani namlika mlungu wangu alikwe jesu eh, atih hey, hey, hey. Hey, ah. we mama yesu bila bilaa shika yesu bila nyongeza maisha yako yawezi salama maana yesu wetu hana mzaha si yesu wa mchezo ni yesu wa kumaanisha wewe unayeimba imba, imba ukimaanisha hata mtu apate kukombolewa kwa sababu ya kuimba nienda mahali fulani nikaimba mamburui kanisa moja kuna mbaharia mmoja ambaye aa anasikiliza bahari baharifm tuka tumeenda huko na hao kina mramba mramba na kina, kina tumeenda kule kufika pale Sima, mama yetu anaweza akatuimbia hata kama ni wimbo moja damu ya yesu imenifanya nisimame eh, kumbe huo wimbo si wimbo tu hivi hivi hiyo damu ya yesu kumbe kama kule ndani hakuna yesu analipuka tayari na kule kuhitaja na nguvu hiyo damu damu ya yesu imenifanyani simame damu ya yesu imen... na kanisa si kubwa kama hivi ni ndogo kwa hivyo hiyo sauti yote inaingia hapo ndani oh. eh, eh, eh, huku kando maana kumbe hataki hiyo damu itachwe so nataka niseme nini uimbaji unakomboa mtu kuhubiri kunakomboa mtu maombi yanakomboa mtu desturi ya mtu ya kuabudu kwake kunaweza mtu akakombolewa maana akimwangalia eh, ningetaka kuwa kama yule besi mayakala unaloleka we hata mtu atamani kuwa kama wewe sijui lakini eh, mimi nataka uwe mfano wa kuigwa kwa ule mtaa wenu unapopita huyo mtu aseme nami ningekuwa kama mama fulani vile unatembea vile unaishi na watoto wako unaishi kama una mume una mumeo kama huna mume wewe ambaye uko single mungu alikujua ukiwa single utakuwa very powerful kiasi cha wengine nao waone yesu ndani yako kila jambo lina wakati wake chini ya jua kuna wakati wa kucheka kuna wakati wa kulia saa hii ni wakati wa kuomba wapendwa hivi sasa ni wakati wa kuomba ni wakati wa kumlilia mungu kwa ajili ya kenya yetu kuwe na mabadiliko ufisadi huo utaisha na mungu aitwe mungu ndani ya nchi ya kenya ni wakati wa kulia kwa ajili ya kanisa kanisa liwe kanisa madhabahu yawe moto kusije mtu wa hekaya za bunwasi na apate nafasi hapa pazina ra jesu waje wa kukombolewa wawezi kukomboa na wengine kama hayatakuwa moto beanakuza mtu wa hadithi nataka niwachekeshe nataka niwachekeshe twacheka tayari nyumbani sisi twataka neno litusaidie bwana asifiwe alikwe jesu hamja wengine ni vichekesho wanavyo lakini wacha tuombe sana mungu akileta watu alete watu ambao wengine watapata kukopolewa alete watu ambao wanamaanisha na hili neno la mungu alete watu ambao wana hofu ya mungu ndani yao ili kama nikiwa hapa nina hofu ya mungu ndani yangu narithisha hiyo hofu ya mungu kwenu sijui kama mwanipata kama nimesimama hapa nina hofu ya mungu ndani yangu narithisha hofu ya mungu na kama nina mzaha nimesimama hapa narithisha mzaha nami nakataa mzaha kwa jina la yesu ninaukataa neno la mungu halina mzaha neno la mungu ni kweli is in jsus am hiyo ndio najua zaidi ya hapo sijui lakini nikijua hiyo pia nimejua kitu cha mani bwana yesu asifiwe tubebe msalaba tubebe msalaba tumfuate yesu maisha yetu yatakuwa salama ana kitu kimoja tu ambacho aliku, alituachia mathayo ishirini na nane pale kumi na alituambia waziwazi hapo mathayo ishirini na nane pale mwisho kabisa mathayo ishirini na nane hapo mwisho kabisa inasema umepata hmm. ni mstari gani ule kumi na 8ane ama kumina tisa pa mwisho kabisa mstari wa ishirini hebu soma hiv na kuwafundisha kuyashika yote yaliyowaamuru ninyi natazama mimi nipo pamoja nani siku zote hata ukamilifu wa dhahari ni mstari wa mwisho huo mstari wa mwishowapili wa mwisho wapili wa mwisho wanasemaji kumina tisa eh, basi enendeni eh. mkawafanye mataifa yote kuwa uh-huh. wanafunzi yes. mkiwabatiza kwa jina la baba na mwana na roho mtakatifu yes. enendeni tunatumwa matayo ishirini na nane mstari wa kmi na 9basi enendeni mukawafanye mataifa yote mukawafanye mataifa yote mataifa yote si hapa kilifi peke yake kumbe tumetumwa ulimwengu mzima basi enendeni enendeni ulimwenguni mukawafanye mataifa yote alitufundisha kuhubiri injili na kuwabatiza tena mwisho anasema mimi niko pamoja nanyi hata ukamilifu wa dahari kutembea hauko peke yako majua hivyo mamangu katika kutembea na njia hii hauko peke yako alituahidi na akituahidi huwa ni kweli enende ni ulimwenguni kote kwa hivyo hapa ndio mwanzo wa ulimwengu wote kilifi na tuendelee tukawafundishe kuwafundisha nini neno si maneno tuwafundishe neno na kuwabatiza naye anatuahidi yuko pamoja nasi hata ukamilifu wa dahari kama nimetumwa ni enende enende kwa nini nikae tumekuja hapa kutoka hapa enenda usinyamaze kwa kanisa lako usinyamaze kwa ushirika wako wa wamama usinyamaze kwa mwaliko utakaoalikwa maana ni nituenende sasa hiyo enendeni kama hutaenenda si utakaa ni kinyume cha neno lakini hata kama hukuitwa nairobi hukuitwa machakos hukuitwa nini jaribuni lakini si kanisa lako liko hutanyamaza katikati ya wiki shirika za katikati ya wiki zitakuja zikutie ziku nguvu na ku kuongeza nguvu za kiroho lakini kuna uaokofu wengine wa mama wengine ni jumapili mpaka jumapili services agwamezi achiya mtu fulani na mtu fulani naonakulikanisani kwetu yeah. huyo jumanne ni wamama jumatatu ni kufunga na kuomba basi kufunga na kuomba n uh, wajua makabuka yeye hana presha hana sukari waca hata tuombea ah. ha. jitawaombea kweli lakini kwani hiyo enendeni ilikuwa ni wengine wabaki smwanipata jumanne ah, wengine tumefinyiliwa sana kazini mungu anajua lakini wakienda hao atatuambia hao kina nani na pale tusiogope tuliambiwa tusiogope kwa sababu ya hao si sindio si tuliambiwa tusiogope mbona leo tunasema na waende hao tusiogope kwa sababu ya hao alikwe jesu enendeni jamani enendeni mkawafanye mataifa kuwa wanafunzi kwa kuwafundisha popote unapokaa mama umwalimu fundisha neno la uzima fundisha wamama wengine fundisha kanisa njisi ya kutembea kutembea kwa kanisa ni kutembea na utakatifu ndani yake hautembei na vitu vingine a-a njia tunaasoma kwamba ni nyembamba iendayo uzimani njia nyembamba haipitwi na masengenyo haipitwi na fitina haipitwi na kiburi haipitwi na haipitwi na uchoyo haipitwi njia ni nyembamba imesonga ni wewe na yesu na utakatifu ndani yako kiasi kiwe ndani msamaha huwendani kutubu na kuacha kuwe ndani kusamehe na kuachilia kuwe ndani kuvumilia na kusamili kuwe ndani ndio unapita hiyo nji ni haleluya sema haleluya sasa siukinua hivi si hapa kuna kitu kama umeficha hivi sivitajulikana sikuna wengine wanaficha vitu vituhap annda juzi nikapata testimony hebu niiseme ili wewe mama ujujua tena ilitolewa na mama kwetu kanisani mama akawa aka na kazi lakini ya kutuma wakati mwingine kunapatikana nafasi ya kutuma mahali na kuja si ukituma kuna allowance mmendao kazi ukituma sikuna sasa akaenda akarudi akiipata hakukumbuka mungu hajui kuenda kwake kule ni mungu hajui kulala kwake na kuamka ni mungu hata amerudi salama lakini hakukumbuka akija akifika haku nyumbani sasa anatoka mumewe akaangushwa na nini ni diabetis Pa pale akipelekwa pale yeye sasa anaenda kumwangalia mumewe akapitiana kwa watu wana kazi ya welding hawa wa kuchomelea milango milango akaona geti ya kumpendeza yani inafanana na kwamba aweke pale kwa nini yake iwe mtu akiingia anajua hii geti kuna wenyewe hapa ndani watu wa mana kauliza bei akaambiwa akitoka pale kuna mwingine anamwambia basi ulienda ukarudi hakuna mtu lakini yeye tuna huyo anayemwambia ulienda ukarudi bila kumpatia mungu shukrani saa hii tena umeangalia geti wataka kupata tena safari ya nje yani vile alivyoiona hiyo geti anasema akasikia eh, kama ningepata tena safari ya nje nikirudi ningechukua ile geti unanipata shonenai aya sasa vile anaenda kinini chake kiko hapa kibeti chake ametoka kupewa na tenanti pesa za nyumba elfu mbili na mia sibini ngapi hi kidogo na kidogo hakuna hajui alifanyaje hivi yan huku amepishana na kijana mrefu huyo kijana asije basi asijebasi kijana ndio anainama kuokota hicho kipochi babangu ni changu hicho aya akamwangalia akampatia akiwa na tabasam hata hajafungua hasa hapo akawa anatoa testimony hii akasema sasa nikagundua ya kwamba huyu mungu ananipenda sana sikumkumbuka nilipoenda huko nje hata nikarudi nimeona get natamani tena nipate kazi ya nje hata sitamani kwamba nipate hizo pesa ni mpe, mungu mwenyewe aliyeniwezesha hiyo safari yote anasema di, jinsi ilivyokuwa nikisema hivyo machozi yalinitoka nimesimama mbele wapendwa ni kitubu kisema saha hii chochote nitakachopata taanza na mungu wangu maana ile picha alionipa amenionyesha upendo wa ajabu maana angeokota yule kijana na akaenda nazo hizo pesa na singemuona tena lakini vile ambavyo mungu ananipenda amenionyesha hata hizi zi naweza kuenda nazo lakini nimekuhurumia siu mepata mn- akapata fundisho bevizaj anitoka endekuuha kipochi ndo kumbukizwe eh? watu kutoka nairobi wameletwa mama kutoka kwa kenga wa mumba kwa kenga wa mumba ameletwa mchungaji hapa ili injili iliye hapa mimi na wewe tutoke hapa tukiwa tumeimarika tusiibe tena fungu la mungu mbona kamwamba amina ya nguvu bwana yesu asi fungu la mungu ukimpatia mwenyewe pesa zako hazipotei lakini wengi huyu mungu tanampa mabaki Hmm. nikipanda honda nikishukishwa pale ile balance ndio ni sadaka yangu hamsini mmoja akaweka klipu kule kwa whatsapp akasema ole wako hamsini kanisani ni wewe na mazishini ni wewe hmm. ole wako maana kila mahali ni wewe mamia yako mia mbili ziko mia tano ziko elfu moja ziko lakini ni nani wa kutoa elfu moja kama sadaka anatoa ni 5 maana amerudishiwa na bajaji mulunguukalawakuhewa masaza mlungukala wa kuhewa masaza sasa leo anatuambia enendeni enendeni ulimwenguni mukawafundishe utakwenda fundisha nini kama wewe mwenyewe unampa masaza mungu sasa shika elimu mungu siwa kupewa balasi kwa bajaji ndio unamtilia yeye yeye ni tajiri wa matajiri uhai wako ni wake mavazi unayovaa ni yake elimu ulionayo ni yake macho unayoangalia ni yake pumuzi unazopumua bure ni niweyeye masikio wasikia hata visivyosikiwa ni yeye miguu unatembea ni yeye mikono unarusha mpaka ukarushia wengine kuwachapa makofi ni yeye mpemasasa juzi nililia kule kanisan wamama walinishangaza mimi naona pengine hawani lakini ah, kumbe wamama wananiona kidogo na kidogo anasema ilikuwa nasema, nasema mkaye hapa kakaa hapo wamama wanakuja wanashika mkono ah, kumbe wame-wame- wame, wameenda yaitwa bajeti yaitwa nini nikupa chesi ni nini nunua ah. ah. yaani mimi nami na sijui kama we mchungaji wako wamfanyaje eh? mchungaji wako wamfanyaje mnululie yule mama mnunulie kazi anayoifanya mnunulie vya kununua kampatie utaona anaomba hata machozi yanamtoka si machozi ya bure ni machozi ya yawewe uzidi kubarikiwa ni machozi ya yawewe uzidi kufanikiwa ni machozi ya yawewe uzidi kuendelea ni machozi ya yawewe nyumba yako iwe imara ni machozi ya yawewe uinuliwe hatua nyingine lakini tu wachoyo na ulafi ndio umezidi mama mchungaji naona ni niyee toaniombee hajua anataka maombi mimi nilikuwa nataka kukuona mama nataka maombi bei enay namna ya na kutunzwa na nlolatu bwana yesu asifiwe mwanialewa anaongea nini mbona mmenyamaza sana jamani mbona hakuna haleluya ya nguvu hiyo aemeni mbona imekonda mtunze mtumishi wa mungu na utaona vile utakavyobarikiwa wakati mmoja mimi niwaambie kisa changu ili tuendelee kumaliza maana tumefika mwisho bwana asifiwe wakati mmoja mama mchungaji akawa ameenda fahali akaibiwa ah, sasa nitafanya nini mama mchungaji jamani ameibiwa nikaenda nikanunua kitu ambacho kilikuwa nini nunue lakini nikamnunulia naenda lakini hiyo rohoi nikapiga magoti nikaomba ili kinitoke nimpelekee ah, mwaka huo watoto wangu wote walinunuliwa krismas kuna mtu alikuja akawanunulia nguo watoto wangu wote wanane nalasha kitu kimenga tu ambacho were kile ambacho kimekugusa mpatie kile ambacho wasikia hiki hata sijui hiki kumbe ukitoa hicho eh milango inafunguka hivi na unaona mambo ya ajabu tujue wakati tusimame kwa miguu yetu tujue wakati mama tujue wakati usiku umeendelea sana na mchana umekaribia