akitabu cha wafalme wa pili mlango wa saba mstari wa ine tukisema tutaingia tutaingia mjini mjini mna njaa nasi tutakufa humo nasi tukikaa hapa tutakufa vile vile haya twende tukaliendee jeshi la washami wakituhifadhi hai tutaishi wakitu ua tutakufa tuiu basi wakaondoka kabla ya mapambazuko ili waende mpaka kituo cha washami na walipofika mwanzo wa kimo cha washami kumbe hapana mtu kwa maana bwana alikuwa amewa amewasikizisha washami kishindo cha mienendo ya magari na kishindo cha farasi kama kishindo cha jeshi kubwa wakaambiana tazama mfalme wa israeli amewaajiri wafalme wa wahiti na wafalme wa wamisri wa, wa waje kupigan, wapigane nasi kwa hiyo wakaondoka wakakimbia kungali giza bado wakaziacha hema zao na farasi zao na punda zao na, na kimo chao vile vile kama kilivyokuwa wakakimbia wapate kujiponya nafsi zao basi wale wenye ukoma walipofika mwisho wa kituo kituodwak mm-hmm. Samahani. basi wale wenye ukoma walipofika mwisho wa kituo waliingia katika hema moja wakala na kunywa ngoja wakara na wakanywa nataka wadra, adrain that adrain that adrain that aendelea <laughs> mama wakara na wakanywa ha. wakala na nakunywa wakachukua fedha na dhahabu na mavazi wakaenda kuvificha wakarudi wakaingia katika hema ya pili vile vile wakachukua vitu wakaenda wakavificha ndipo mm-hmm. wakaambiana mambo haya tuya, eh, tufanyayo si mema leo ni siku ya habari njema na sisi tunanyamaza m- eh, kingoja mna yeah, nyamaza mkingoja hata kutakapopambazuka madhara yatatupata basi twene tukawambia watu wa nyumba ya mfalme basi wakaenda wkwakawaita waka wa mabawabu wa mji wakawambia tulifika kituo cha washami na tazama hapana mtu yeyote huko wala sauti ya mtu ila farasi wamefungwa na punda wamefungwa na hema zao kama walivyoziacha na mabawabu wakaita wakawambia watu wa nyumba ya mfalme mfalme akaondoka usiku akawaambia watumishi wake sasa nitaonyesha nini walivyokutendea washami wanajua ya kuwa tuna njaa basi wametoka kituoni ili kujificha kondeni wakisema watakapotoka mjini tutawakamata. tutawakamata hai tena tutapata kuingia mjini amen ni sture ndefu nimetafuta yule anasoma sikumpata bwana yesu wasewe sana nataka kuzungumzia kuhusu watu wanne wenye ukoma ambao ndio waliweza kutimiza profesi ambao ilitolewa na mtumishi wa mungu eraisha bwana yesu asefiwe sana alisema ya kwamba kulipokuwa na jaa katika nchi wakati ule kulipokuwa na jaa mtumishi wa mungu kuna maneno aliyoyanena akasema wakati wa kesho masaa kama haya unka itauzwa ita shekari mbili na kiongozi ambaye alikuwa ni mchaji wa serikali akasema haiwezekani hata kama pinku itafunguka lakini nataka nikuonyesha ya kwamba maneno ya mtumishi wa mungu haijarishi ni nani atakaitimiza lakini itirukam tupasi bwana yesu wasifiwe na madiko inasema ya kwamba kulikuwa na watu wanne wenye ukoma sema watu wenne wa wenye ukoma hebu fanya hivi hiyo kitu inaweza kulia tu unavinyedela The prophecy. My message, by the way, my message today, ma'am do not die here. Go there. Do not die because of a problem. So, uh, I refuse to die right here. That is my message. I refuse to die right here. Praise God. Now, listen to me. pale tumesomewa tukaabiwa ya kwamba kulikuwa na watu wa ukoma wangapi una ukoma wapendwa ni ugonjwa mbaya nilienda kuhubiri mahali kunaitwa gedhurai mahali kunaitwa soli sio gedhurai mrango kubwa nairobi wale wanajua huko dodora nilipoenda kuhubiri kule nilikutana na mtu mwenye ukoma ukoma ni ugonjwa mbaya ukoma ninashukulu huku hauko reti ile ili kitambo siku hizi zi si nyingi lakini uko na kama kuna ugonjwa una aibu ni ugonjwa wa ukoma unakata vidole ni ugonjwa mbaya na madiko inasema ya kwamba wale katika israel hauge ruhusiwa kuingia kwa watu ukiwa na ugonjwa wa ukoma ulikuwa na ruhusiwa kukaa nje na maliko inasema kulikuwa na watu wanne waliokuwa na ukoma walikuwa wamewekwa nje ya hema bwana yesu asiwe sana na nabii ameingia mji na ametabiri amesema kesho masaa kama haya unga itauzwa kwa sababu kulikuwa na jaa na unajua ya kwamba wakati kulikuwa na ile jaa hakukuwa na ge saidia mwingine serikali ilikuwa imeishiwa ime, ime, ime lakini nabii aliingia wakati kulikuwa na uhitaji unahitaji nabii wa mungu aseme neno juu ya maisha yako wewe haleluya taniposa mungu amekupatia nabii katika nyumba hii ili awe ananena nena maneno ya kurete msaada kwako bibilia inasema ya kwamba huyu anaitwa kazungu huyo anaitwa fodo huyu anaitwa kaliza huyu anaitwa charo eh? mtu ameshika jina yake hua anaitwaje amesahau kazungu fondo kalisa charo haleluya bwana yesu asifiwe sasa hawa ni wenye ukoma na ni watu wanne na hawa ndio mungu atatumia nyinyi mpate chakula ya kesho hivyo divyo israeli mungu anatumia kitabu cha wakorintho wa kwanza moja kumi na nane na kumi na tisa inasema mungu hutumia vitu vilivyo dhaifu ili akawaipishe walio na nguvu haleluya su so, wakati ule wale waliokuwa wameketi pale nje maandiko inasema wakaseme sana <laughs> uh, nataka uhubiri pamoja na mimi eh? wakafanya nini wakasema tukikaa hapa tutafanya nini na tukienda kwa wasiria watafanya nini watautua ama watatuhifadhi shida yetu ni ja. praise the the name of the lord it's good to walk with god. it's good good to to with with with god him him because when you walk with him, he will never let you down Because they cannot even produce, they are not, they cannot even produce the, the economy of their nation. So they were useless. They were, they were outside the camp to go and die. But who is God? That is how your family have left you. If you give your heart to an Asema, you are good for nothing. If you give your heart to an Asema, who you have a Hata fauru, alikataa shule huyu hata faulu anaolewa leo baada ya miaka miwili anatoka hajafanikiwa na kuolewa nimekuja kukutangazia ya kwamba vyumbe zote zilizo dhaifu mungu anataka kuzitumia ili akaweze kuhaibisha maneno yote isaysugumuzwa juu ya maisha yako haleluya su so, wale viwete, sasa aeluy suwalevteu siamn sasaa Wana sifiwe hawa wenye ukoma simsemeani hata kama amuoge okay, just u unaona wote wakakubaliana fondo yuko wapi fondo Ehe. fondo akamwambia kalisa hapa tumekaa tutakova jaha itatua na wasiria nao tukienda kule tutakufa lakini tunataka kula bwana yesu wasifue sana jizeti nao jizeti kama vile nimejiseti ah, m- nyinyi laini yenu ya, ya pilimimi niko laini ya kwanza ya pili na hiyo ya tatu inameni bibilia inasema hivi maandiko inasema wakaondoka baada ya yakukubaliana hawatakufa wapi hapa we are not going to die hee e are going to die there thee tdahe iaetar uem brtha ikifaafaa hivsaaauagatasasa wasiria na jeshi yao walikuwa wamekaa inda kampu yao lakini mungu aliweza kuwafanya watoroke mandiko inasema ya kwamba wakakubaliana tuchukula hatua wakachukua nanyii mnafanya viinafanya eh? sasa mguu wako uko hivi mumekula asubuhi bibia inasema ya kwamba wakachukua hatua ya kuanza tuka pamoja eh? baada ya kuchukua hatua yakachukua ya kachukua yapiri wanaenda wakielekea kwa wasiria maliko inasema mungu ana mungu anatia vishindo hatua zao euy wana yesu wasiviwe wanaendelea kuingia wapi kwa wasiria na madiko inasema wanapoendelea wakati wa siria waliposikia sauti wakasimama wote wakatoroka wasria bado wanaendelea kukimbia na wakaacha madiko inasema walienda wakawacha farasi zao tugeuaa sasa, wa, sasa wasiria bado wanasikia sauti wakasema wamekodisa wait wame egyptians serikali yote ili waja watuwe lakini walikuwa ni viwe haeluya walikuwa ni watu ambao hawakuwa na hawakuwa na watu wao waliwatupa watu ambao hawakuwa na maana bereza god god is is steps because he he show that anataka kuonyeshani mungu mkuu maisha yako sio vile watu wanakuona mungu ana step wanakuonauu a maisha yako kuna nikauliza umekula lakini <laughs> yakokuoiuliaumekualaini najua wanataka kuingia kule kwa si kwa hivyo tuwaelewe hata kama unaona wanatingizika wana wana ni jaa sasa naujua pia wanaukoma vidole hata ni vile tu ata unastahili mue mnaega vidole amunai huh? kwa sababu simeli ukoma maisha yao ni ngumu lakini awa god <laughs> mungu wetu anajibu kwa moto madiko inasema wenye waovu watakimbia kabla hawajakibishwa na mtu wale wasiria waliposikia sauti wakasema hawa wamekuja na jeshi wamekodisha ili waja watumaliza wakaeda madiko inasema walipoingia kwenye hema haleluya walipofika katika hema sasa nataka uchukue kitabu hapa ndio kanisa linaangamia wakachukua hatua ingine ana amsonge nyuma wala siwe sana t tuko pamoja umenielewa mpaka hapo umenielewa mpaka hapo maandiko inasema ya kwamba walipoingia hema ya kwanza kitu cha kwanza walikuwa nini walikura na unajua god promote you tuakana na watu sokoni ukienda kununua you will be going to supermarket vibad kwa sababu chakura ya vibada aua lakini laia ni uzunguke mwenyewe go for your choice hakuna mtu ukienda na... mobile are mama. when God comes in your life, He promotes you to another level. Hallelujah. God is promoting his people. And this is what the Bible says. The first thing when they enter to the tent, they sat down and they ate. Right? Eat. and look at eating. And What type of the food they they eat eat the food of they eat the food of wanakula kind soes soes they eat good food wanaume hawakuwa na kitu jana waku wana kitu asubuhi praise the name of the lord madiko inasema walikula na wakanywa kwenye tenti ya kwanza bishop tenti ya kwanza walikula na wakanywa wakashiba wakashiban They ate and drink. And number three, they hide. No. Number one is drinking and eating. Number two, they hide. They took the good things. Jewelry. Good things. And the Bible says, they hide them. This is the first attempt. They enter the second tent. They took the... They did eat because they were, they, they, are, they were already full. wakachukua nini vitu wakachukua nguo you know god healed them when they were entering to those tents sana i believe god healed them because he used them the way they were baadaye wakaingia wakala na wakanywa tenti ya pili wakachukua mali na wakaficha ya tatu wakaokota na wakaficha together number three, they said what we are are doing is not right who are those a ni akina akinana wanasema hivo hat aedi i wakona roho wa mungu hawa How they came back to their senses and they said, "What we are doing is not right. I'm looking for a church that they will say, "What I am doing is not right. When my brother are suffering and I am enjoying myself, it is not right." Ah, yeah. say my amen the bible says it was at night these people they have never come across the king and they decided the same strength now we have we are going to report to the gate of the king and when the king heard that he said we are not going to send our troop all of them because that is a setup let me tell you mu akifungua we dstmate an itryi as a believer mtu akiokoka hakuna mtu anaweza kukosa ama kuharibu maisha yako bwana there was bwanasiwasana But God brought a solution because of the rappers. Praise the name of the Lord. And they say what we are doing, it's not good. Let go and tell the king the good news. Hallelujah! It was a good news. They have chased the Assyrian without any weapon because our God is above all. Munguetu anatu. The idea has to hit others will overcome because of their sources and the, and the, the horses and their weapons. But for those who believe in God, they use the name and the name will help them. The name of Jesus, brethren, when you call the name of Jesus, no fashion no weapon fashioned against you shall prosper. kapisa hakuna kwa ajili ya kukuangamiza wewe utaweza kufauru na kuprofesaia kwa nzia leo kila mtu aliyo kinyume na wewe hataweza kufauru maishani mwako wale waliozuilia watoto wako wasome kwanzia leou The Lord has made no power, no demon will be able to overcome my family. Hallelujah! And the Lord will do exactly that. And they, when they went there. One of the the king when he heard the voice, akatoka kase ma hatatuma anajua kunawatu wame wame wame. ile jeshi ya wasami it is in the the field waiting to to attack them when they go to safe He did believe the word of wasa people unapii wako uliotabiriwa hautatimizwa na mtu ambao unamuheshimu utakuja kutimizwa na yule mungu king hawakuwana haja na hawa watu listen to me biblia nasema ya kwamba wakati mfalume aliposikia akaamua kwenda na jeshi yake alipoenda fondo na kazungu na wenzao tayari wameshiba tayari wameficha so Those three things, Wakala, Nakunua, Wakaficha, Nawaka, and the Kuita Renzao, that is the kingdom principle. Principle number one, you must eat and be satisfied. Principle number two, don't eat everything, save other for tomorrow. if you don't have an account, go and open to tato umenipata tafuta ufungue akaunti uende uweke kila kitu kitakapobakia wulu kwa sababu walipokula wakashiba ili kesho shida And number three, they were givers. They gave. Are you getting me? The first thing they ate, the second thing they saved, and the third thing they did what? They gave. Are you in that category? That's what you do? If you are a believer and you don't do that, you live a very miserable life. God is God of order and God of principles. And you cannot the god's principle aliwaruhusu wa kule them mawazo ya kufanya nini ya kufanya kuhifadhi walipo hifadhi wamekura wameshiba wamehifadhi na zingine wakaita nduhu zao even today in the church, the church problem we have wapen hawakujua jinsi ya kukura na kuhifadhi na kupeana wao walikuwa dead she. they just theustt ads na ni zao na ni zao peke yao lakini we as a cristians sisi tumeokoka ambao tunayemujua muungu wetu ni lazima tufuate hizo prinsipo tatu Not yet. After that, mfalume neno la mtumishi wa mungu yule alikuwa amesoma nilikuwa nilikwa sijuni lnisomee elisha akasema lisikieni neno la bwana bwana asema hivi kesho panapo saa hii kipimo cha unga mzuri kitauzwa kwa shekeli na vipimo viwili vya Shai, shairi kwa shekeli, la, kwa shekeli langoni pa samaria basi yule akida ambayo mfalme alikuwa akitegemea aki, aki mkono wake akamjibu yule mtu wa mungu akasema tazama kama bwana angefanya madirisha mbinguni je jambo hili lingewezekana bwana yesu asefwe sana yule alikuwa amewekwa kwa ajili ya kusimamia mfalume akiwa hayuko baada ya nabii raisha kusema hayo maneno he left bwana asewe sana siku moja kulikuwa na nabii mmoja a ahedaproe lakini was a of wasapoeofdumu alikuja siku hiyo ilikuwa ni wamama walikuwa na ibada yao wao ndio walikuwa wanafanya everything kila kitu i was sitting there kijana akasimama akasema the lord <coughs> bwana anasema hii kanisa haina kichwa iko e nikamsikiza kanisa haina iko <laughs> nikamsikiza tasikumwambia keti akamaliza akaketi chini nasikumwita halafu alipoona sikumwita akajua basi unajua mambo mengine things watu wanazungumza ukiwa uko na mungu wako hauna vitu vingine zakusubua baadaye akasema mungu amesema tav kaniandikia barua akaniambia sasa mungu ameniambia utakufa next week tusday your house in order akalete barua nyumbani na mimi ndio nimesomesha e bibl skulu tena nilimpeleka tanzania akasoma bible school vizuri na akamaliza akarudi sasa na nam ndio kanisa nikachukua barua nikasoma nikasoma sasa akawa ametoka kanisani ndio sasa ameanza kutoa hizo profesi aliposema nitakufa tuesday nikaambia mama sasa tuesday nitaenda nairobi ndio nikuvia jiani nitaondoka tuesday na basi asubuhi ndio nikuvie wapi jiani unajua na shetani tuanze kusema shetani na kupinga ninakataa kufa kufa utakufa tu mpendwa <laughs> nikasema ninaenda na nanikaondoka nikaenda zangu si tuesday nikarudi nikarudi nilipo friday sorry, nika Rudy, friday friday nilipo, Rudy, nilipo, sikia, nimeigia, friday sorry niliporudi asubuhi jioni akaja zangusikufa ikarudikudiodiliposikia nimeigiasubuh mnasikia anasemaje akaja kwangu mara tatu kuadirisha nyumba ya mrango eh, sasa nikaambia wazee wangu huyu jamaa sasa vile alisema nitakufa amekuwa akija kila siku kusikiza ninaongeaje jiaoni kwangu sasa one e ma- my, my, my, my elders alikuwa ni deputy ptystam akaniambia sasa mlete kesho a, a, nitamwita kesho na nanikuite ndio atuelezee vizuri na nas alipoenda kwa sababu alikuwa ametoka kanisani alienda akaulizwa akaambiwa unashiriki kwa ng'ang'a asa nilitoka kwa sababu niliona kanisa hizi ch ulienda kule kuna kichwa sasa alikuta uiesi ambaye hajaokoka so ngang'a hana kichwa ukaenda kwa yule ambaye ako na kichwa unamtabiria huyo hapana kwa nini mungu anakuonyesha kwa nyumba ya wenyewe na kwako kwa hujatengeneza akamwambia kwanzia leo huyo mungu akikutuma mwambie polisi wamekataa <laughs> huyo mungu akikutuma tena waambie polisi wamekataa na profesi ikaishia hapo kijana amepelekwa nyumbani akiwa so, usikubaliane na unabii mwingine ni watu wamevyatuka vichwa lakini hujui unaona ni mtu wa mungu ukiona nabii akianza kutabiri wetu ah! wetu is not god of Nadiyo, naona mimi, na, wazo, na, na wakorinu. Wakorinu, kutabiru, naona sikubaliane wakolinu wakolinu sitaki mtu hanyongi mtu hata ndio nataka kutoa hata kutabiri anaumwa the bible says god is not the god of he is god of of he is order even nataka kuongea kuhusu akaondoka hakufuatiliza kama kama kijana alifuatiliza nitakufa hakusema kwamba jioni muone vile mungu atafanya hapana na neno halikuwa ilikua ataka kuongeauuaaaihaih aliotambili ak baadaye wakati ule alisema ya kuamba kesho yule mtu alisema nyinyi hakutawezekana raija akamwambia utaona lakini hutakura imagine the prophet of god prophesy but the people who are fulfiling the prophecy, they are people who are not respected mama oare speial how people say about you wewe ni mtu wa muhimu sana baba wewe ni mtu wa muhimu sana watu vile wanaongea wachanana wao they don knowthe value youhave ouarelabl you cannot beaed boseouaeelthsel diu alitimiza unabii na mfalume akaita chakula zikaletwa maandiko ikasema ya kwamba zikaja kuuzwa pale shekele mbili watu wote wakaenda na ile alisema hata bingu ikifunguka haitawezekana maandiko inasema alishuhudia kachumbali akashuhudia mdhokoi akashuhudia chakula tamu tamu lakini maandiko inasema kakanyangwa na kafa because the prophet of god prophesied and the lepers fulfilled the prophecy you are a man god is looking for you he wants to use you to fulfill the prophecy of the end time revival is coming hallelujah when the revival comes it will come and sweep everybody in the mighty name of jesus christ so i want to finish with these people want to prophesy to your life, you just say amen and it will go down. Fodo. Karisa. Karisa. Nani? Kazungo. Tusimame. I have used those names kwa sababu tuko hapa. Sidiyo. Bala Yesu wa siwesana. Let me tell you something. To nyuma gido wae. Ni kuambie hithi. Are you Are you ready there? Uh, let me tell you, our we are not going to die here. We are going there. You have been stagnant for one place for a time. This is the time and the hour that has come for you to take a step of faith. You know, faith. You take a step of faith. Faith is risking. Faith is to to to risk because when you are are are risking ama lakini sasa they they said we we not going to die. We are going die die praise god and started maisha yote ambao imekuwa ikikusubua na umekataa kufa pale imeenda kwa jina haeluwatoto wako wamezungumziwa watu wameharibu jina lako na umefikia mahali ukasema sitakufia wapi you are And the moment the problem that you have, when they hear the voice, Hallelujah, God will amplify what you have because He is a God of the second time. Can you clap for them? God bless you so much. Nataka leo, maisha yako ile umekua na maisha mangumu. maliko inasema sehemu to wa mungu petero. alikuwa amekesha usiku mzima na hakupata samaki he was was a professional that was his work lakini bibilia inasema ya kwamba akakuta yesu akamkuta the morning na akamtazama akamwona akamwomba ile boti yake ama mashuainaitwa mashua, Mas, mashua. akamwazima etero amekesa usiku hajapata hata ile inaitua kumbu ndio you naona tunaamuka usiku na hatuhifadhi chochote kwa sababu hatumpatii mungu nafasi yake maniko inasema alikuwa naosha nyafu yesu akamwambia naomba unipatie akampatia na akamsukuma dani kidogo he was very discouraged watoto hawana chakula nyumbani mama amekesha na amekeshi breakfast na sina chochote jesus knew the the of this man he knew the discouragement banaswesana petero akamsukuma alafu akarudi kuosha nyavu zake na roho yake yote imevunjika Kaosha nyavu baada ya kumaliza yesu akamwita aades akamwtkamwambiaam akamwisha othp akamwangalia wewe ni mhubiri eh, mimi mvua samaki mimi na wewe nani mwenye ujuzi nimekesha hapa usiku samaki ndio sina shiku sababu hakuna mwangaza hata wavuvi wetu zi wanaendaga usiku kwa sababu usiku io samaki zinafanya nini mchana zinakaa chini usiku zinatoka kufurahia na kufanya games sasa hapo ndio zinashikiwa sasa huyu yesu anasema ya kwamba ati the, the deep na hapo hapo ndio nimekesha lakini petero akasema kwa neno baiwa sometimes mambo ni mwangumu mpendwa mtumishi wa mungu anakuja na kuambia fanya hivi unamwambia nimejaribu mtumishi lakini umwambie by you i will do it and you will succeed because that is the the the the word of of faith praise the name of the lord and the bible says this man the nets aliporua net maandiko inasema ya kwamba zilisamake zilikua zikajaa pa baada ya kujaa petero akajaribu kitu achaona akaaza kuita ndugu zake that is how believers na, na usiseme sana nikwambie siri nikwambie siri unajua huyu kule ametoka si eh? siunajua kama ujui kwao lakini si unajua that is what they do wakishapata mahali ambapo kuna kitu kinatolewa anaita ndugu ndugu si, yake ndugu zake kijiji kwao wa wao wanaitana that is how kijijiakwaoatiwa like. like siafu kila mahali mmoja akiingia tafadhali akiingia mmoja hapa watajaa tuodoe hiyo nilikuwa tu hiyo nilikuaoilikua ni, nimepitiliwa il ndilikuwa nataka kuleta pointi yangu this man of god pte akaita watu wakaja wakatoa samaki mahali wakiangalia pale wamekesha hakukuwa na kitu na wakupata lakini huyu ambao amewaambia wasike pale wamepata maandiko inasema ya kwamba petero akamwangalia yesu akamwabia alimwambiaje odoka kwangu ni not professional hamasina matendo mungu anatenda katika maisha yetu inatudisqurifid kusema vile tunasemanga tumeokoka i believe god ni ya kwamba hakuna mtu aliyeokoka akamwomba baba mkate akampa jiwe mungu wetu he gave the the best your neighbor, I'm going to get the best haleluya Aka, akachukua na akaita wenzake hiyo ndio prispo ya mungu wenod god give you share with your brothers kanisani kuna mama mmoja na bwanawake walikuwa wanaitwa anania na hii ndiyo shida ya wamama kutokuja na bwana zao kanisani mimi si wachangi wangu nyumbani Sikiza hii Sikiza hi tembea na mke wako hata kama hana sura ulimpenda si ulimpenda hata kama hana sura kwa wengine kwako ni yogat basbasi tembea na yeye kuna wengine wanasema mke wa kwangu sio wake wakwangu hiyo tabia iheleu sema mke wangu yule mnaona hata kama hana kiatu ni mke wangu yule anania wakaja ibada mzee ameingia ibada unajua kule watu walikuwa nawaganya kila kitu He? kwa pamoja ssawa aai ameingia na, ame na bibilia kubwa akakuta akamwambia mzee simama letekili ulipouza akamuletea wamekubaliana mama kama wangekuja ibada pamoja pengine roho mtakatifu program mzee vijana hawa walikuwa hapa akina kazungu na akaambiwa nendeni waliporudi hivi hajakata mama mama na suri ya bagi. Mama na suri ya bagi. na bagi bagi viatu ile tu sasa si kama du kuna ile il akaingia mama na ya bagi na mungu alikuwa na alikua mebaikinaunamuona eh? naingia nakutaastnaubiri tu ana sita na mtu anaendelea na neno akasimama akamwambia pastor good good morning good morning praise god, church. praise god god church again hiyo akasema my my husband husband kamwambiaakalizaiyotekile tayari analiwa na mchwa mzee mze mmeachana minutes bwana ana akawa tayari amefanya nini amezikwa akamuuliza kwa nini mnadaganya roho mtakatifu mama na nasulia ya bagi yake na pamu zake nwe na yey akachukuliwa akaenda kanisa la bwana likawa na uoga wa kumheshimu mungu When you are walking n bwana siwe sana those who are married, make sure you walk with your wife bwana siwe sana tembea na mke wako hata kama hujamfalisha unamwambia smart wale watu wengine hawaoni sa lakini we unaona munaenda najua kuchagua mama natakaka kusikia maneno mazuri mazuri mazuri bwana siwe sana na katika kufanya hayo the the the blessings of of god god life praise the name of the lord god is not a liar. mungu akisema atakubaliki atakubaliki kuomba pamoja na wewe. mungu neno lake linasema liliyotabiliwa maishani mwako kuna gojea lije litimizwe na kaunti kaunti haitaweza linangojea lije litimizwe na mbunge yule anakuja kutuabakura na hatuhonge halitatimia yule msie anakuja atuhonge na shilingi mbili na unga ndiotumchague halitatimia neno lako litatimizwa na wale watu usiowajua na nimekuja kudhibitisha leo yawezekana siku yako ni leo unabii wako utimie wa kuinuliwa kwa jina yes. la yesu simama la miguu yako takaniombe na wewe cion utakuwa na Hallelujah.