neno langu zaburi k mstari wa watatu kama misingi ikiharibika mwenye haki atafanya nini bwana yu katika hekalu lake takatifu bwana ambaye kiti chake kiko mbinguni macho yake yanaangalia kope zake zina wajaribu wanadamu maandiko die inakuuliza mizigi ikitikizwa tufanyeaje hmm? yaani watakatifu watafanya nini wakati ule misigi yako imetikiswa wakati ule ile kitu ulikuwa umeshikilia sana katika maisha kimetikiswa na kikawa hakiko tena wakati ule ule bwana ulikuwa umetegemea na ulikuwa umeshikilia hayuko tena kama wangu utakuwaje bwana asifiwe utaashana na mungu utaashana kuwa mtakatifu tena ama utatenda mabogani bwana asifiwe wakati ule ile kasi umechikilia itatikiswa na iwe haimo tena utakaaje wakati ule ile hilisi ulipewa haitakuwako tena utafanya nini bwana asifiwe sifiwe eh? eh? sasa uta, utakuwa sasa ujuini aje hebu nikwabie bwana asifiwe niko bwanasfon misingi ikitikiswa tunaagalia mungu misingi ikitikiswa tunaagalia vuu biguni bwana asifiwe uko die usaidizi wetu unatoka hatuwezi pata usaidizi pahali pengine popote usaidizi yatoka kwa mungu wetu bwana asifiwe ile shida uko ukonaye siku ya yaleo haitakuwa haita shida ambaye inaweza tolewa na kitu kingine kile lazima uagalie juu bwana asifiwe lazima uagalie juu yesu wakati ule alikuwa ameagikwa katika msalaba haleluya tusome kitabu kingine tusome mathyu math751 misingi ikitikizwa wenye haki watafanya nini tutafanya nini mifigi ikitikizwamatayo mtakatifu7 na tazama pazia la hekalu likapasuka vipande viwili toka juu hata chini nchi ikatetemeka miamba ikapasuka makaburi yakafunika yakafunuka ikainuka miili mingi ya watakatifu waliolala nao wakiisha kutoka makaburini mwao baada ya kufufuka kwake wakauingia waka mji mtakatifu wakawatokea wengituashi bwana asifiwe hapa tunaona ya kwamba yesu sazile aliwagikwa aliwa katika msaraba na ikawa amesema imekwisha bwana asifiwe mambo yalitedeka misingi ilitikiswa bwana asifiwe misingi ilitikiswa hata katika kanisa kulikuwa kumefunikwa hivi kulikuwa kumewekwa kati ikapasuka bwana asifiwe tunasikia waliokufa walifufuka haleluya leo utafufuka amen leo utafufuka amen. ni siku yako ya kufufuka amen. ni siku yako ya kutoka katike katika ile misingi ambaye haikuwa inatakiwa iwe dani ya maisha yako kwa sababu yesu aliagikwa msarabani kwa sababu na ju, kwa sababu ya yale mambo yalikuwa juu yetu bwana asifiwe mungu akatuangalia na akaona vile tumefugwa tumefugwa na mambo ya dunia tumefungwa na mambo mengi tumefugwa na kacha zetu bwana asifiwe imila zetu zimetufunga na kusema kweli mira imetufunga wafrika tumefugwa na mira hata ukiambiwa habari ya yesu ni kama huhelewi yesu anaweza kukutendea aje na mira yako ni hii na hii bwana asifiwe yaani unaagalia ukoo wako kama vile paaida alituambia unashangaa bwana asifiwe hii mkitu imetufuata sisi wote inaweza tokaje katika familia yetu bwana asifiwe yesu, aka akalia kwa sauti haleluya akasema imekwisha imekwisha haleluya na vile alisema imekwisha euy unasikia hiyo mterema, mteteme fu fungua, fungua macho ya kiroho fungua masikio ya kiroho kwa sababu hutaielewa kama huko katika dani ya roho bwana asifiwe hu utasikia hiyo mtetemeko utausikia ukiwa ndani ya roho Dia utasikia ya kwamba huyo mtetemeko iko kwa sababu tumetegeneza hii madhabahu na hakuna roho ingine inatawala bwana asifiwe ule roho anatahawara hapa ni roho mtakatifu Amen. na roho mtakatifu akitawala analete zile ziko biguni anatuletea hapa duniani bwana asifiwe kwa hivyo wakati kama huu nigekuoba kama uko na shughuli mingi sana kama uko na mafikira mengi sana hebu yatoe dani yako kwa sababu usipoyatoa hatapata pata pa kukufanyia kazi roho mtakatifu ako hapa akufanyie kazi mpaka ukienda pale utaenda watu watasema ya kwamba hawa ni wale wamefanana na yesu hawa kweli walikuwa na yesu bwana asifiwe eh? watasemajehamskzi hamskizi wakufanana na yes hawa wanakaa wale wanalikuwa na yesu haleluya hmm. situlisikia watu wamesema hivo hmm? hmm. watu wakasema ya kwamba hawa wanakaa kuwa na yesu bana asifiwe vile walijaasona roho mtakatifu na wakansa hatakuogea na dini wakansa kuogea mabo mapya wakansa kuwa watu wale si wa kawaida tena tunaona mtu kama petro kwanza hata vile alijaswa na roho petro hakuwa na nikawambia kwanza amekana huyu huyu yesu tena hmm? sindio lakini wakati ule roho mtakatifu alikuja juu yake ilifanyika nini petro alisimama na akahubiri jiri haija onekana tena bwana asifiwe alihubiri kwa ujasiri bwana asifiwe roho mtakatifu akija dani yako ujasiri inaingia Amen. ujasiri inaingia dani yako Amen. na ujasiri ikiingia hapo ndipo utaweza kuelewa ni wakati gani wa kusimama na kusema neno fulani kwa sababu sio kila neno ki, e, itakuwa ikisemwa kwa kila pahali bwana asifiwe bwana asifiwe bwana asifiwe tuko pamoja kukatikika msukasuko kakuja kwa sababu yesu kristo alikuwa na paa juu bwana asifiwe alikuwa na haleluya na watu walikuw wamekufa wakafufuka waka inaweza kuwa arise ais chin ati tuamke na tuagaze kwa sababu mwaga wetu mmekuja wewe ukiwa hapo hata unashanga utakuta unaweza ansa wapi unaeza eda wapi hebu nikuambie kama yesu alifufuka kama watu walikuwa wamekufa walifufuka wali kabuli sikafunguka na watu wakatoka na watu wakawona hata we utafufuka hiyo kibali chako kile mtu mewe, mugu ameweka dani yako ni wakati wa kufufua hiyo wibaji abaye iko dani yako hujawahi hata iba ata, ata, ata hujui sauti inatoka wapi siku ya leo itatoka bwana asifiwe hiyo uponyaji mugu amekupea ati ukiwekelea mtu mkono hivi una, u, atapona unajidharau kwa sababu hata hujui neno dada wachanikwambie ni siku yako hii ni siku yako tengeneza moyo wako bwana asifiwe jiweke tayari Amen. kwa sababu kuna vitu zitafuguka kaburi zitafuguka ule ambaye hakuwa na mtoto kaburi itafuguka Amen. bwana asifiwe kaburi ya usao wako itaanza kufuguka Amen. kwa sababu mungu mtakatifu mtakatifu Amen. yuko hapa bwana asifiwe Amen. utakatifu inaitisha utakatifu Amen. mungu hatembei na chombo ambacho hakiko kitakatifu takasa moyo wako takasa masikio yako takasa ulimi wako takasa mikono yako takasa miguu yako bwana asifiwe hkwa sababu anakuangalia sa haleluya hangali nusu usu nusu mungu anakuangalia wewe anategemea wewe anategemea wewe dada anakutegemea anakutegemea mwingine pale anauliza minichafeeka atantegemeaje kama, kama huko kaburini kama huko kaburini bado uko katika hiiukubi bado uko katika hi dunia utafanya kile mgu anataka ufanya Amen. utafanya kile mgu anataka ufanyi nautakifanyaje utafanya tu kama utamumuarau utamtea nafasi bwana asifiwe tuwe watu wakupea mungu nafasi wacha wachatusiwe watu wa kubebwa na mambo mengi kwa sababu mambo mengi ni yakutupoteza mambo mengi ni yakutupereka johanamu maandiko ikasema jia ya kwenda biguni ni mnye baba na yakweda kusimu ni pana, ni pana. Na watoto wetu watotowetu unasikia wanaweka sijui raged. wanaweka sijui m- nani alitwambia aje alitwabia sinaitwajeshandaraboya eh, shika tumekataa katika jina la yesu watoto wetu hawatafaa sus cis alifis kila kitu yes. alimaliza kila kitu na akashauti akasema imekwisha, imekwisha. bwana asifiwe kwa hivyo hawatafaa tena bwana asifiwe bwana asifiwe Amen. kama uko na a yebu enda wishome ama uiweke bali kwa sababu yesu alimaliza yote alimaliza yote msarabani alimaliza yote yes. waschana mupo Teenagers. youth mupo alimaliza kila kitu jifuge edelea tukujifuga kwa sababu kuna vitu zingine tunafanya kuna guo zingine tunafaa nanisakukufunga nisakukufunga ili usifenye vile mugu anataka ufanye ili usifike kwa destini yako bwana asifiwe vilevile tu misingi zingine nisakutufunga tumefugwa miguu hatuezchukua hatua unaona watoto wote hakuna mtoto anaedaga biodi heiyafeni hmm? biodi nyumba nini pare mipaka pip, mipaka yakwao iko mtoto hapiti watoto wahiyo nyumba hawapiti wote wakieda hwerevaa wanaenda odaji wote wako hapo hata sijui wegine watakaa wapi kwa sababu pre imeisha imefungwa na foundation. because baus kuna fudtio silijegwa kuna i ziliwekwa na lazima tujue how to shake the foundations bwana tukishake the foundations zile ziko na kuambia tutaweza kusimama katika mwamba na mwamba ni yesu kristo maadiko ikasema ati wakati ule sijijui zijijui wakati ule nasikia kama niko wakati ule nasikia kama sielewi niinue kwa mwamba ambaye uko juu kuniliko kunilikou ninue katikamwamba ulio juu kuniliko bwana asifiwe unatamani kuinuliwa kwmwamba kwa mwamba abae sisaisi yako mwamba bae ni yesu kristo bwana asifiwe bwana asifiwe bwana when the sifibwana sifiwe misingi misingi ikitikiswa utafanya nini we mwenye haki wee mwenye haki hicho kitu umeshikilia sana kikiodorewa utafanya nini tukaona dunia ilitikiswa watu wakafufuka watu waliyekuwa wamekufa kitabu na kawa, wakaonekana wametembea kwa hivyo kuna uhimu wa misingi kutikiswa kuna uhimu muhimu wa misingi kutikiswa ebu funga macho uangalie hiyo misingi hizo misingi hizo vitu me, u, sina kukatasa hata uchukue hatua yoyote sababu kuna vitu kuna mambo hicho kitu ambaye unadhamaa unadhamini sana kuliko mungu kuliko ngufu za mungu kuliko utakatifu kunazo hizo zimekushika hizo unasema hiki zuweziya hizo ndizo msingi wako msingi wako ukoje dada msingi wako waneno ukoje unalimia wokofu wako sababu wokofu lazima tuurimie lazima tutebee na neno la bwana unaerewa neno we husoma neno unalijua unalifisha dani yako kwa sababu pale tuko hatutaweza, hatutaweza kuendelea bila neno la mungu neno dilo nini dilo kitu ya muhimu sana dani yetu kuelewa neno kujua neno ili tuweze kutembea kulingana na vile mungu anasema unajua wakati roho mtakatifu anataka kukuogelesha hatakuogelesha hivo bule nadipo mara nyingi roho mtakatifu anatuogelesha kwa kwa neno bwaa kukiwa dani yako hakuna hakunaneno At, ninini ataweka moto ninini atatoa dani yako ili ujue yakwaba umeogeleshwa wna jukluhoyoti kuna rugha ya biguni hmm? bwana asifiwe wacha tuusiwe tu watu wa kuokoka na wokofu wa kawaida tuwe watu wamechukua another step bwana asifiwe hmm? kuna watu wokofu wao ni kusema tu nimeokoka hakuna kuchukua hatua hakuna kuchukua hatua hmm? hakuna kwenda tu hapo hivi unasuguka tu hapo hebu ni kwambie wokofu inakiridi bwana asifiwe adi bwana asifiwe tunaeza eda mpaka tukute hata sisi tumefanana na yesu kwa sababu ni maandiko bwana asifiwe misigi ikitikiswa mtafanya nini utarudi nyuma hmm? utarudi kwa ule msee wa wenyewe ulikuwa naye kwa sababu sasa umekosa pesa hmm? utarudi kufanya ile biashara ulikuwa unafanya kwa sababu sasa pesa hakuna tena hmm? utafanya nini mama hmm? watoto wameraraja na hata kechu hawapati fud utafanya nini utaenda kwa wasee wa wenyewe utaenda kufanya nini ni zijue sababu ukiokoka kuna mitihani na lazima uzipite bwana asifiwe kuna mitihani mtihani sikija utafanyaje kama mwenye haki kama umeokoka utafanya nini sababu lazima uwe tested. na kwa imani bwana asifiwe ndie imani yako isimame utafanya nini utafanya mambo kwa imani ama utaamua mimi hii siwezani nayo tena hmm? eh? unajua mume niangaliah hey, haleluya si mimi ni roho mtakatifu ndiye anawaongeresha sababu anawajua anawajua vizuri mi siwajui haleluya lakini anajua kuna watu hapa mambo yakienda mrama enda vile wanatamani iyede hawataonekana tena watutaenda kuwatafuta mbaharini hmm? sababu oredi wametikiswa wame bwana sifi tu, tutafanyaje ili tuwe watu ambaye wanaweza kustamili hmm? majaribu yakija kija mabo ya kija hki zikija tutafanyanini tutakibia kama wale wengine vile wanakibia nikawabia juzi watu walikibia kwasababu mweda wa simu anakuja na namimi hata mimi nilikuwa Nika hata nikaurizw hata hatawewe utakibia ha? sasa wewe utafanyaje mambo ikikuja mambo yale uko nayo leo ikiisha yote utaendelea si, uta kusema yesu ni bwana hm? utaendelea kusema yesu ni bwana ama ushuhuda itaisha na hayo maneno ushuhuda itaisha na hizo pesa hmm? hii ni wakati wako kuamua kwa sababu wacheni ni waambie kulingana na madiko hakuna mchezo kama uko hapa kucheza kama uko hapa ukifikiria kuokoka ni mchezo ama ni style ya anadha ya kutembea kwa sababu watu wengi wamekuja wamejifisha ndani ya kanisa wakijifanya ama wakifikiria wokofu ni mtindo ingine ama it's It is baa asifiwe wokofu ni kitu cha maana na kilimugharimu mungu mtoto wake bwana asifiwe chika wokofu bila mchezo chika wokofu bila mchezo kama ni mungu wachaawe mungu bwana asifiwe kama ni mungu akuwe mungu hakuna majiabili hapa hakuna mchezo y God or God or God. No bwana asifywe hakuna kitu kingine ni yesu ni mungu ni mungu na ni mungu mpaka kaburini bwana asifiwe kama sahizi tuko hapa watu wakuje waseme wakristo wote wale wanasema yesu ni bwana tunataka kuwaua leo utafanyaaje utafanyaaje jiangalie jiangarie yourself ujue utasimama useme niko hapa ni niuweni nabawani haraka tena hmm? ama utaanza kusema hati umesema nini wokofu Uh-huh. nisijaokoka achakucheka uh-huh. hisi wakati wa kucheka hakuna kicheko hapa bwana asifiwe hapa hakuna kicheko ni wewe na mungu ni wewe na mungu hatuedangi pahali mchezo na hatutakuja hapa nikudaganye ni, ni e e, haleluya amen tuseme tunaenda biguni hakuna biguni unaenda kama hujajitayarisha hakuna biguni unaenda kama hakuna utakatifu ndani yako hakuna biguni unaenda kama hutembei kulingana na neno la mungu hakuna biguni unaenda kama wewe si mtakatifu bwana asifiwe utakatifu utakatifu utakatifu hicho ndicho mungu anataka bwana asifiwe bwana asifiwe nikaenda kanisa ingine nikaongea nika na nikamwambia vile nilikuwa nimeka nilikuwa nilikwa mgeni vile tu tumekuja ukugeni nikiagaria yuthi wako wanahitaji kuogereshwa wanahitaji kuonyeshwa mungu, ninani, sababu, mungu ni ninani wokofu ninini nikamwambia lazima uwafunze bila kuwabebereza sababu neno la mungu sila kubebereza ulishukue uliyachi napenda vile mamwanaungea hapa hmm. sababu haogopi anakwambia ukweli niweuamwe kulishukua ama kuli kuliwacha hiyo diye wokofu ingine munabebereswa nayo hiyo si wokofu kwa sababu neno la mungu liko hivo hivo Na litadumu milele na ukienda biguni ni hilo neno utapata uko bwana asifiwe na hili neno dilo hii hiidie itakuhukumu bwana asifiwe kwanza lile unasikia siku ya leo litakuhukumu kwa sababu maandiko inasema hutahukumiwa na kitu hujasikia unahukumiwa na kile umesikia bwana asifiwe bwana asifiwe utakatifu utakatifu tudumishe utakatifu tutembee katika utakatifu tuachane na mabwana zaa wenyewe tuachane na mambo ambaye si yetu bwana asifiwe hiyo ugomvi iko kwa mdomo wako ati wewe huwezi huwezi abio kitu na unyamase unataka tu kupigana kupingana si unyamase mm. nyamasa katika jina la hisi washa kupingana na mtu sababu sasa mkianza kupingana mtapigana si sindio wokofu itakuwa wapi hapo mwingine hata unapigana na kwa sababu sijui amesema yesu ni nani unaweza kupingana na nayee nani alikuambia unaweza pigania mungu wacha mngu ajipian pm siku moja skumoja tulikuwa tunafanya kazi na muislam tukikaa tu hivi tukaongea kidogo nikamwambia nini amba wewe kwanza Sijue ni iweni mkristo nami nimefunzwa sijui sababu mi mslam atasijawahia nimefunzwa kristn nidie adui yangu ya kwanza kwa hivyo kwahivo ni adui yangu na aliongea kwa ukali na akaongea maneno mengi bwana na mimi nikamjibu nikamwambia kama wewe mnaamini mungu ama unasema hati hata nyimume mnaamini mungu kwani mungu ni upendo wapi upendo wako kwa nini unanishukia sikushukui misikushukwi weni muisilamu misi, misi jakushukia my brother tunafanya kazi na wewe tutatembea na wewe hata tutacheka na wewe kwa sababu misi jafunzwa kukushuk, kukushukia hey, akanyamasa akatoka akaenda kesho yake akakuja hata hakuwa wa dipatmenti yetu alikuwa alikuwawa maikrobayoloji nami nilikuwa kwa dipatmenti ingine aakuja akaniambia as nataka nikupereke lanchi haleluya nataka kukupereka lanchi kumwangalia tu hivi nkajuawe jui mugu aguarede god ha soken tomi siwesi nkamwambia kk sijui mugu alinifunulia kitu igine tukikaa shini tukulanie its like ameenda huko hukoa alikuwa by the way mwalimu wa wow, hio tukikaa shini na yeye tuongee yni tukule pamoja There is like a covenant nimemk kuna uasimunaona vile sinaingianga eh? sinaingia tu hata bila we kujua <clears> thank hatabila thank you, ah, you. lakini bado nakupenda asababu bilia imeniambia nikupende nitakupenda nitakupenda akaenda tukawa NMS forever hata akikuja hata kama amenikuta rab na kuna kitu anataka hawezi kuniuliza haya sikuniulisa kwasababu ni, kwa ni mekatanini uaaeskia nie atanaeda kununua ua bwana asifiwe sifwe ni mingi misingi ni mingi zile tunawekwa bila kujua mwingine akakuja wakati moja boswagu alikuwa Murana, mkubwa wa alikuwa mnamkubwa waataeshaasia natsk <laughs> alikuwa kuwa kuna wale watu wabaya eh, wacha tu muniruhusu niseme tu tuhivo ni alikuwa huyo mtu wale wabaya wale akiamua aki kukutukana hataki kujua kama kuna mtu ama ni barabarani ama ni wapi akakuja siku moja akakuja na kitabu akaniita kaniabiaadi kuja kazini kwetu kila mtu alikuwa najua ni hata walikuwa naniita hea prist akaniletea kitabu na hata amesaini imeadikomslima ha? jinsi ya ya kuwa mwanamke muislamu jameni mimi ni mkristu na ameisaeni vizuri na kwanza amekuja na na furaha mingi sana nikamwambia sasa hii nayo ni ya nini anini si muislamu kaniambia hapana ninakupea tu kwa sababu wewe unaweza kuwa mwanamke mzuri sana wa muislamu shetani the hmm? haya kitabu mimishetaayakitabu nilikishukua tu lakini nilitaka kukisoma ili ni- nielewe waislamu wanakuwa gaji lakini pale tu nilikiwekelea kwa ofisi kilibaki hapo miaka hiyoyote vile nilitoka nafikili atas, atasijuikili enda wa bibaihewe bwana kwa hivyo kwahivo ndiye ninasema lazima tujijue lazima tujielewe kwa sababu mitego iko na mitego ni mingi sana bwana asifiwe utajikuta wewe kuna kitu unafuruta kwa miguu yako ukienda hivi kuna kitu kila wakati una drag na miguu yako kwa sababu ulikula kitu ama ulicheka na mtu. na mtu bwana bwana asifiwe asifiwe alikuwa kwanza padizi ksabua wazazauku kwen misiji lakini mihuskia ati huku kuna mambo mengi bwana asifiwe ebutue watu kama nikuokoka tukue watu wamiokoka sababu kama hujaokoka kuna mitego mingi abae huyaele kuna mitego mingi na mabo mengi abae hutaelewa bana sife mabo yakilohola zima ugudue dani bwana asifiwe kama roho roho na jana ujajasnarohonajajasnaroho etereakuomba bwana asifiwe endelea kuomba endelea kutamani ndiye uweze kuelewa hizi vitu hizi ni nyakati mbaya sana tunaishi bwana asifiwe lazima tuwachane na mambo ya ulimwengu kwa sababu kuna kitu mihusema mislamu hatakama sijawajiwa sana wanaanza kufunza watoto wao tukiwa tudonyile wale wako kwa nini walikuwa huko lazima wanaelewa si sindio wanawafunza madrasa kwa sababu ilikuwa nilikuwa natuona hapo gara tumefalishwa tukofia tukienda watoto wenu mnawafunza nini kwa nyumba kama wewe neno haliko dani yako mtoto utamfunza nini unasomesha mtoto wako nini munasomesha hmm? watoto wenu nini kama wewe mwenyewe hata neno hujwi utampa nini huyo mtoto atachejaji unagojea tu aede sul bwana asifiwe skul haita cheji mtoto wedio utachi na utachpu mtoto wako utegenese mtoto kulingana na vile mtoto anatakiwa kwenda kwa sababu damu ya huyo mtoto ikimwagika iki, iki utauliswa kama msasi kuna ile age huyo mtoto ni wako bwana asifiwe kuna age ya huyo mtoto kuwa ni wako munisikie vizuri kitabu afike 18, ama afike what afikevy aashiriwe umemfunza nini umefunza huyo mtoto wako nini ni nini mnaongea na mtoto wako ni nini unafunza hata meidi ule ako kwa nyumba yako huyo meidi unampea pas kwa nyumba yako anajua wokofu wako anajua umeokoka hmm? huyo us g ako kwa nyumba yako umemweka kama nani umemweka uko aje jurise jurise anakuranini anakura sangapi anarara sangati anarara sangapi anakura nini umemwweka aje naunasema umeokoka umeokoka umeokoka umeokoka umeokoka aeua kama umeokoka tedamabo kuligana na maandiko teda mabo kuligana na maandiko penda huyo mjakasi wako huyo kwa nyumba yako penda wale walewaote wako hapo apo ashakuwafinyiria hata kuwalipa utaniambia huna hunapesa kwanini unamfinyiria kwanini unamfiniria tuwaba ya, nani msee mzima naako na familia we bwana yako ako kwa kazi hata we uko kwa kazi ama uko na pesa lakini bado unataka na unasema kumfin ama amekufanyia kazi halafu unamwekea pesa kesho anakuja oe kesho anakuja natafuta mnafikiria watoto wake wanakula nini nash najua kweda biguni sikujua maadhiikwati sana nikuteda nikuteda hmm? Tuhumili, tuhurumie wenzetu tutebee na wenzetu bwana asifiwe bwana asifiwe foundation ne chaubshke yaani misingi ikitikizika ntafanya nini mimi kama ra nitafanya nini kwa sababu siku moja mambo ya tarubeta italia nita, nita, nitakuwa wapi nitawauriza tu kama jana kwa sababu sijui kwa tarubeta ikilia saizi tarubeta ikilia sahizi utakuwa wapi utabaki hapa ama utaenda saizi misiongei habari ya wokofu ni saz wokofu ni saizi na kama hulimi wokofu wako kama hukai kuligana na madiko hidie wakati wako mwema wa kwanza kutebea kuligana na maandiko wa kwanza kutamani maandiko kwa sababu haya maadiko unayaona hapa bibilia inatwambia kuna wakati hutayapata kuna wakati itafika utatafuta hutaipata utatafuta mtu wa kukwabia hili neno na kuambia leo hutapata hutaipata kwa sababu wakati nihu tha mani neno nini cherish ama inaito nini hmm? tam taataikutaok okay. tamani neno ra mungu na widhamani nivo gudhaminiyespari hmm? eh, eh. eh, hmm. because mara nyingi sisi wa kristo tunawebwa ama tunapigwa ofita na tunaanguka na nadie unaona kila saa kukisemekana wakristo wakrist hatuhuyo anasema ameokoka na ako hivi na ko vile sijui nini nini nini nini kwa nini ama hatasihiv unatoka hapa umehubiriwa the true word. unaenda kwingine kwa sababu umeambiwa utapewa kitu abaye, tajabo unapewa kama hii unapewa mafuta just because hiyo kitu unaiona yaani unaiona eh, unataka kuona unataka kitu unaona unaenda naye lakini nikikwambia hakuna hakkuna kitu ambaye hutaiona lakini umpede yesu lakini usimame na yeye uombe na uamini na mungu atateda hutaki hutaki maneno kama haya unataka tu ile kitu utaona na macho na nawe utapata za kuona utapata zile vitu unaona bwana asivywe mara nyingi tumekuwa watu abaye ushuhuda hata hauonekani niba yako anasema we ni nani anaweza kukutolea ushuhuda anaweza wakati moja nikahamia pahari mgwalini bariki iko na nyumba yangu vile nilienda huku tukaitwa mkutano wa security ikasemekana tutakuwa tukitoa pesa na sasa wakaanza kuchagua the office wakasema a wao nkawabia hapana mimi sitakuwa na wote wakaanza kusema hapana kwa nini unakataa wedie utakua kwanini ni nini nini twambie kwa nini basi unakataa nikawambia mnataka kujua kwa sababu sikatai tu hivi niko na ile kitu inafanya nikatai sababu siogopi nikawabia haya unajua kwa nini sitaki kuchukua pesa sa senu mi amasingoaret kwangu hakuna mwanaume na hizi pesa si wamama watakuwa akilete kwangu si sindio hata wasee si sindio atawase atadia watakua wakilete hara biobio bio, saizo nikawambia kama mnataka nikwe rshra wenu mwanaume akiwa akiwadia narete pesa mnakuja na bibi yako haleluya kama niwe wa nyumba unalete pesa with your wife. kama kamahuta ama wadike nini karatasi wadikie mtoto ni house namba gapi jina upe mtto haleluya haleluya ni kwa sababu nilikuwa mbaya nilikuwa nalida wako kwa sababu mse atakuja hey, neibaa abari yako utampea kikobe cha chai halelua katiya hao bado kuna wale wajeuri sidio ataka hutamwambia si sindio sababu ni stoli tu sazile atatoka kesho nitakuta mama ko hapo anagoga geti kama polisi mzee mzeewagu anafanya nini kwako si sindio pengine hata hakurudi kwake yeah? nikawaambia mbele ya mkutano kama hii yaeria nzima sitaki mzee alete pesa kwagu kama mtasikizana na kama hiyo mtasikia ni sawa mtakuwa treshara lakini kama wasee wanalete mimi si sitakuwa duno mzee wa kwanza ule alilete pesa walikuja na bibi yake mze wa kwanza nane neda na wa kanisa ya tca walikuja na bibi yake kwagu ku. kulete pesa ya security bwana asiue wale wengine watoto na karatasi to today. To today the he hata nilishekesha the other day die niliona mwanaume wa kwanza ameigia kwagu alikuana mihurisha kuku <laughs> <laughs> nilikuwa nimemwitia manyua ya kuku die wa kwanza kuigia kwagu na si miaka mbili si miaka kumi niko hapo bwana asifiwe m hmm? hakuna msee hata akikuja tunaongeanga uko ija ya geti kwa barabara hata hawezi dhubutu kuigiza mguu kama ni kitu tuna anaombea akiwa hapo namletea hapo anaenda mpaka kukawa hata wamama wanasema kwa mama Anne, watu wanaedaga na appointment <laughs> haeluya kwa mama Anne, watu wanaedaga na appointment vi atina wachukia heambrh sindio hea my brothers lakini wokofu wangu ni wa maana wokofu wangu na udhamini bwana asifiwe we unadhamini wokofu wako hmm? unaudhamini kama unaudhamini amaanawa haleluya wanakuja kufanya nini kwako na huna mse. leo amekuja mnakaa hapo mpaka saatatu saa saane, na na uko watoto watoto hao wako nakona wattafaafia en mjane huna amsee na kwako wase wanashidaga wakionekana wakitoka wanatoka huko kufanya nini mniambie wanafanya nini huna bwana lakini kuna msee ana shida akikuja huko unampikia chai unampikia chai hana bibi aed akakunywe kwa bibi yake bwana bwana asifiwe buana asifiwe hebu niwaambie kitu ingine. na nyinyi wale wameoa mkituona msigo mothers msifikirie kila wakati tunataka kuwanyang'anya mabwana eh, mkiona msichana mama ako s msichana smat na amekomaa kidogo hana bwana mnaanza tu kuona huyuasbssha eh, gai mlidawasewenu eh, unaona alikuja chachhuyo eh, anataka kuiba shidwe katika jina la yesu tumeokoka tumeokoka bwana asifiwe tumeokoka mm. i wanaokoka na wa hawaibi mabwana za wenyewe na kama wee unaiba na uko hapa na unanisikia acha acha katika jina rahisi bwana asifiwe usichukue mzee wa wenyewe kama unataka mzee oba mgu wa kupee wako washakuchukua wa wenyewe bwana asifiwe usituaibishe na usiniaibishe mimi usiniaibishe bwana asifiwe natusiaibishe roho mtakatifu hmm? bwana asifiwe unajua ni nikuamua kukaa sigo ni wewe wedie pegine umeamua kukaa kama mimi ka kwa hivyo kama umeamua wachana na wasewa wenyewe kama mtu si wako ashana naye naye nyinyi sigomothers msione ukiona tu mama bae ameoleka akidraivu gari ama akifaa vizuri analiga kwa sababu na mzee unaona hata hakunisalimia hata sijui anafanyaga nini eh? shindio mnasemanga hmm? nini nasikia wifu mungu wa kupe wako mgw na dienawe ulige naye ukiona bibi ameshika bana bibi ameshika msee wake ama wameshikana wameshikananao wanatulingia wanatulingia ligeni na waseweni yes mtu alige na kile anaona di nayo bwana asifiwe mimi huligana usigo wangu wanguca eh? misiogopangi aenefafia bwana asifiwe kama uko hapo na unaogopa kuna kasoro dani yako tafuta mse nasiku tafuta tu oba akupe die usikie umekamilika bwana asifio kwa hivyo ninataka kusema aje vile tuko katika kanisa wa wamaba hmm? unajua kuna kitumihua biaea hata wewe uko mtarajiwa wakuwa sigoaabakihaiingii yeah. like vizuri aikigia kwa kisugu poa inaigiangaasiaonahata hm? wewe unaweza kuwa hamtakufa siku moja na msee wako mmoja ataeda b abakishe mwingine si siwee ukibaki ukiwa mama si the ya ukiwamama eh, kwa nini unatuligia hata w na siku moja utakuja msee wako akienda mbele tutakuja tukuabie karibu mama usijali watu hukaa hivi wakiwa haleluya eua eh, sasa jishike vizuri si eh. sindio mm? hii eh, eh. ni ukweli Those are the sababu sasa si unaona huyo foundation yake imekuwa imekuak eh? ameshekiwa uh, nini foundation msee akaenda hakuna mse ataenda hakuna ataenda ataenda give ni example tu payana, kwa hivyo kukiwa alikuwa si haleluya eh, akuna mziataenda ma ualkua meadikuataeda simm usijidharau ama na kile uko kwa sababu una, si usijine nakile ukosho ido ababu sikunawatuanakuaganagali nasinaeda inagogekana inakua hmm? inakua unaona mwingine amekuwa hmm? na ni vitu za dunia tu mwingine mama akienda anaenda mseakieda anaeda depression. Depression. Hmm? Sisi kwa sababu tuko sigo wezifikiria b eh? unakaa tu mimi ni sigo mimi ni sigo unataka dunia yote ikusaidie utasaidiwa hata hata siwezi kukusaidia uko na mikono uko na kila kitu amka ufanye kazi bwana asifiwe kuwa kuwasigo haimaanishi ati sasa huesi atasomesha watoto ama ufanye kile kitu kingine chote bwana asifiwe hata hawa wameoleka kuna wengine wako na mabwana na bado wako na shida bwana asifiwe kwa hivyo tusichukiane hizi mizigi kila mtu ako na mzigi yake ile inatetemeshwa bwana asifiwe yako ikite, ikitikiswa ikiwa hivi inua mungu na umtukuze bwana asifiwe hebu tuone mtu alitukusa mungu hata mashida sikiwa simeja nini habakuku habakuku tatu habakuku shapta ya mwisho hapo shini kabisa aliangalia kaona hata kwa shaba hakuna hmm. na hata kwa iini na, na hapo mwisho kabisa hmm. hapo habakuku kabisap yehova aliye bwana ni nguvu zangu yeye huifanya miguu yangu kuwa kama ya kulungu naye ataniendesha katika mahali pangu palipoinuka maana mtini hautachanua maua wala mizabibu wala mizabibu hamtakuwa matunda taabu ya mzeituni mzeitui amba hayatatoa chakula zizini hamtakuwa na kundi wala vibandani hamtakuwa na kundi la ng'ombe walakini nitamfurahia bwana nitamshangilia mungu wa uokovu wangu yehova hey. aliye bwana ni nguvu zangu yeye huifanya miguu yangu kuwa kama ya kulungu naye ataniendesha katika mahali pangu palipoinuka umeskia huyu mzee kila kitu hakuna kitu ilikuwa ina- inaongea na yeye kwanza akakuta hata kwa kwa, kwa kwa nini <laughs> ninii misabibu haina chochote yani kwa, kwa mashamba zetu unapata hakuna kitu umepada umepada mahindi umepada kile kitu mhua mnapada huku hakuna kitu kimetoka huko bwana asifiwe yani. akaangalia akaona hakuna kitu kizuri kiko huko akaenda akagalia tena hata an yani, hakuna kitu kabisa kwa shaba hakuna kitu si olive tree, haiku saa si nini it haikusaa bwana asifiwe yan kukawa hakuna hata bwana atashakura hmm? kwa sababu ile kitu anajaribu ngobesile alikuwa naso migi, hehehe, hakuna tena bwana asifiwe hakunata eh? basifbusi alikuwa naso nyingi hasiko huko tena hmm? Musi, o, bibi alikuwa naye hayuko tena mse ulikuwa naye hayuko tena kila kitu ulikuwa jigamba nayo yote haiko bwana asifiwe huyo mze alikuwa na vitu sita sote hmm. sinamwogereshaat ua sote sinasema misiko siko na nawewe na kila kitu akigusa hii biashara imeisha gari imeisha akabaki hivi bwana asifiwe yaani dunia yake ikawa yote imetikisi dunia yake yote ilikuwa imeisha akabaki yeye peke yake lakini badala ya yeye kwenda into depression kweda ya yeye kuendelea na kilio ya yeye kusema badara kusema hata huyu mungu simwamini tena yeye kuuliza kwani huyu mungu ni mugu gani alisema ebu asome ilialisema Mm. wa lakini nitamfurahia bwana nitamshangilia mungu wa wokovu wangu amen lakini hata haya yote hata kama hizo zote zime hasiko nitainua bwana migu wagu wawokovu wagu bwana asifio anu. wewe utasimama na mimi na useme wako, nini utainua bwana wawokovu wako hata kama mabo aje hata kama hakuna fees, hata kama hakuna kitu kizuri kinaonekana kwa sababu wakati kama huu uga die hiyo kila kitu kimeenda juu unajaribu kufanya chochote ukikuwa na mana mia bili ile tena kitabo ugenunua uga ununue masiwa na ununue hata tumafuta twa kupika sindio lakini leo hii haiwezi bwana asifiwe kwa tutasema nini sisi ambaye tumeokoka tutasema nini tutainua macho yetu juu tuseme hata kukiwa vile kulivyo mungu tutainua jina lako tutaagalia tuta wewe kwa sababu wedie mungu unajua kuna wakati tunakaa tunajiuliza hii hi uokofu tutafika wapi hii dunia inatupeleka wapi hii maneno yote tutafika wapi nayo lakini mungu nini habakuku tunasimama na yeye na sisi wote tukubaliane tu na nayee kwamba hata kama mabo inaonekana kama hakuna hata kama tunaonekana kama tumeisha tutainua jina la mugu wetu bwana asifiwe tutainua jina la mugu wetu ebu tusimame sisi wote na kila mtu amue na amue na roho yake kakikamilifu ya kwamba ni mungu na ni mungu na ni mungu hata yakuwe aje hata mambo yakuwe magumu aje sitatoka katika kwa njia za bwana sitajitembesa nitakaa na niulize mungu mungu unataka aje nitakaa na niambie baba baba unitebese baba uniogose kwa sababu wogosi wa mungu ndiye wogosi wa ukweli kwa sababu haya mambo yengine yote yatafika e mwisho itafika mwisho na itaisha lakini ukikaa ukikaa na mungu ukika umeshika mkono wa mungu ukikaa ukitembea na neno la mungu hakuna wakati utaaibika bwana asifiwe baba