A, mimi nataka tu tuende katika ma, maandiko nimepeana somo ambalo nataka kuliangalia kwamba mwaliko tumealikwa tumealikwa bwana ametualika na kwa sababu ya huo mwaliko ambayo mungu ametualika naomba tuende kitabu cha matayo ishirini na mbili kwanzia mlango ule wa kwanza hadi kumi na nne aymatayo ishirin na mbili moja hadi kumi nanne nasoma matayo ishirini na mbili moja kumi nanne ameniekea okay. bwana akajibu akamwambia tena kwa mifano akawambia tena kwa mifano ufalme wa mbinguni unafanana na mfalme mmoja aliyefanyiwa wanawe harusi akawatuma watumwa wake wawaite wa walioalikwa juu harusini nao wakakataa kuja akatuma tena watu kwa wengine akisema waambieni wale walioalikwa tazameni nimeandaa karamu yangu ng'ombe zangu na vinono vimekwisha kuchinjwa na vyote vimekuwa tayari njooni harusini lakini hawakujali wakaenda zao mmoja shambani kwake mmoja kwenye biashara yake nao waliosalia wakawakamata watumwa wake wakawadhulumu na kuwaua basi yule mfalme akagadhabika akatuma majeshi yake akawaangamiza wauaji wale akauteketeza mji wao kisha akawaambia watumwa wake arusi iko tayari lakini walioalikwa hawakustahili basi nendeni hata njia panda za barabara na wote waonao mwaonao waiteni harusini watumwa wale wakatoka wakaenda njia kuu wakakusanya wote waliowaona waovu kwa wema harusi ikajaa wageni lakini alipoingia yule mfalme ili kuwatazama wageni wake akaona mle mtu mmoja asiyevaa vazi la harusi akamwambia rafiki uliingiaje humu nawe huna vazi la harusi naye naye akate- aka- na akate- akatekewa mfalme akamwambia mtumishi mfunge- watumishi mfalme akawambia watumishi sorry mfungeni mikono na miguu mchukueni mkamtupe katika giza la nje ndiko kutakako kuwa kilio na kusaga meno kwa maana waitwao ni wengi bali wateule ni wachache bwana yesu asifiwe huo ndio mwaliko bwana ametualika tumesoma maandiko kwa kirefu tunaona ya kwamba hadithi hii inasema ya kwamba kulikuwa na mwaliko wa harusi kuna bwana ambaye alikusanya watu wake na akataka kufanyia binti yake harusi na kuna watu fulani ambao walialikwa waalikwa kama vile ambavyo sisi nasi tumealikwa lakini waalikwa wale maandiko yanasema ya kwamba hawa waalikwa waliokuwa wamealikwa hawakufika walikuwa na kazi nyingi harusi ikaandaliwa matayarisho yakafanywa na ilipofika sasa ni kujisalimisha ama kufika katika yale maeneo ya harusi maandiko yamesema ya kwamba waliokuwa wamealikwa hawakuweza kufika sasa ni nini kilichowasababisha wasifike kuna matukio pale ambayo yaliwasababisha wasiweze kufika wengine walishikwa na hashughuli zao wenyewe wengine walikataa bwana sefiu kuna watu aina mbili pale watu aaina tatu wakwanza ni wale waliokataa wakasema sisi hatutaenda hata kama tumealikwa pili wakawa na shughuli nyingi wengine walienda katika mashamba yao mstari huo watano walipoalikwa hawakujali wakaenda zao mmoja katika shamba lake mwengine katika biashara yake nao waliosalia watu watatu sasa hawo wale waliosalia wakachukua wale watumwa waliokuwa wametumwa kwao wakawaua bwana asifiwe sasa watu hawa ambao walikuwa ndio wameonekana ni wa muhimu sana kwa yule mwenye harusi wakawa na visababu hawakuweza wale waliokataa hatuelewi ni kwa nini walikataa hatujui lakini kuna wale wengine ambao tunaambiwa ya kwamba walienda shambani mwao kufanya shughuli zao wakaenda kwa biashara zao na hawakuona umuhimu wa ile harusi kwa kifupi ni kwamba hawakutii ule mwaliko bwana yesu asifiwe hawakuwa kwa ule mwaliko na huyu mtu hii harusi ilikuwa imemgharimu alikuwa ameandaa vyakula ya kila aina lakini wenye kualikwa wakakosa kufika bwana yesu asifiwe na alipoona ya kwamba sasa nimeingia hasara hii chakula hiki chote nitakifanyaje akatuma sasa wale watumwa kwamba nendeni basi njia panda tafuteni wowote huko wapita njia wakusanyeni muwalete ndani na wale watumwa wakafanya kama walivyo biwa agizwa wakatii wakakusanya watu wakawaleta katika ukumbi na harusi ikajaa lakini kukawa na jambo moja tukio lengine ambayo lilitukia ya kwamba katika kukusanywa kwa wale watu kukapatikana mmoja pale ambaye okay walikuwa hawajaalikwa walifanya tu kufatwa kwa sababu hakuna watu waalikwa hawako wale waliokusanywa kukapatikana mmoja ambaye pia naye alikuwa hastahili kuwa mahali paye chenye kilichomfanya kwamba asiwe wa kustahili ni vazi alilokuwa amelivaa bwana yesu asifiwe akaingia na vazi ambalo silo mwenye harusi mwenye karamu alipo sasa jua ya kwamba wageni wote sasa waalikwa wameingia wale wameenda kutafutwa wameshafika na wametulia akaingia kukagua aone wako vipi akapatana na yule mmoja ambaye hakuwa na mavazi yanayostahili akamfuata akamuuliza rafiki uliingiajeingiaje na wewe hasa alimpata navazi ambalo halistahili na alipoulizwa hakuwa na la kusema maana si hata watu wamefanya kuchukuliwa wazuri maandiko yanasema wazuri wanaofaa na wambao hawofai wema na wasiokuwa wema bwana yesu asifiwe kwaivo nikanaangalia watu walioingia pale ni watu ambao okay sijui lakini wema na wasiokuwa wema sasa labda alikutana na wale wa-a- wa, watumwa kule na aliposikia mambo yakizungumziwa kuhusu harusi wenye kualikwa akaona basi nafikiria mimi nami wacha niende nihudhurie niangalie kukoje kumbe anajiingiza mahali ambapo hastahili bwana asifiwe sasa nimesema hili somo ni mwaliko bwana anatualika tumezungumziwa pale mwanzo na, na, na yule mwalimu wetu wa kwanza kuhusu mambo uh, karamu na vitu vyote hivyo na wa pili tukazungumziwa kuhusu roho mtakatifu sasa mwaliko tuko kwa mwaliko bwana yesu asifiwe mbele yetu kuna maombi na nikawa naangalia huu hawa walioalikwa zao zenye zilikuwa zina waruhusu kuingia pale nikaona hilo vazi lilikuwa la kwanza vazi lilikuwa la kwanza ha, wale wengine hatujui kwamba walikuwa kama walikuwa na mavazi lakini kuna vazi limetajwa pale na nikawa na angalia nikaona katika ufunuo mavazi yametajwa kama utakatifu bwana yesu asifiwe yametajwa kama utakatifu so ni wale ambao walikuwa wana ni wana matendo ambayo yanastahili ndio waliweza kuingia pale ndio maana tunaona huyu ambaye hakuw vazi la kustahili akapata kutolewa maana yalionekana ya kwake kwamba hayastahili mahali pale bwana yesu asifiwi kwa hivyo wakati huu ambao tunajiandaa kwa ajili ya, ya kile kipindi ambacho kikombe letu ni bwana anatualika sasa kabla tukiendee kile kipindi kabla tuingie katika hiyo wiki ya, ya kesho ya maombi tumejiandaa kivipi tunaingia kwa huu mwaliko kinamna gani bwana asifiwe tunauendea mwaliko huu kinamna gani ama tunaupokea vipi katika mioyo yetu je tuko tayari ama tunataka kuingia kwa sababu tumetangaziwa kibinafsi uko tayari kibinafsi umelivaa vazi ambalo litastahili hiyo wiki kibinafsi umejiandaaje kwa ajili ya huu mwaliko ambao uko mbele yetu okay umetangazwa ni kama vile yule bwana alivyotangaza ile harusi na akaalika watu wengi lakini watu walikuwa na shughuli zao kuliko waende harusi wakaona wanaenda kupoteza time kule inawezekana pia wewe uwe labda haujajiandaa na kadri maombi yanavyoendelea kutangazwa unasema tumeomba sana mwaka huu si tumeomba 30 days na tumekuwa tukiomba sasa tena tuingie tena wiki mzima kwani hayo maombi nayo na ni ya kazi kazigai waliyafanya hawa kwani nao mwaliko ni wa nini ni uharusi hu mwaliko ni wharusi amen hawakuona umuhimu wa ule mwaliko inawezekana wewe nawe huoni huo muhimu wa haya maombi ukawa unasikia kwamba yanakuchokesha kwa hivyo ukawa hata moyoni mwako unasema sitaenda kama wale wa kwanza walivyosema walivyokataa tumeambiwa walikataa wale wa kwanza wale waalikwa halisi walikataa ama uwe hujakataa lakini uko katika hiyo sehemu ya hao watu wapili waliosema wameshikwa na shughuli zao za biashara na mashamba na ni kweli msimu ni wa mvua huu watu wanapanda sasa tusipokuwa uangalifu tutaangukia hapa mashamba yatatushika biashara nao uchumi umekuwa mgumu biashara zitatubeba kwa hivyo maombi huenda yakawa yanakuwa mzigo kwako mpaka unaona hu mwaliko hapana wacha niachie wale ambao wamezoea kufunga kila wakati kufunga tu kwani ani ni kufunga tu hakuna biashara nyingi kufunga tu mengine hayawezekani isipokuwa kupitia kufunga na kuomba na kwa sababu ni mwaliko kuna vitu mungu anataka kuachilia lakini mpaka tupatikane wenye kualikwa ndio tukaweze kupata vile ambavyo anataka kuviachilia na kupatikana kwetu ni tupatikane katika hili juma ili lile linalofuata la mkutano yale ambayo anataka kutupatia tuyapate bwana yesu asifiwi atuko kwa karamu ya harusi lakini tuko katika karamu ya maombi na tutakapoingia tusn tutii tusbi hilo juma hilo ambalo twalisubiri la mkutano basi sisi liwe, liwe litakuwa vizuri mkutano uwe utafanyika mapenzi ya mungu yafanyike itagharimu wewe mwalikwa bwana yesu asifiwe itakugharimu wewe ambayo umealikwa katika hii karamu na si nyingine ni maombi bwana asifiwe itatugharimu sisi kwa hivyo ili mungu akatembee katika ule mkutano ni wewe jisi utakavyopokea jisi utakavyojisalimisha kwa huyu mungu katika hili juma la maombi ni wewe sasa kama ni mkutano uwe ndivyo sivyo ni wewe sasa bwana yesu asifiwe kwa hivyo tumealikwa wapendwa tumealikwa na tuko katika kipindi cha majaribu makali kwa sababu mvua inanyesha na watu wanapanda na usipokuwa vizuri ndio maana tukaanziwa na mambo ya rohoni kwanza ndio tufikie hapa kwa huu mwaliko umsikize huyo roho atasemaje atasema ni kwenda shambani kwako uache maombi nikwenda kwa, kwa maana wengine wanasema nikiwa nafanya kazi ngumu siwezi nikafunga sasa itategemea na wewe mwenyewe moyo wako kama utaandukia wapi katika yale maandiko ambayo tumeyasoma bwana yesu asifiwe uzuri tumetangulizwa kuong, kuongoleshwa kuhusu mambo ya rohoni sasa ni wewe unajipima kesho ni maombi yanaanza siku sita kesho mpaka juma tarehe ishirin mbili je mwaliko huu nitauweza niko tayari kwa huu mwaliko bwana asifiwe ukisoma ile yohana pale saba thalathini na, na, na saba inasema ya kwamba kila aonaye kiu hebu niekee john 77 737. katika siku ya mwisho siku ile kubwa ya sikukuu yesu akasimama akapaza sauti yake akisema mtu akiona kiu aje kwangu anywe bwana yesu asifiwe mwaliko bado tuko kwa mwaliko mtu akiona kiu maneno ya yesu akasimama akapaza sauti akasema mtu akiona kiu aje kwangu kunywa kama una kiu wewe kama una kiu hii wiki haitakupita huu mwaliko hautakupita huu mwaliko utakuwa mwaliko wako kama una hiyo kiu lakini kama hakuna kiu ndani yako utasema naenda kwa biashara yangu naenda shambani mwangu mwana hata majirani zangu yao yamemea wanapalilia mimi bado kwa hivyo sitaki tumbili wawe watakuwa wangu naenda kule angalau na mimi nifanyefanye yamee hii wiki kitambo mkutano ufike mwaliko ni wako hu mwaliko ni wangu hu mwaliko mungu anajua ya kwamba hujapanda bwana asifiwe hata afadhali ujibebe hivyo hivyo na saumu yako huko shambani maana neema itakutosha ya ajabu we jaribu tu e, funga uende hivyo hivyo hata kama ni mbali naenda hivyo hivyo kangang'ane hivyo hivyo mpaka umalizane na hilo eka lako halafu rude mwachie mungu hayo mengine bwana yesu asifiwe mwaliko mwaliko kama mtu anakiu atakuja majini atajipeleka mahali maji yako anywe na maji yako ni sisi tujipeleke kunywa yuko tayari ni sisi tujipeleke ni sisi tujipeane mbwana asifiwe yako yeye yako tayari maji yako tayari yametibuliwa ni sisi tufanyeni tuingie sasa utaingia vipi utayari wako ni upi bwana yesu asifim unapaswa uwe umejiandaa ya kile kifungu cha mwisho bishop amesoma ni kwamba yeyote ambaye anafanya uovu ajiepushe ajie aachane na huo uovu ndiyo yule ambaye anabeba huyo roho mtakatifu ile i aachane na huo uovu maana ukiendelea na uovu sil itaondolewa mhuri utafutika na omba ya kwamba mwaliko usikupite isije he, ukakosa kile ambacho kitafanyika wiki hiyo nyingine mimi sijui kama mnaona kama vile nnavyoona mimi lakini mimi huo mkutano vye nauona nauona tofauti na huu mwaliko ambao tunaalikwa na huyu bwana wetu natamani nipatikane ni bwana asifiwe natamani nipatikane maana nina kiu naona kiu nahitaji yale maji namhitaji roho mtakatifu akaweze kuwa na mimi anijaze hii wiki na hiyo wiki nyingine pia akazidi kufanya yale yaliyo makusudi yake ndani yangu bwana asifiu kwa hivyo wapendwa tuko katika huu mwaliko watu hawa walioalikwa walipokosekana wengine walipatikana isije ikawa tumepangiwa sisi mkutano alafu wageni imagine wageni waalikwa wayi waje wajazwe watendwe mema waende sisi tubakishwe hapa na mavazi yetu ambayo hayaeleweki tutakuwa tumefananishwa na huyu mpendo ambaye alipatikana pale ndani na vazi ambalo lilikuwa halieleweki bwana yesu asifiwe kwa hivyo tujiandae tujitayarishe mioyo yetu mioyo iandalike kwa ajili ya humwaliko ni kisoma wacha tusome tusome ufunuo ufunuo wa yohana tatu nne na tano nachanganya halafu niko karibu kumaliza nimekuambia sikai hapa nitakatisha huu ujumbe hata kama ni mrefu ufunuo wa yohana ne tano na soma lakini unayo majina machache katika sardi watu wasioyatia mavazi yao uchafu nao watakwenda pamoja nami hali wamevaa mavazi meupe kwa kuwa wamestahili yeye ashindaye atavikwa hivyo mavazi meupe wala sitalifuta kamwe jina lake katika kitabu cha uzima nami nitalikiri jina lake mbele za baba yangu na mbele ya malaika zake hmm? nimesoma sawa wacha nirudie hiyo yeye ashindaye kat- atavikwa hivyo mavazi meupe wala sitalifuta kamwe jina lake katika kitabu cha uzima nami nitalikiri jina lake mbele za baba yangu na mbele ya malaika zake bwana yesu asifiwe mavazi mavazi yanafananishwa tu na utakatifu bwana yesu asifii kwa hivyo tunapojiandaa katika kuingia huu mwaliko mpaka tuwe na utakatifu ndani yetu bwana yesu asifii tuwe na utakatifu utakaotufanya kwamba kuingia kwetu katika huu mwaliko kuwe kwepesi kuingia katika haya maombi yawe mepesi kwa sababu gani tuna mavazi ambayo yanastahili bwana asifiwe utakatifu utatufanya tuingie kwa uwepesi na tuenende katika juma katika hali ya uwepesi kwa sababu tumejitakasa na tuko sawa mbele za mungu akituangalia anaona ya kwamba hawa sasa wako tayari kujazwa wako tayari kutumwa wako tayari kubeba kusudi langu kwa sababu tumejitayarisha bwana asifiwe kwa hivyo tunayepoendea huu mwaliko wapendwa ni kwamba tujiweke safi katika mioyo usafi huu si wa mwili ni wa ndani tumutengeneze awe safi yule mtu wa ndani maana huyo ndiyo ambaye mungu huwa anamutamani awe safi kila wakati maana hapo ndio makazi yake mungu yako bwana yesu asifiwe kwa hivyo tunaweza kuwa tumealikwa lakini tukakosa kuingia na yale mavazi yanayostahili kama vile yule ambaye alipatikana pale na vazi ambalo halikuwa linatakikana bwana yesu asifiwe kwa hivyo kuingia kwetu kutatugharimu kujitakasa bwana asifiwe tujitakase tutoe yale mavazi ambayo hayatakikani pale tuyaweke kando ili tuvae yale ambayo yanatakikana na tukaweze kumuona mungu tusiingie tu katika hali ya kawaida tumetangaziwa kwa hivyo tunaingia tu pasipo kujipanga lakini tuwe tumejipanga kule ndani na tuwe tuko na huwa utayari ya kwamba bwana tunataka kukuona hii wiki na baada ya hii wiki kwa huo mkutano bwana tunatamani bwana ukatembee na sisi bwana yesu asifiwe sasa nimetangulia kusema ya kwamba mkutano ule ufanikiwe inakugharimu wewe ambaye umealikwa katika huu mwaliko huu mwaliko wa kuanzia kumi na saba mpaka ishirini na mbili huu mwaliko ndio utakaotangaza huu mwaliko ndio utakaonena mafanikio ya ule mkutano huu mwaliko si chakula ambacho tumetoa si fedha tutakazowapatia waalimu huu mwaliko utagharimu vile wewe utakavyojiingiza katika mwaliko yaani matokeo ya huo mkutano utaonyesha uta jinsi wewe utakavyojiingiza katika huu mwaliko matunda ya huo mkutano yatakugharimu wewe jisu utakavyojiingiza utakavyopatikana na utakavyokuwa umejiandaa kwa ajili ya kuuona mkutano ule kufanikiwa ndiyo tumetoa fedha kwa sababu tunataka mkutano ufanikiwe ndio tumesimama katika mwanya katika kila sehemu lakini sasa kuna mahali pa pekee ambapo bwana wetu anapaangalia kwa undani mioyo mioyo bana anataka kuachilia uvuvio lakini mioyo mioyo kama haitakuwa jema mbele zake tutakosa kile ambacho anatamani kukiachilia kama kanisa ndiyo maana sasa moyo wako mavazi ya huo moyo lazima yaende mbele zake yawe safi yawe ya kukubalika na ndiyo yawe safi ni mpaka tujitayarishe juma hili ambalo tumetangaziwa kwa hivyo si la mchezo si la kuendea kawaida si kulala tu na kujiingiza fanya maamuzi ya yule, na yule mtu wako wa ndani ndiyo nimetangaziwa maombi lakini nitayaendaje bwana naomba uniongoze naomba unipem naomba unineemeshe naomba unishikilie sitaki kuingia kawaida sitaki niende jinsi nilivyo yazoea ya maombi lakini this time thistruni bwana naomba naomba naomba bwana uwe mbele yangu uniongoze wewe hata yale nitakayoomba hata kama nitapewa muongozo wa maombi lakini wewe bwana muongozo wako bwana yesu asifiwi sasa huyu bwana akatolewa katika ule mwaliko akatolewa katika ile karamu akaambiwa wewe hufai maana huna mavazi yanayostahili hapa uko mahali ambapo sipo mtoeni huyo sasa sisi tukikosa kuingia tukikosa uh, kukubali humwaliko na tuchukue kama vile ambavyo bwana ameuashilia kwetu tukikosa kuingia hasara itakayokuwa ni kwamba tutakuwa tumeachwa nyuma na yale na ule mpiga moyo wa mungu hiyo ndio itakuwa hasara yetu hatutatolewa tutupwe nje kwenye tutasagwasagwa na kufanywaje lakini chenye kitafanyika kwetu sisi kama kanisa tukikosa kuingia kama mtu binafsi chenye kitafanyika ni kwamba tutaachwa nyuma na ule mpiga moyo wa mungu bwana yesu asifiwe tutaachwa tutaachwa kwa sababu hili juma limewekwa ni la sisi kujitayarisha kujishikamanisha sasa na mbingu hili juma limewekwa ili sisi sasa tujiingize tushikamane na huyu mungu na sasa tumwambie bwana sisi tuko tayari na akituangalia anatuona tuko tayari na, na itakapofika sasa ni mkutano yale yatakayoachilia yawe yataanguka mahali ambapo ni pasawa yale yatakayokuja yata yawe yataweka yatapata mahali pasawa pakutua mahali ambapo yatakuwa na yatazaa na yataweza kuwa ya, uh, thamani yata katika nyumba yake hayo ndio mapenzi yake kwa huu mwaliko bwana yesu asifiwe kwa hivyo itatugharimu sisi na nashukuru kwa sababu wewe umepatikana kwamba uko katika mwaliko bwana asifiwe na ninaamini ya kwamba utapatikana na utapatikana ukiwa na mavazi ambayo yanastahili utakatifu uokovu wa kweli si ule wa kuigiza uokovu wa kweli kwa nini nasema uokovu wa kweli kuna uokovu wa mafarisayo na kuna uokovu wa kweli sasa huuwokovu wa kweli huu ni baadhi ya yale mavazi yatakayokuingiza ili ukutane na hayo makusudi ya mungu utakatifu bwana yesu asifiwe kwa hivyo hu mwaliko wacheni tu tukaweze kumwambia bwana atusaidie mimi naomba usikosekane wewe hata kama hautakuja hapa kwa kukubaliana lakini usikosekane bwana asifiwe usikosekane mwambie bwana nisaidie hata kama ni kiu kidogo iko ndani yako mwambie bwana niongeze hiyo kiu natamani nije majini natamani nije kwenye maji yako kisima chako maandiko mahali pengine yanasema ya kwamba wale waliona kiu waje majini na wale wasiona fedha nao wafanye nini bwana yesu asifiwu mwaliko anatualika katika neema yake tuingie katika neema yake kuu tuingie neema ambayo tukiingia atatufungua macho atatupa kusikia ndani ya hiyo neema lakini tukikosa tutakuwa tumejiweka mbali na kile ambacho yeye anatamani kukifanya kwa ajili yetu kama kanisa kwa ajili yako kama wewe mtu binafsi kijito kishakwisha kuandaliwa kinafurika sasa hakijulikani kitakufurikia kitafurika upande wako ama kitafurika upande wa yule mtu mwingine lakini ni ombi langu kwamba kitakapofurika ile chemichemi itakapoke imwagike kwako ili ziwe chemichemi ndani yako bwana yesu asifiwe kuwe na chemichemi maana ni chemichemi tunaenda kumwagiwa lakini tukikosa kuingia tutakosa hiyo chemichemi tutakosa lakini sio ombi langu kwamba tukose ombi langu ni kwamba tupatikane katika huu mwaliko wale walikuwa na sababu zao lakini sisi wacha tusiwe na sababu wale walikataa wale wengine wakasema mashamba yao wanaenda kuangalia mashamba wanaenda kuangalia biashara zao maana hawawezi kufunga biashara wiki nzima kuomba wakasema wanaenda kwa biashara zao hawawezi kupoteza wakati wakakae tu harusini kucheka na kulapilao na kufurahia wakasema hapana sisi tunaenda kwa biashara zetu wacha wewe kwa huu wakati tu upeane yani sacrifice upe umpe mungu kama dhabihu hii wiki mwambie bwana hii wiki ni dhabihu nimeachilia kwa bwana yesu asifiwe mwaliko usitupite huu mwaliko usitupite wapendwa usitupite huu mwaliko usitupite na tukifanya hivyo yale mapenzi ya mungu ambayo ameyakusudia kututendea tutashangaza umkutan utapata jibu la hili somo huo mkutano wewe niamini niamini jibu la hili somo utalipata huo mkutano utalipata niamini kama utapatikana kwa hu mwaliko hilo jibu utalipata tarehe ishirini na nne na ishirini na nane kufika hapo utakuwa umepata jibu la hili fundisho kwa sababu ni mwaliko na ni kwa wale ambao wamealikwa watu ambao hawajaalikwa wanaingia wanafurahia na wenye kualikwa wameshikwa na shughuli visitushike tukatae tuko nazo kila siku hizo shughuli lakini haya huu mwaliko ni wa muda ni wa siku tu harusi kwani huwa inakaa siku ngapi sinikukusudia walikuwa wamekusudia tu hawa watu kwamba sisi hapana hatutaenda kae na maharusi yake sasa pia wewe unaweza kusema nayo tumeomba sana kae na maombi yake ah, we usifanye hivyo njoo huu mwaliko ni wako tamani kabisa wacha kiu iumbike kisawasawa na upatikane na umuone vile mungu atakavyokushangaza kushangaza tusimame