for quite some time leo nataka kuzungumza kuhusu ujumbe ambao nimeufikiria kwa muda kidogo been feeling that it it is not yet the time to speak na nimekuwa nikihisi kwamba wakati wake wa kunena lakini leo nilihisi ya kwamba inanibidi niweze kuleta uno ujumbe it's uh, about gifts haya ni mambo na karama zile za kiroho spiritual gifts but today karaa za kiroho lakini leo ninazungumza katika mfumo tofauti because we are dealing with the different types of spirits maana tunaangalia mambo ya kupambanua uh, karama tofauti tofauti the gifts of kuna karama zile za kuinuliwa zile za kupaa karama zile za kupaa when jesus ascended to heaven wakati bwana wetu yesu kristo alipopaa kwenda mbinguni and they are also the, the gifts of deception na pia kuna karama zile za udanganyifu and they are operating together in the church today na zafanya kazi pamoja kanisani leo You may ask me, how can it unaweza kuniuliza hiyo inawezekanaje inawezekana in Genesis chapter 3, that they a long time back katika mwanzo mlango ule wa tatu tunatambua ya kwamba zilianza kufanya kazi kitambo sana muda mrefu sana sanausemewe katika mwanzo tatu moj mpaka sit basi nyoka alikuwa mwerevu kuliko wanyama wote wa mwitu aliyowafanya bwana mungu akamwambia mwanamke eti hivi ndivyo alivyosema mungu msile matunda ya miti yote ya bustani mwanamke akamwambia nyoka matunda ya miti ya bustani twaweza kula lakini matunda ya mti uliyo katikati ya bustani mungu amesema msiyale wala msiyaguse msije mkafa nyoka akamwambiya mwanamke hakika hamtakufa kwa maana mungu ana ya kwamba siku mtakayokula matunda ya mti huo mtafumbuliwa macho nanyi na mtakuwa kama mungu mkijua mema na mabaya mwanamke alipoona ya kuwa ule mti wa faa kwa chakula wapendeza macho nawo ni mti wa kutamanika kwa maarifa basi alichuma matunda yake akala akampa na mumewe naye akala wakafumbuliwa macho wote wawili wakajitambua kuwa wako uchi wakashona majani ya mtini na kujifanyia mavazi ya kustiri uchi wawo Yeah. Now, now, you see, these gifts started operating as early as creation. When God created Adam and Eve, He also gave them the understanding. of things that knew true na pia akawapatia ufahamu wa kuelewa vitu ambavyo yeye alijua kwamba ni vya ukweli na wakakaa wakitenda kulingana na kutambua mipaka yao na vile ambavyo wanavaa kufanya but there came another one lakini pakaja mwingine he better than god in hangod ambaye alijiona kwamba anajua zaidi kumshinda mungu and talked to eve na akazungumza na eva and eve decided to listen to that one na huyu hawa akamua kumsikiza huyu not knowing that it was a spirit of deception pasipo kutambua ya kwamba hiyo ilikuwa ni roho ya udanganyifu And when she listened, she allowed her mind to play with that information. And she started seeing the, the good parts which God had hidden from her. And when she analyzed that that information. She decided to act now with this new revelation. And when she did that, then automatically she realized the part that God meant would befall them. This happens on a daily basis. In the church and in the world the things that we know we ought not to do, we do them and then we face the consequences That's what we're being preached to about the the will of God god has put his will in you. you know it very well. now you have to but when deception comes, you go against that will. if you knew word by word what god had said. and when the deception came, she ignored what she knew. This is just like man today. We tend to incline to the sweet deception. Now, when we talk about the gifts, the gifts were given by God for the sake of the church. And they were given to us. But because of deception, sometimes we receive the wrong gifts. This time, not from God. They come from the the devil, as we are going to prove. bali zinatoka kwa shetani kama vile utakavyoenda kuthibitisha tusomewe sasa katika waefeso tano kumi na moja hadi kumi na saba waefeso mlango atano, msaro, wa tano mstari wa kumi na moja hadi ule wa kumi na saba tusomewe pale wala msishiriki- msishirikiane na matendo yasiyozaa ya giza bali myakemee kwa kuwa yanayotendeka kwao kwa siri ni aibu hata kuyanena lakini chochote kinachoangazwa kinacho na nuru hudhihirishwa maana chochote kile kilichodhihirika ni nuru hivyo husema amka wewe usinzi yaye ufufuke katika wafu na kristo atakuangaza basi angalieni sana jinsi mnavyoenda si kama watu wasiyo na hekima bali kama watu wenye hekima mkiukomboa wakati kwa maana nyakati hizi ni za uovu kwa sababu hiyo msiwe wajinga bali mfahamu nini yaliyo mapenzi ya bwana sab... sab... asant Lena has talked today. Hmm. It's like we were receiving it at the same time. No wonder I said, I've had this message for long, but I didn't feel like releasing it until today when she was also releasing that part. lakini leo nilihisa kwamba niweze kuunena with the same naye pia akaja na ujumbe kama huo na pia kuna sehemu katika maandiko ambayo yamepeana katika warumi ambayo pia iko katika uno ujumgodi mungu anasema ya kwamba tayari ameshawekeza ile habari ya sawa katika maisha yetu and we should iluminate that light which is going to show us what is right and we depart from what is wrong na inatupasa tuweze kufanya hilo hiyo nuru nweze kuangaza ili tuweze kujua yaliyo mema tukayatende na yasiyo ma, mazuri tukayaondokee It is not hidden from us; we have it. Mana haya fito kuzoka kwechu. If the way it is spoken here, you have all the information you need about doing the will of God. Kile kulingana na vile imezungumzo hapanikuamba, yani unahabari ya kutoa kuhusu kufanya mapenzi ya mungu. And this will of God is meant to give you a better life. Na mapenzi haya mungu yame maanisha kukupatia we we maishabora. Not to make God uh, better. So that he can maybe win the battle over the devil. No, no, no, no, no. He has already won the battle. So this will is to make you live a more victorious life. But when darkness comes to you, you are not able to discern what is the perfect will of God. And then you go ahead and do what is wrong and you face the consequences. Sometimes I, I was feeling not like speaking this message. Because I was discerning that there are so many people who are arguing with God. Why is this happening? Wapati, Yet you know why it is happening. kwenye mvua bila mwavuli nani asiyejua kwa nyesha alafu wewatoka alafu ulize ms bona nimeenyeshewa hmm? yuea e mwenyewe umewacha mwavuli alafu unauliza kwa nini umeenyeshewa na mvua so now god has put his will in hasp kwayo mungu ameweka mapenzi yake ndani yetu not to control us na si kutudhibiti sisi Because if it to control us He would put a switch. The minute you start moving that way, he switches off and you start sleeping. The minute you lift your foot, you become a statue until you take it back. But he, know, he has given you the knowledge. But. when you you you allow darkness of deception to come to come you, you miss it lakini yeye amekupatia huwa ufahamu lakini unaporuhusu giza walija ndani yako basi unakosa usomewe katika waefeso hiyo hiyo waraka kwa waefeso hiyoaawafsb mpaka kumi na waefeso s 7 mpaka na no yeah tusomewe kwa niya njema kama kumtumikiya bwana wala si kwa mwanadamu mkijuwa ya kuwa kila neno jema alitendalo mtu atapewa lilo hilo na bwana awe ni mtumwa au ni mtu huru nanyi mabwana watendeeni wawo yayo hayo pasipo kuwatisha huku mkijua ya kuwa yeye aliye bwana wao na wenu yuko mbinguni wala kwake hakuna upendeleopt vipawa okay when jesus left wakati yesu alipopaa he gave us gift alitupatia karama And he made some pastors, some pastors apostles all those for the edification of the church na kapeana wengine wachungaji wengine manabii na wengine nitume, nitume. hizo zote ni kwa ajili ya kulinua kanisa He gave them to us. He did not give to pastors. He gave them to us. Just say he gave them to us. Just say it. He gave them to us. He released them to us. When you are an apostle, you are operating at the will of God. When you are a prophet, you are operating at the will of God. When you are an evangelist, you are operating. In the will of God. When you are a, a, a pastor or even a teacher, you are operating in the will of God. With a gift that was given to you. Let me say this if you tell me that you are not included in these gifts, I will tell you you are lying. ya niseme hivi kama utasema wewe hujahusishwa katika karama hizi utakuwa wasema uongo because his were given to the church maana hizi garama zilipeanwa kwa kanisa atamesue of some kind you have it kwa kipimo fulani uko nayo and because you have it you can be able to operate at that level na kwa sababu uko nayo unaweza kufanya kazi katika kiwango hiko Let me ask you a question. Was Lin not operating in the with, the with the gift of a teacher here today? Did she, did she not teach us today? Has she ever been ordained as a teacher? I'm asking a question. Swali. Have we ordained her as a teacher? Does she not operate as a teacher here? So these are not gifts for the pastors. These are gifts for us. So that we can operate now. According to the will of God. As much as we allow them to operate, so will they operate. But when we make them dormant, when we stop allowing them to operate, then something else will creep in and it will, it will do its work. We had a friend, or rather a colleague, who decided to doubt the faith he was in. And he fasted for a long, long time 40 days with salt water. na akafunga kwa muda wa, wa, wa siku arobaini akinonywa maji ya chumbi peke yake and he got the revelation that he was in the wrong place na akapata ufunuo eti <laughs> alikuwa mahali makosa and he had been operating hbeenpet well. na alikuwa anafanya kazi vizuri and he started leading many people in deception na akaanza kuongoza watu wengi katika njia hiyo ya udanganyifu he had to be stopped and he was To sit down and stop uh, ministering until Father notice. And because he could not sit, he was anointed, he had to go and continue with the work he When you don't do what God has already revealed to you, you will do the deception work and it will get you lost wakati unapokosa kufanya kila ambacho muungu amekwambia ufanye utajipata wafanya kitu cha udanganyifu ambacho kufanya upote. you know when you sit the way many people are sitting unajiona unapoketi kama vile watu wengi you can't even go and testify to somebody wakati ambapo huwezi hata kwenda kushuhudia mtu you can't even think of encouraging somebody. Hata ufikiri, hata kutia mtu moyo. You are endangering your ministry. Una yako. You are endangering the ministry that God puts in you. Una Mungu yako. Because when something deceptive comes, maana wakati kitu chochote cha uongo kinapokuja na kwako you the way kwakoh utakipokea kama vile hawa and you find that you, be lost in that na utajipata kwamba utapotelea katika kitu so let us find the gifts that we have been given uacha tuweze kuzifanyia kazi karama ambazo tumepewa timothy was sold, was sold that thing which was in in your your grandmother and then in your mother and now in n timotheo akaambia kwamba iko kitu ambacho kilikuwa kwa bibi yako na kikawa ndani ya mama yako na sasa kiko ndani yako kifanyie kazi there are things which have been brought down to you for a long time kuna vitu ambavyo viliwahi kuletwa kwako muda mrefu uliopita and you can wk on them and be good a good gift that you can You can, you can enjoy it. Let's read it next. So I had, I had written Ephesians forward, but then. Actually, I had I had uh, clarified with our technician earlier. Let's forget it because I've, I've just covered it. Just give them the. Give, give the no, j- just give it. People will read in their own. wa wakati wako mwenyewe ile ambayo tulikuwa timeleta tu utatanishi kidogo waefeso sab mpaka kumi na sitaafeutaenda kusoma kwa wakatiwako mweyewe <laughs> lakini kila mmoja wetu alipewa nema kwa kadri ya kipimo cha kipawa chake kristo mmoja wetu, Nani si wetu? Kila wetu. Soma. lakini kila mmoja wetu alipewa neema kwa kadri ya kipimo cha kipawa chake kristo hivyo husema alipopaa juu aliteka mate, mateka akawapa wanadamu vipawa basi neno hilo alipaa maana yake nini kama siyo kusema kwamba yeye naye alishuka mbaka pande zilizo chini za nchi naye alishuka ndiye yeye aliyepaa juu sana kupita mbingu zote ili avijaze vitu vyote naye alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisti na wengine kuwa wachungaji na walimu kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma iitendeke hata mwili wa kristo ujengwe hata na sisi sote tutakapoufikia umoja wa imani na kumfahamu sana mwana wa mungu hata kuwa mtu mkamilifu hata kufika kwenye chewo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili tusiwe tena watoto wa changa tukitupwa huku na huku na kuchukuliwa na kila upepo wa mafundisho kwa hila ya watu kwa ujanja tukizifuata njiya za udanganyifu lakini tuishike kweli katika upendo na kukuwa hata kumfik, tumfikie yeye katika yote yeye aliye kichwa kristo katika yeye mwili wote ukiungamanishwa na kushikanishwa kwa msaada wa kila kiungo kwa kadri ywa utenda, utendaji wa kila sehemu moj, moja moja huukuza mwili upate kujenga kujijenga wenyewe katika upendo unaona kwamba wakati karama hizi zinapofanyiwa kazi the body grows. mwili unakuwa it grows and it mwili unakuwa na unajijenga wenyewe when you apply your gift and I apply mine, unapoifanyia kazi karama yako nami napofanyia yangu and the he h na yuleingine naye yafanyiya kwake the body grows mwili unakuwa of the s kile utakachokuja nacho na kile takahokuja nacho oka pamoja alafu tunapata ukuaji wa kanisa kanisb he we feel to do that the he of deception comes and destroys us lakini tunapokota kufanya hivyo tume-neno limesema ya kwamba yale magugu ya uongo yataingia na kuleta udanganyifu we start following hearsays, things that are not working for god tunaanza sasa kufuata kufuata zile nyambo na vitu visivyo vya but if you can find yours, i find mine lakini kama unaweza kufanyia kazi karama yako na mime nifanyie ya kwangu Then we can build this body. You may say, but now you are the one who starts there and preaches with a few others. I can tell you that I don't come to the home fellowship. It is you who goes to the home fellowship to preach. I can tell you that to your neighbors, um, i don't come there you are the one who reaches them i can tell you that in your group if you are mama or or youth i don't come there you are the one who is there and if you get there and say i have a word from the lord can i share it with you you'll be able to na unapofika katika makundi hayo na useme usimame usewamba ninalo neno kutoka kwa bwana unaweza kunipatia nafasi definitely be given and grow the body hapo kwa hakika utapewa nafasi na hapo ndio utakapokuwa unakuza mwili wa Can you imagine the, the the amount amount of information which comes to us but we don't pass it on hebu fikiria kiwango fikiriaiwang mbazo zinakuja kwetu na hatuzipelee hatuzipeani I don't believe everybody here is so dormant that you don't hear anything. You don't have anything that at least God is pushing. Can you j- just, just make a mental note that at least this week I will share something with somebody? i will seek something to take somewhere ya kwamba nitatafuta kitu kupeleka mahali ask to to give it to you na umuulize mungu iko kitu and and you you don't diminish yourself be firm and know that wakupatie hiko kituna usije ukajidharau mwenyewe bali ujitie ujasiri na uende kufanya kile mungu amekwambia ufanya tusomewe sasa katika kitabu cha matendo ya mitume hadi 91matendo ya mitume wa wa hadi pale matendo ya mitume mstari mlangoa 9 some pale ikawa tulipokuwa tukienda mahali pale pa kusali tulikutana na kijakazi mmoja aliyekuwa na pepo wa waguzi aliye bwana zake faida kubwa kwa kuwaguwa akamfuata paulo na sisi akipiga kelele akisema watu hawa ni watumishi wa mungu aliye juu wenye kuwahubiliya njiya ya wokovu akafanya hayo siku nyingi lakini paulo akasikitika akageuka akamwambiya yule pepo na kuamuru kwa jina la yesu kristu mtoke huyu akamtoka saa ile ile basi bwana zake walipoona ya kuwa tumaini la faida yawo limewapotea wakawakamata paulo na sila wakawakokota mpaka sokoni mbele ya wakuu wa mji wakawapeleka kwa mahakimu wakasema watu hawa wanachafua sana mji wetu na ni wayahudi tena wanatangaza habari ya desturi zisizokuwa halali kwetu kwetu kuzipokea wala kuzifwata kwa kuwa sisi tuwarumi makutano wote wakaondoka wakawaendea mahakimu wakawavua nguo zawo kwa nguvu wakatowa amri wapigwe kwa bakora na walipokwisha kuwapiga mapigo mengi wakawatupa gerezani wakamwamuru mlinzi wa gereza awalinde sana naye akiisha kupata amri hii akawatupa katika chumba cha ndani akawafunga miguu kwa mkatale is kila ambacho nalenga sana ni hii roho iliyo katika ubinti na yale maneno aliyokuwa akizungumza akiizungumzahebu tusomee hapo maneno aliyokuwa aliokuakiu akamfuata paulo na sisi akipiga kelele akisema watu hawa ni watumishi wa mungu aliye juu wenye kuwahubiria njia ya wokovu kuna kulikuwa hakuna uongo wowote katika kile alichokuwa anasema Of that information. What spirit was pushing her to speak these things? And even though it was the exact thing that she was saying, somehow it was disturbing. The preaching. The preachings could not go on as intended by God because there is a disturbing seer's spirit. So the deception, the, the gifts had been given by the devil. Although she could speak or she could see the right thing because it was. So it was just like a. Like a. Like, like a which. You know, not. Ramri. Ramri, yeah? You yeah. <laughs> not These are the things that are happening today, even in church. There are some things which are spoken. are true hivi ndivyo vitu vinavyofanyika hata kanisani leo kuna vitu vinavyozungumzwa navo ni kweli sometimes they are true wakati mwingine ni vya lakini chanzo chake ni tofauti if you you follow that truth without the spirit you are destroyed kama utafuata ujumbe huo pasipo kupambanua hiyo roho utaangamizwa And that's why in uh, in Philippians of chapter four, the, the the word says, Those things that are true, that are good reports. If there is any good in them, think about them. <laughs> so, so there there are some truths you don't think about. God, maaikwa katika uh, uh, masomo yetu ya leo lakini inazidi kukilia mkwazo ilo nenowahatimaye hmm. ndugu zangu mambo yoyote yaliyo ya kweli yoyote yaliyo ya heshima yoyote yaliyo ya haki yoyote yaliyo safi yoyote yenye kupendeza yoyote yenye sifa njema ukiwapo wema wowote uki, ikiwapo sifa nzuri yoyote yatafakarini hayo line. mambo mliyojifunza kwangu na kuyapokea na kuyasikia na kuyaona kwangu yatendeni hayo na mungu wa amani So, verse 9 says, Those things which you learned from me, the source now. The things you had from me, the source. Because those things that you, you learned from me, do them, and they'll, be, they'll, they'll, they'll make your life better. maana anasema kwamba yele mambo ambayo umejifundisha kutoka kwangu yafanyeni na yatafanya maisha yenu kuwa bora but what we read in the book of of is that this lady, or this lady girl had a, a wrong source kile tulichosoma katika matendo ya mitume ni kwamba huyu binti alikuwa amepata haya mafundisho kutoka chanzo kisiko cha sawa the issue these people are preaching Was not lifting themselves, but lifting Christ. But she came to lift them, these people. No, everything now was taken to the people. So people were to constrain on the people. She had been a popular source of information. yeye alikuwa ni chanzo ambacho kilikuwa kimezoeleka cha kuleta habari so whatever she said it was taken more important p what god said kwa hivyo chochote alichosema kilichukuliwa kuwa cha muhimu sana hata kushinda kile ambacho mungu alisema and peter being, no, Paul being being being annoyed with what was going on na paulo akiwa ameudhiwa na kile ambacho kiko kinaendelea he rebuked that spirit In the name of Jesus, it came out. If it was of God, how could it have come out? But because it was of the devil, it came out. And when she was deflated, the owners of that girl were annoyed with what had happened. Because their business. Had been destroyed. The seers are in business. And they operate in that spirit to maintain or sustain the business. And the source is not. na chanzo cha hayo mafundisho yao si mungu unfortunately many people want to hear this, this sweet information kwa bahati mbaya watu wengi huwa wanapenda kusikiza habari hii ambayo inaonekana ikiwa lakini ni udanganyifu Wash and run away from it angalia kwa makini na ukimbie mbali sana kutoka uh, roho kama hizo now these are Sos how and do how wagaramli how and do how pick, pick a pigaramli how but they come with a cover of serving god lakin wa koza na kiiko tawaba onwatumishi wa mu and they have taken people who are ready to follow every weed of doctrine. na wamewaukwa wale watu ambao wako tayari kufuata kila aina. Magugu, ambayo, naleto, kama hibu. let's read the because those who have Jesus gave five gifts now we have seen there is a a, a sixth gift we have just read the the sixth gift now let's go to the seventh one sasa tumeangalia tu, tu hizo karama tano sasa tuende Actually, kwa tulisoma tano oh. za Yesu tukasoma moja ya pepo alafu tuingie hii ya saba sasa ambayo p ina operate na ni ya pepo somewe sasa katika kumi na tisa matendo ya mitume kumi na moja hadi ishirini matendo ya mitume kumi na tisa kumina moja hadi ishirini mungu akafanya kwa mi, kwa mikono ya paulo miujiza miujizarudi mungu akafanya mikono, akafanya kwa mikono ya paulo miujiza ya kupita kawaida hata wagonjwa wakaletewa leso na nguo zilizotoka mwilini mwake magonjwa yao yakawatoka pepo wachafu wa, wakawatoka baadhi ya wayahudi wenye wenye tgkutangatanga kutang, kut, nao ni wapunga pepo wakajaribu kutaja jina la bwana yesu juu yawo waliopagawa na pepo wachafu wakisema na wapisha kwa yesu yule anayehubiriwa na paulo walikuwapo wana saba wa mtu mmoja skewa myahudi kuhani mkuu waliofanya hivyo yule pepo mchafu akawajibu akawambia yesu namjua na paulo namfahamu lakini ninyi ni nani na yule mtu aliyepagawa na pepo mchafu akawarukia wawili akawaweza akawashinda hata wakatoka mbio katika nyumba wakiwa uchi na kujeruhiwa habari hii ikajulikana ikajulikana na wayahudi wote na wagiriki waliyokaa efeso hofu ikawaingia wote Now we see these people who are vagabonds and exorcists. That's the way it is stated in English. Exorcists <laughs> <laughs> They attempted to cast out our spirits from somebody and then it so happened that it turned against them now i'm looking at these spirits of exorcism if you look at the current status in some churches kama unaweza kuangalia hali ya sasa katika makanisa mengine if people don't see demons being cast out then that was not a mengineifepldont service wao wanachukulia kwamba kama hawataona mapepo yakitolewa wanaona kwamba hapo hakukuwa na ibada yoyote so the main thing is casting out demons every day day days a week all day long kazi yao hapa ni kwamba kila siku kutoa mapepo siku saba za juma kila siku yani siku nzima kwanzia asubuhi mpaka jioni wanatoa pepo tu lemiask how many mos do you have that need to be cast out every day hebu nakuuliza ni mapepo mangapi huko nao ambao wataka kwamba kila siku wanatolewa if you have them and they are being cast out that, that means there is no aei the spirit of God in you. ya Yes, we had demons, earlier. Ni kweli hapo hao alitokuwa mapepo. Psalms which did not need to be called out with a loud voice but by the word of God. Mengine ambayo walikuwa hayahitaji kukemewa kwa sauti kubwa lakini kwa tu la Mungu. And we were washed day day after day and still being watched na tukawa tunaoshwa siku baada ya siku na hata sasa bado tunaendelea kuoshwa the spirit of lakini roho hiyo ya, ya upigaji ramlisijui kama mnaelewa kinazungumza yn yani kila siku ni kutoa mapepo n yani ukienda pale ni pepo hata hyo ukiumwa na kichwa ni pepo ukisikia sijui leo niliamka ni sijui nikaona ni nini ni pepo kuna mwingine rafiki yangu alikuwa anasema kila kitu ukimwambia kamba hiyo ni madhabahu inahitaji sadaka furahi sema hiyo ni madhabao inahitaji sadaka furani kwa sababu ni madhabaho umejenga ni mapepo Every day, every day, there is something wrong with you. How can you serve God if every day there is something wrong with you? Are you getting what I'm talking about? So, if we can come out from those kind of uh, teachings, we can see ourselves as vessels that God is ready to use. Because if you know that you're full of demons, how can you go and preach? Because the, the devil can tell you, I know Paul and I know Jesus, but I don't know you. And then there you have a fight instead of doing the work. alafu hapo sasa unaanza visa badala ya kufanya i-iam encouraging you today lakini nakutia moyo leo read the gifts that were released by jesus kama tulivyosoma hizi karama ambazo ziliachiliwa na yesu they were released to every one of us hizi ziliachiliwa kwa kila mmoja wetu there is something you can do ni kwamba kuna kitu ambacho unaweza kufanya every single one of us kila moja wetu anacho kitu ambacho kufanya so why don't we rise up and do sasa mbona basi tusiinuke na kufanya kila ambacho mnatakiwa kufanya mbona uzitumie hiyo karama ambayo umepewa instead of hiding it it until another one comes to badala ya kuificha hadi mwingine haji anze kupigana nayo let me say some of those people who are in deception today tni nikwambie wengine wao mb wako katika udanganyifu leo they they failed to do what they were supposed to do wao walikosa kufanya kile ambacho walitakiwa kufanya and somebody spoke like that that woman with witasoser na kuna moja akanena vile yule mwanamke aliyekuwa na and hi. started speaking messages of deception na akaanza kuzungumza jumbe za udanganyifu and they na watu wakapotea I'm encouraging you today. Rise up with that gift that is in you. Stir it up. Now, we so that you can be able to discern that good gift which you receive from God. And also that evil. ev uh, gift that is attempting to attack you na pia hiyo karama ya uovu ambayo inataka kukushambulia and when you you know that will be able to heounoat safe na unapojua hivyo basi utaweza kutembea ukiwa salama and you will be able to be a profitable vese in the house of god na unaweza kuwa chombo cha faida katika nyumba ya mungu You a ni... ni najua wee ni chombo cha maana eh. najua ni chombo mwambie mwenzako we ni chombo cha maana eh. mwambie waweza kutumika wewe basi anza