apple samsung google shaom hizi zote ni kampuni ambazo zinatengeneza simu pamoja na gadget nyingine duniani karibu sana kwenye sho yetu ya decompose kwenye podcast hii tutakuwa tukiss swala zima la teknolojia duniani tutakua tukilichambua soko na pia tutakuwa tukipiana elimu juu ya kila kitu tutakua tukipiana elimu ya simu laptop pamoja na t nyingine nyingi utakua tukielimishana jinsi ya kununua jinsi ya kuchagua na mambo mengine yote kama hayo ko karibu sana kwenye shoo yetu hii ihope uta enjo ihope tutakuwa wote mpaka mwisho wa kila episodewelcome